અચાનક ગાડીની સામે આવીને ઉભી રહી ગઈ સિહણ અને પછી જે થયું…., જુઓ વિડીયો

0
472

આવું જ કંઇક બન્યું ગુજરાતના (Gujarat) ગીરમાં (Gir Forest) જેને જોઈને તમે પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ જશો. કાર ગીર જંગલમાં ફરતી હતી, ત્યારે એક સિંહણ (Lioness) કારની સામે ઉભી રહી અને ગર્જના કરવા લાગી. તેની ગર્જનાનો અવાજ સાંભળીને કારમાં બેઠેલા લોકો ગભરાઈ ગયા.  સોશિયલ મીડિયા(Social Media) પર ઝડપથી આ વીડિયો વાયરલ(Viral Video) થઈ રહ્યો છે. આ વાહનમાં ભારતીય વન અધિકારી પ્રવીણ આંગુસામી પણ હતા. તેણે ટ્વિટર પર વીડિયો શેર કરીને પોતાના અનુભવો શેર કર્યા છે.

વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે, સિંહણ કારની સામે ઉભી છે અને આજુબાજુ જોઈ રહી છે. તે અચાનક ગર્જના કરે છે. પછી, તે તેના રસ્તે જતી રહે છે. વાહનમાં હાજર લોકો શાંતિથી બેસે છે અને તેનું રેકોર્ડિંગ શરૂ કરે છે.

વીડિયો શેર કરતાં પ્રવીણે લખ્યું, “સિંહણ સાથે મારી પહેલી અવિસ્મરણીય તસ્વીર.” આ સિંહણ મારી કારથી 5ફૂટ દૂર હતી. ડ્રાઈવરે કહ્યું કે, ગભરાવાનું કોઈ જરૂર નથી, કારણ કે તે સામાજિક છે અને માલદિર નામની એક જાતિ ગીરની અંદર સુમેળમાં રહે છે. “જંગલનો રાજા, ખરેખર ઘાસના મેદાનોમાં રહે છે.”

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here