માંગરોળ ફકીર સમાજ દ્વારા કોડીનારની બળાત્કાર ની ઘટનાને લઇ પાઠવ્યું આવેદનપત્ર

0
197

ગિરસોમનાથ જિલ્લાના કોડીનાર ખાતે બનેલી બળાત્કારની ઘટનામાં ન્યાય મળે તે માટે માંગરોળ ફકીર સમાજ દ્વારા મામલદાર મારફતે કરી મુખ્યમંત્રી ને રજુઆત

જૂનાગઢ જિલ્લાના માંગરોળ ફકીર સમાજ દ્વારા આજ રોજ મામલતદાર મારફતે મુખ્યમંત્રીને આવેદનપત્ર પાઠવામાં આવ્યું હતું જેમાં જણાવ્યા મુજબ ગીર સોમનાથ જિલ્લાના કોડીનાર ખાતે ફકીર સમાજની સગીર વયની દીકરી પર ભાજપના આગેવાનએ અમાનવીય કૃત્ય આચરીને બાળાને વીંખી નાખી બળાત્કાર ગુજારેલ છે તેમજ અન્ય લોકોએ પણ આ કુત્યમાં મદદ કરેલ છે જેને લઇ આ નરાધમોને કડક માં કડક સજા થાય અને જેમાં મોટા માથાઓ સંડોવાયેલા હોવાથી ભીનું સંકેલવાનું પ્રયાસ થઈ રહ્યો છે જેને લઇ આ પ્રકરણમાં જેટલા લોકો સામેલ છે તેની તટસ્થ તપાસ કરી તેમને ઝડપી લેવામાં આવે તે અને કડક કાર્યવાહી કરવામાં આવે માંગણીને લઇ માંગરોળ ફકીર સમાજ દ્વારા રોષપૂર્વક આવેદન મામલતદાર મારફતે મુખ્યમંત્રી ને આપવામાં આવ્યું છે.

અહેવાલ- ઇમરાન બાંગરા, માંગરોળ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here