અહિયાં છૂટાછેડા કરાવનાર વ્યક્તિને મળે છે લાખો રૂપિયા- લગ્ન તોડાવવા કરે છે અવનવા ખેલ

0
126

તમે લગ્નને જોડતા એજન્ટોનું નામ સાંભળ્યું હશે પરંતુ શું તમે ક્યારેય એજન્ટોનું નામ સાંભળ્યું છે કે જેમણે લગ્ન તોડ્યા. એક દેશ છે, જ્યાં તે ખૂબ જ લોકપ્રિય રોજગાર છે. લોકો આ એજન્ટો દ્વારા લગ્ન કરી રહ્યા છે. કોરોનાને કારણે આ રોજગારમાં થોડો ઘટાડો થયો છે, પરંતુ જો કોઈ તેના સાથીને શંકા કરે છે, તો તે આ એજન્ટોની મદદ લઈ વધુ વ્યૂહરચના બનાવી શકે છે.

તેમનું કામ જીવનસાથીની જાસૂસી કરવાનું છે. તેમના ગેરકાયદેસર સંબંધના પુરાવા રજૂ કરવા. તે પછી સંબંધ જાતે બનાવો અને સંબંધોને તોડી નાખો. તેઓ કોઈપણ પ્રકારના હોઈ શકે છે. તેમના ડ્રેસ તમારા અનુસાર બદલાઈ શકે છે. આ સંબંધને તોડવા માટે ઘણી વખત તમારી સાથે એક વાસ્તવિક સંબંધ બનાવો.

સંબંધ તૂટે તે પછી તેઓ તમને છોડી દે છે.જાપાનમાં લગ્ન એજન્ટોની આ રોજગારી સૌથી વધુ તેજીની છે. કારણ કે જ્યારે તમારો સાથી વેકરેસાસ્ય અથવા લગ્નના વિરામ એજન્ટોને તમારી પાછળ રાખે છે, તો પછી તે તેની સાથેની તમારી પ્રવૃત્તિઓ વિશે એકત્રિત કરેલા પુરાવાના આધારે છૂટાછેડા મેળવી શકે છે.

જાપાનમાં ભાગીદારોની શંકા કરવી સરળ છે. તેથી જ લોકો આ કરે છે.વેક્રેસાસીયા એજન્ટોની સેવા ખૂબ ખર્ચાળ છે. તેથી બધા લોકોને તે પોસાય તેમ નથી. તાજેતરમાં એક વેક્રેસાસીયા એજન્ટની હત્યા કરાઈ હતી. જે બાદ વેક્રેસેયા ઉદ્યોગને મોટો ઝટકો લાગ્યો છે.

બનાવટી કેસ સિવાય આ બનાવથી ઉદ્યોગમાં કેટલાક સુધારાને પણ પ્રોત્સાહન મળ્યું. આમાં ખાનગી ડિટેક્ટીવ એજન્સીઓ માટે લાઇસન્સ મેળવવાની જરૂરિયાત શામેલ છે.વક્રેસેસીયા એજન્ટ યુસુકે મોચીઝુકી ​​કહે છે, કે આ ઘટના પછી વક્રેસેસીયા સેવાઓની ઓનલાઇન જાહેરાતો કડક કરવામાં આવી હતી.

સામાન્ય લોકોમાં પરસ્પરની શંકા પણ વધી ગઈ હતી, જેના કારણે વક્રાસસીયા અથવા એજન્ટોને કામ કરવું મુશ્કેલ બન્યું હતું પરંતુ હવે ફરી જાહેરાતો ફરી આવી છે. ઊચા ભાવો અને વિવાદો હોવા છતાં આ વ્યવસાય વધી રહ્યો છે.આ ઉદ્યોગની માંગ હજી પણ ધનિક લોકોમાં છે.

જાપાનમાં લગભગ કુલ 270 વક્ર્રેસિયા એજન્સીઓ ઓનલાઇન જાહેરાતો આપી રહી છે. વક્ર્રેસિયાની સેવા ખર્ચાળ છે. તેથી તેના ગ્રાહકો સામાન્ય રીતે સમૃદ્ધ હોય છે. ઘણી વખત નોકરી માટે ઓછામાં ઓછું કુલ $ 1.90 લાખ સુધી ફી લેવાય છે.

પૈસાના આધારે કાર્ય નક્કી કરવામાં આવે છે. કામ કરવામાં જેટલો સમય અને પ્રયત્ન લાગે છે, તેટલા વધુ પૈસાની માંગ કરવામાં આવે છે. તે એક સરળ બાબત છે, કે તમે જેટલી વધુ માહિતી ઇચ્છો છો, એટલી વધુ ફી લેવામાં આવશે. જો કે લોકો આપણા ઉદ્યોગના દાવાઓ પર સરળતાથી વિશ્વાસ કરતા નથી. આપણા કામ પછી ઘણી વાર ગુનાઓ પણ થાય છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here