ગોંડલ આલ્ફા ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલ ના વિદ્યાર્થીઓ cbsc બોર્ડ માં ઉચ્ચ પરિણામ લાવ્યા

0
362

આલ્ફા ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલ ગોંડલ પરિવાર દ્વારા, ધોરણ 10 ની પ્રથમ બેચના વિદ્યાર્થીઓને અદભુત પરિણામ લાવવા માટે અભિનંદન પાઠવવામાં આવે છે. 83% વિદ્યાર્થીઓ પ્રથમ ડિવિઝનમાં છે. તેમાંથી પ્રિયા વિરડીયા A1 ગ્રેડ મેળવ્યો હતો અને હર્ષ માવાણી, ખુશાલ ગાજીપરા અને કુણાલ વિડિયો 22 ગ્રેડ મેળવ્યો હતો.
આલ્ફા વિદ્યા સંકુલ ના બેનર હેઠળ આલ્ફા ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલ, પ્રદૂષણ મુક્ત કુદરતી વાતાવરણમાં વિદ્યાર્થીઓને ઉત્તમ શૈક્ષણિક સમર્થન આપવા માટે સમર્પિત છે.

શાળા સંચાલન સભ્ય મહેશ મુંજપરા, જીજ્ઞેશ નકુમ, ભરત પરમારે, આ પરિણામ માટે તમામ વાલીઓ અને વિદ્યાર્થીઓને શુભેચ્છાઓ પાઠવી હતી. મેનેજમેન્ટ ખાતરી આપી કે તે બાળકોના સર્વાંગી વિકાસ માટે તમામ શક્ય પ્રયત્ન કરશે. માતા-પિતા પણ આલ્ફા સ્કૂલ તમામ સ્ટાફને વિદ્યાર્થીઓને વ્યક્તિગત કાળજી આપવા અને આવા ગતિશીલ પરિણામ પ્રાપ્ત કરવામાં મદદ કરવા બદલ પ્રશંસા કરી હતી.