દક્ષિણ ગુજરાતમાં 23 તાલુકામાં વરસાદ, સૌથી વધુ સોનગઢમાં 4 ઈંચ ખાબક્યો

0
308
  • દક્ષિણ ગુજરાતમાં 5 દિવસ વરસાદની આગાહી કરાઈ છે
  • છેલ્લા 24 કલાકમાં તાપી અને સુરત જિલ્લામાં વરસાદ

સુરત. હવામાન વિભાગ દ્વારા દક્ષિણ ગુજરાતમાં વરસાદાની આગાહી કરવામાં આવી છે. જેને પગલે છેલ્લા 24 કલાકમાં દક્ષિણ ગુજરાતના 23 તાલુકામાં વરસાદ નોંધાયો છે. જેમાં સૌથી વધુ તાપી જિલ્લાના સોનગઢ તાલુકામાં 4 ઈંચ જેટલો વરસાદ ખાબક્યો છે. જ્યારે નિઝર અને વ્યારા ત્રણ ઈંચ જેટલો વરસાદ પડ્યો છે.

સુરત જિલ્લાના માંડવીમાં બે ઈંચ જેટલો વરસાદ
દક્ષિણ ગુજરાતમાં છેલ્લા 24 કલાકમાં તાપી અને સુરત જિલ્લામાં ધોધમાર વરસાદ નોંધાયો છે. જેમાં સૌથી વધુ તાપી જિલ્લાના સોનગઢ તાલુકામાં 4 ઈંચ જેટલો વરસાદ ખાબક્યો છે. જ્યારે નિઝર અને વ્યારા ત્રણ ઈંચ જેટલો વરસાદ પડ્યો છે. આ સાથે સુરત જિલ્લાના માંડવીમાં બે ઈંચ જેટલો વરસાદ નોંધાયો છે.

છેલ્લા 24 કલાકમાં નોંધાયેલો વરસાદ

તાલુકોવરસાદ(મિમિ)
સોનગઢ93
વ્યારા73
નિઝર72
માંડવી49
માંગરોળ38
ગણદેવી19
કુકરમુંડા15
ચોર્યાસી15
સુરત સિટી14
ચીખલી12

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here