50 હજારને પાર સોનું હવે મળશે માત્ર પાંચ રૂપિયામાં- એમેઝોન લાવ્યું જબરદસ્ત સ્કીમ.

0
592

ઇ-કોમર્સ એમેઝોન ઇન્ડિયાની (Amazon India) ફાઇનાન્સિયલ સર્વિસ કંપની એમેઝોન પે (Amazon Pay) એ ઉપયોગકર્તાઓ માટે તેની ડિજિટલ ગોલ્ડ ઇન્વેસ્ટમેન્ટ સુવિધા ‘ગોલ્ડ વોલ્ટ’ (Gold Vault) લોન્ચ કરી હતી. એમેઝોન પેએ કહ્યું કે, કંપનીએ આ સેવા માટે સેફગોલ્ડની (SafeGold) સાથે ભાગીદારી કરી છે. ઉપયોગકર્તાઓ ગોલ્ડ વોલ્ટ દ્વારા ઓછામાં ઓછા 5 રૂપિયાના ડિજિટલ ગોલ્ડ (Gold) ખરીદી શકે છે. આ સાથે, હવે એમેઝોન પે અન્ય ડિજિટલ પેમેન્ટ કંપનીઓ જેવી કે, પેટીએમ (Paytm), ફોન પે, ગૂગલ પે (PhonePe), મોબીક્વિક (MobiKwik), એક્સિસ બેંકની માલિકીની ફ્રીચાર્જ (Freecharge) અને અન્ય સાથે સ્પર્ધા કરી શકે છે. જેઓ તેમના ઉપયોગકર્તાઓને ડિજિટલ ગોલ્ડ ખરીદવાની ઓફર કરી રહ્યા છે.

લાઇવ મિન્ટના અહેવાલ મુજબ, એમેઝોનના પ્રવક્તાએ જણાવ્યું હતું કે, અમે અમારા ગ્રાહકો તરફથી તેમના માટે નવા નવા અનુભવો બનાવવા માટે નવીનતા લાવવાનું માનીએ છીએ. આ પ્રતિબદ્ધતાના ભાગ રૂપે, અમે સતત અમારા ગ્રાહકોને રોકવા અને સેવા આપવા માટેના નવા ક્ષેત્રો અને તકોનું મૂલ્યાંકન કરી રહ્યા છીએ. આનાથી એમેઝોન પેને સેફગોલ્ડની ભાગીદારીમાં ડિજિટલ ગોલ્ડ સેવાઓ શરૂ કરવા પ્રેરે છે.

આ ઓફર દ્વારા, એમેઝોન ગ્રાહકોને કોઈપણ સમયે સોનું ખરીદવા અને વેચવાની સ્વતંત્રતા મળશે. ગ્રાહકો કોઈપણ મુશ્કેલી વિના સ્પર્ધાત્મક ભાવો અને સલામતી માટે લોકર ભાડે આપી શકે છે. સમજાવો કે પેટીએમ અને ફોનપે બંનેએ તેમના પ્લેટફોર્મ્સ પર 2017 માં ડિજિટલ ગોલ્ડ ઓફર કરવાની શરૂઆત કરી હતી, જ્યારે ગુરુગ્રામ સ્થિત મોબીક્વિક 2018 માં આ સુવિધા રજૂ કરી હતી અને ગૂગલ પે વપરાશકર્તાઓએ એપ્રિલ 2019 માં ડિજિટલ ગોલ્ડમાં રોકાણ કરવાની મંજૂરી આપી હતી. ચાઇનીઝ ઇલેક્ટ્રોનિક્સ કંપની શીયોમી (Xiaomi) એપ્રિલમાં તેના MiPay પ્લેટફોર્મ પર ડિજિટલ ગોલ્ડ રજૂ કર્યું હતું.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here