સાવધાન જેતપુર: પાસનો દુરુપયોગ કરનારાને નહિ છોડે પોલીસ

0
2097

જેતપુર મેડિકલ એશોસિયનનો પાસ લઈને જેતપુરમાં માવા, -તમાકુ પીરસતા યુવાનને પોલીસે ઝડપીને ગુન્હો દાખલ કર્યો

તા.10, જેતપુર: સમગ્ર ભારતમાં ફેલાયેલા કોરોના વાયરસને રોકવા માટે ગુજરાત સહિતના રાજ્યોની પોલીસ પ્રજાજનોને ઘરમાં રહેવા માટે તકેદારીના ભાગરૂપે જાહેરનામાનો કડક અમલ કરાવવા માટે કાર્યવાહી કરી રહ્યા છે.

ઉપરાંત લોકોને ઘરમાં રહીને પણ જીવન-જરૂરીયાત તથા મેડિકલ સહિતની વસ્તુઓ સરળતાથી મળી રહે તે માટે તંત્ર દ્વારા ખાસ પાસ ઇસ્યુ કરવામાં આવ્યા છે. જેમાં અમુક અસામાજિક તત્વો દ્વારા પાસનો દુરુપયોગ કરવાની ઘટનાઓ સમગ્ર ગુજરાતમાં સામે આવી રહી છે.

ત્યારે જેતપુર પોલીસ સ્ટાફ આજ રોજ સાંજના સમયે શહેર વિસ્તારમાં બિનજરૂરી અવર-જવર કરતા વાહનોના ચેકીંગમાં હતાં તે દરમ્યાન ત્યાંથી પસાર થતા ધ્રુવિલ વિજયકુમાર રામાણી (ઉ.વ.21) રહે. દેસાઈ વાડી, જેતપુરનાઓને તપાસતા તેઓ મેડિકલ સ્ટોરમાં નોકરી કરતા હોવાથી જેતપુર મેડિકલ એસોશિયન દ્વારા અપાયેલ પાસ સાથે સેવાના નામે તેઓ પાસેથી શહેર વિસ્તારમાં માવા-બીડી-તંબાકુનો જથ્થો ઝડપાતા તેમની વિરૂધ્ધ જાહેરનામાનો ભંગનો ગુનો દાખલ કરી કાયદેસરની કાર્યવાહી કરવામાં આવી હતી.