જૂનાગઢ હિંદુ-મુસ્લિમ એકતા સમિતિએ તહેવારો ને લઇ બેઠક યોજી.

0
391

મોહરમ અને ગણેશ ચતુર્થી ના સુનેરા પાવન અવસર ના સંદર્ભે ગત દિવસે શાંતિ અને એકતા સમિતિની જુનાગઢ પ્રાંત અધિકારીશ્રી રાવલ સાહેબ ના અધ્યક્ષ સ્થાને મિટિંગનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું જેમાં સરકાર શ્રી ના જાહેર કરેલ જાહેરનામાને વાંચી સંભળાવી અને તેના ઉપર અમલ કરવા તાકીદ કરી હતી અને સર્વે રાજકીય અને સામાજિક આગેવાનો અને સમાજ શ્રેષ્ઠીઓ તે જાહેરનામા નું પાલન કરવા અને કરાવવા માટે વિશ્વાસ અપાવ્યું હતુ મિટિંગમાં હાજર રહેલ અગ્રણીઓ જેવા કે વિરોધ પક્ષના નેતા શ્રી અદ્રેમાનભાઈ પંજા, અશરફભાઈ થઈમ,બટુકભાઈ મકવાણા,વાહબભાઈ કુરેશી, લતીફબાપુ કાદરી,ભરતભાઈ બાલશ,રેહાનખાન બાબી,સોહેલભાઈ સિદ્દીકી, જીશાનભાઈ એડવોકેટ, સુનિલભાઈ સિંદે,મુન્નાબાપુ દાતરવાડા,રાજુભાઈ સાંધ, અલ્તાફ બાપુ,અસ્લમભાઇ કુરેશી, કાસમ જુણેજા, આસીફભાઈ બ્લોચ, વગેરે કાર્યકર્તાઓ હાજર રહ્યા હતા

અહેવાલ – હુશૈન શાહ, જુનાગઢ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here