પટણા: અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપૂતના કિસ્સામાં, સીબીઆઈ દ્વારા રચાયેલી એસઆઈટી ગુજરાત કેડરના આઇપીએસ અધિકારી અને હાલમાં સીબીઆઈના જોઇન્ટ

0
314

ડાયરેક્ટર મનોજ શ્રીધરને આપવામાં આવી હતી. છે. મનોજ શ્રીધર આ ટીમનું નેતૃત્વ કરશે. તેની સાથે મહિલા આઈપીએસ અધિકારી ગગનદીપ ગંભીરને પણ આ ટીમમાં ભાગ બનાવવામાં આવ્યા છે. ગગનદીપ ગંભીર ગુજરાતનો પણ છે પરંતુ હાલમાં સીબીઆઈમાં મુકાયો છે આ બે અધિકારીઓના નામ સૌથી મોટા ગુનેગારોની પેન્ટ ભીના કરવા માટે પૂરતા છે.

આઈપીએસ અધિકારી મનોજ શ્રીધરને આ વર્ષે જાન્યુઆરીમાં સીબીઆઈના જોઇન્ટ ડાયરેક્ટર નિમવામાં આવ્યા છે. 1994 બેચના આઇપીએસ અધિકારી શ્રીધરની ઓળખ કડક અધિકારી તેમજ તેજસ્વી તપાસ અધિકારી તરીકે કરવામાં આવી છે. . ગુજરાતના મનોજ શ્રીધરને 5 વર્ષ માટે સીબીઆઈ સેવામાં મોકલવામાં આવ્યા છે. ગગનદીપ ગંભીર ગુજરાત કેડરના આઈપીએસ અધિકારી છે. 2004 બેચના આઈપીએસ અધિકારી ગગનદીપ ગંભીર રાજકોટમાં એસપી તરીકે ફરજ બજાવ્યા હતા જ્યારે તેઓ સીબીઆઈમાં પોસ્ટ કરાયા હતા. તે 2016 થી સીબીઆઈમાં કામ કરી રહી છે અને ઘણા મહત્વના કેસોમાં તપાસમાં મુખ્ય ભૂમિકા નિભાવી છે.

સુશાંત સિંહ રાજપૂતના કેસમાં સીબીઆઈની એસઆઈટીમાં આ અધિકારીઓના સમાવેશથી મુંબઈ પોલીસની હોશ ઉભી થઈ છે. મુંબઈ પોલીસ જાણે છે કે સીબીઆઈએ તેના શ્રેષ્ઠ અધિકારીઓને એસઆઈટીમાં શામેલ કર્યા છે. હવે પ્રતીક્ષા આ બંને અધિકારીઓની કાર્યવાહીની રાહ જોઈ રહી છે કારણ કે તેઓ દરેક છુપાયેલા સત્યને બહાર લાવવું સારી રીતે જાણે છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here