રાજકોટ જિલ્લાના ધોરાજીમાં દર્દીને લાવવામાં આવ્યા મીની ટ્રેકટરમાં

0
501

કોરોના મહામારીમાં લોકો સારવાર માટે નથી જોતા એમ્બ્યુલન્સની રાહ

સારવાર માટે જે વાહન હોઈ તે વાહનમાં લઈને આવી રહ્યા છે સારવાર માટે અને રીપોર્ટ માટે

લોકો અત્યારે આત્મનિર્ભર બની અને કરાવી રહ્યા છે સારવાર

પરિવારના લોકોની સારવાર માટે લોકો નથી જોતા કોઈ વાહનની રાહ અને ચાલી નીકળે છે જે વાહન હોઈ તે લઈને

સમગ્ર વિશ્વ જ્યારે અત્યારે કોરોના મહામારી માંથી પસાર થઇ રહ્યો છે ત્યારે સામાન્ય માણસને એક રિપોર્ટ કરાવવા માં કેટકેટલી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડે છે તે ખરેખર વર્ણવું ખૂબ અઘરું છે કે 108 વચ્ચે એમ્બ્યુલન્સ હોય બંનેનો હેતુ માત્ર સમયસર દર્દીને યોગ્ય સારવાર મળી રહે એ છે પરંતુ સામાન્ય માણસ ની પરિસ્થિતિ હાલમાં એટલી ખરાબ છે કે તે વ્યક્તિ એમ્બ્યુલન્સ ની રાહ જોયા વગર પોતાની પાસેના એક ટ્રેક્ટર માં દર્દીને કોરોના નો રિપોર્ટ કરાવવા માટે લઈ આવે છે દુઃખની વાત એ છે કે દર્દીઓની સંખ્યા એટલી વધી ગઇ છે ત્યારે આ વ્યક્તિ પોતાની પાસે રહેલા ટ્રેક્ટર માં જ દર્દીને યોગ્ય સારવાર મળી રહે તે હેતુથી ધોરાજીના દવાખાને ખસેડેલ હતા

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here