વેબ સીરીઝમાં કામ અપાવવાની લાલચે મોડલની અશ્લીલ ફિલ્મ બનાવી અને પછી…

0
159

ઈંદોરમાં સાયબર સેલે વેબ સીરીઝના નામે મોડેલ મહિલાઓની અશ્લીલ ફિલ્મો બનાવતી ગેંગના સાતમા આરોપીની ધરપકડ કરી છે. વેબ સિરીઝ બનાવવાના નામે તેણે ફેસબુક પર એક જાણીતી એજન્સીના નામે અનેક પ્રકારની જાહેરાતો આપી હતી. તે કાસ્ટિંગ અને સિલેક્શન પણ કરતો હતો. હાલમાં રાજ્ય સાયબર સેલે ઝડપેલા આ આરોપી સહીત અન્ય 6 આરોપીઓની ધરપકડ કરી જેલમાં મોકલી દીધા છે.

ખરેખર, ફરિયાદી રિયા (બદલાયેલ નામ) એ સ્ટેટ સાયબર સેલ ઈન્દોર સાથે એડલ્ટ વેબ સિરીઝ બનાવી અને તેને અશ્લીલ સાઇટ પર મૂકવા સંદર્ભે ફરિયાદ નોંધાવી હતી. આ કેસની ગંભીરતા જોઇને પોલીસે એક ટીમ બનાવી મામલાની તપાસ શરૂ કરી હતી. આ સાથે ફરિયાદ પર સ્ટેટ સાયબર સેલ ઈન્દોરે પણ કેસ નોંધીને તપાસ શરૂ કરી હતી.

આ પછી સાયબર ટીમે આરોપી રાજેશની ધરપકડ કરી હતી. પોલીસના જણાવ્યા મુજબ તે ઈંદોરના ગંગા નગર એરડ્રમ રોડનો રહેવાસી છે. આરોપીએ પૂછપરછમાં જણાવ્યું હતું કે તેણે લવિના કાસ્ટિંગ એજન્સીના નામે ફેસબુક એકાઉન્ટ જાળવ્યું છે. આના પર તે મોડલ ગર્લ્સને ફસાવતો હતો અને અર્ધ નગ્ન અને નગ્ન ફોટા માંગતો હતો અને કેટલીક વાર તેમને લાલચ આપતો હતો અને તેમની સાથે અશ્લીલ વીડિયો શૂટ કરતો હતો. ત્યારબાદ તેણે તેને વિજયનંદ પાંડે, અશોકસિંહ, મિલિંદ ડાવર, બ્રજેન્દ્રસિંહ ગુર્જર અને અન્ય સાથીઓને મોકલ્યા. તેઓ તેમની પાસેથી ફોટા અને વિડિઓઝ પસંદ કરીને એડલ્ટ ફિલ્મો બનાવતા હતા અને પછી મોડલની જાન બહાર  એડલ્ટ ચલચિત્રોના ઓટીટી પ્લેટફોર્મ પર વિડિઓઝ વેચીને ભારે નફો મેળવાતા હતા.

સાયબર એસપી જીતેન્દ્ર સિંહ કહે છે કે મોડેલ યુવતીએ ફરિયાદ કરી હતી. તેમાં અમે એક આરોપીની ધરપકડ કરી છે. આરોપી રાજેશ ગુજરાએ ફિલ્મનું શૂટિંગ કર્યું છે. તે કેમેરામેન તરીકે કામ કરતો હતો. જાન્યુઆરીમાં તે આ ફિલ્મ મુંબઇ લઈ ગયો હતો. ફિલ્મની સામગ્રી તેની પાસેથી મળી આવી છે, જે ખૂબ મહત્વની છે. તેમાંથી કેમેરો અને 1000 જીબી ડેટા મળી આવ્યો છે. જેની મોડલની ફિલ્મ બની હતી તેનો ડેટા પણ મળી આવ્યો છે. હાલ પોલીસ આરોપીની પૂછપરછ કરી રહી છે જેથી તેના અન્ય સાથીઓની પણ ધરપકડ કરી શકાય.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here