રાજકોટમાં કોરોનાથી 11ના મોત, શહેરમાં કુલ પોઝિટિવ કેસની સંખ્યા 1120 થઈ

0
361

ગોંડલમાં સોમવારથી કોવિડ-19ની હોસ્પિટલ શરૂ થશે

 રાજકોટ સહિત સૌરાષ્ટ્રમાં કોરોનાના કેસમાં સતત વધારો થઈ રહ્યો છે. આ સાથે જ મોતનો આંક પણ વધી રહ્યો છે. રાજકોટમાં આજે 11 લોકોના કોરોનાથી મોત નિપજ્યા છે. જેમાં 9 લોકોના સિવિલ હોસ્પિટલમાં અને 1 વ્યક્તિનુ ખાનગી હોસ્પિટલમાં સારવાર દરમિયાન મોત નિપજ્યું છે. રાજકોટ શહેરમાં કોરોના પોઝિટિવની સંખ્યા 1120 થઈ છે. જ્યારે જિલ્લામાં કોરોના પોઝિટિવનો આંક 1700ને પાર પહોંચી ગયો છે.

ક્રમનામઉં.વ.સ્થળ
1દિનેશભાઈ જાદવ35રાજકોટ
2જયસુખભાઈ કોટક60રાજકોટ
3વલ્લભભાઈ સરવૈયા72રાજકોટ
4હુશેનાબેન ચૌહાણ57રાજકોટ
5જુબેદાબેન હારૂનભાઈ62રાજકોટ
6રજનીકાંત હરજીવનદાસ57વઢવાણ
7ગિરધરભાઈ લખતરીયા68ગોંડલ
8ભીખુભાઈ સેંજલીયા67ગોંડલ
9રળીયાતબેન વેકરીયા65જસદણ
10કાંતિભાઈ અઘેરા54રાજકોટ
11જેઠાભાઈ પરમાર55રાજકોટ

ગોંડલમાં સોમવારથી કોવિડ-19 હોસ્પિટલ શરૂ થઇ જશે
ગોંડલમાં કોરોના વિકરાળ બની રહ્યો છે અત્યાર સુધીમાં કુલ 154 કોરોના પોઝીટીવ કેસ બહાર આવ્યાં છે અને 7 દર્દીનાં મોત થયાં છે.ત્યારે કલેકટર, પ્રભારી સચીવ, જીલ્લા વિકાસ અધિકારી સહિતની ટીમ ગોંડલ દોડી ગઇ હતી અને કોરોનાને કાબૂમાં લેવાં એકશન પ્લાન તૈયાર કરી આગામી સોમવારથી શરૂ થનાર કોવીડ સેન્ટરની મુલાકાત લઇ નિષ્ણાંત તબીબો સાથે ચર્ચા કરી હતી. ખટારા સ્ટેન્ડ પાસે આવેલ સાયન્સ સેન્ટર ભવનમાં અંદાજે 48 બેડની હોસ્પિટલ સોમવારથી શરૂ થનાર હોવાનું પ્રાંત અધિકારી રાજેશ આલ દ્વારા જણાવાયું છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here