રાજ્યમાં 24 કલાકમાં 32 તાલુકામાં મેઘ મહેર, સૌથી વધુ જુનાગઢના વિસાવદર તાલુકામાં 1 ઈંચથી વધુ વરસાદ

0
268
  • ગઈકાલે 10 તાલુકામાં અડધાથી 1 ઈંચ જેટલો વરસાદ વરસ્યો છે
  • બનાસકાંઠા, જામનગર, ડાંગ, પાટણ, દેવભૂમિ દ્વારકા સહિતમાં વરસાદી માહોલ જોવા મળ્યો

અમદાવાદ રાજ્યના મોટાભાગના જિલ્લાઓમાં મેઘ મહેર યથાવત્ છે. અત્યારસુધીમાં સૌથી વધુ વરસાદ સૌરાષ્ટ્રમાં વરસ્યો છે. છેલ્લા 24 કલાકમાં 32 તાલુકામાં વરસાદી માહોલ જોવા મળ્યો છે. જેમાં 10 તાલુકામાં અડધાથી 1 ઈંચ જેટલો વરસાદ વરસ્યો છે. જેમા સૌથી વધુ જુનાગઢના વિસાવદર તાલુકામાં એક ઈંચથી વધુ વરસાદ પડ્યો છે. ત્યારબાદ બનાસકાંઠા, જુનાગઢના મેંદરડા, જામનગર, ડાંગ, પાટણ, દેવભૂમિ દ્વારકા સહિતમાં વરસાદ પડ્યો છે. જ્યારે અમરેલી, રાજકોટ, પોરબંદર, જામનગર, કચ્છ, વડોદરા સહિતના જિલ્લામાં અડધા ઈંચથી પણ ઓછો વરસાદ નોંધાયો છે. અમદાવાદમાં છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી વરસાદ ન પડતા ફરી ઉકળાટ તેમજ ગરમીનો માહોલ સર્જાયો છે.

24 કલાકમાં 10 તાલુકામાં સૌથી વધુ વરસાદ પડ્યો

જિલ્લોતાલુકોવરસાદ(MM)
જુનાગઢવિસાવદર47
બનાસકાંઠાસુઈગામ45
બનાસકાંઠાભાભર19
જુનાગઢમેંદરડા18
બનાસકાંઠાલાખણી17
જામનગરજામનગર14
બનાસકાંઠાથરાદ13
ડાંગઆહવા12
પાટણહારિજ10
દેવભૂમિ દ્વારકાભાણવડ10

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here