હિંમતનગર: ખાખીની માનવતા મહેકી: તમે પણ કરશો સલામ

  0
  299

  સામાન્ય રીતે પોલીસ સામે ગંભીર આરોપ લાગતા હોય છે અને સવાલો ઉભા થતા હોય છે. પોલીસનું નામ સાંભળતા જ સામાન્ય લોકોમાં ફફડાટ આવી જાય છે. ક્યારેક નાનું છોકરું રડતું હોય ત્યારે તેને ચૂપ કરાવવા મા-બાપ પણ પોલીસની બીક બતાવતા હોય છે. ખાખી વર્દીમાં કડક દેખાતી પોલીસમાં પણ માનવતા ભરી છે તેનું ઉદાહરણ હિંમતનગરમાં જોવા મળ્યું હતું સાબરકાંઠા પોલીસવડા ચૈતન્ય મંડલીકના માર્ગદર્શન હેઠળ પ્રોબેશનલ ડીવાયએસપી હિતેશ ધાંધલિયા અને તેમની ટીમે સરાહનીય કામ કર્યું હતું. જનતા કર્ફ્યુના પગલે શહેરમાં તમામ વિસ્તારો સુમસામ બની જતા શહેરમાં વિવિધ વિસ્તારોમાં રહેતા ઘરવિહોણા પરિવારો, ભિક્ષાવૃતિ સાથે સાંકળયેલા અને ફૂટપાથ પર જીવન નિર્વાહ ચલાવતા પરિવારોને ફૂડ પેકેટ અને બિસ્કિટનું વિતરણ કરી ગરીબોની જઠરાગ્નિ ઠારી ચિંતાની તણાઈ લકીરો પર પોલીસે ખુશી વહેંચી હતી.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here