સુશાંત કેસમાં ડ્રગ્સ એન્ગલમાં મોટો ખુલાસો: આ પાર્ટીના 2 નેતા, 1 અભિનેતા અને એક ફિલ્મ નિર્માતા સાથે સંબંધ!

0
340

સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસમાં થયેલા સનસનાટીભર્યા ખુલાસા બાદ હવે ED, CBI અને નાર્કોટિક્સ વિભાગ હવે ડ્રગ એંગલની તપાસ કરી રહ્યો છે. સુત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, ડ્રગ એન્ગલમાં 4 મોટા નામો સામેલ થવાનો દાવો કરી રહ્યા છે.સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું કે, ચાર મોટા નામમાંથી 2 મુંબઇ ભાજપનારાજકારણીઓ, એક અભિનેતા અને એક ફિલ્મ નિર્માતા છે. આ તપાસ એજન્સીઓને આજે એક વિસ્ફોટક માહિતી તરીકે આવી છે, જે ડ્રગ કારટેલ સાથે રિયા ચક્રવર્તીની લિંકની તપાસ કરી રહી છે.

ર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો (NCB) એ નાર્કોટિક ડ્રગ્સ એન્ડ સાયકોટ્રોપિક સબસ્ટન્સ એક્ટ (NDPS) ની કલમ 20, 27 અને 29 હેઠળ કેસ નોંધ્યો છે. NCB ડાયરેક્ટર રાકેશ અસ્થાના આની તપાસમાં લાગ્યા છે. આ વિભાગ ગેરકાયદેસર ડ્રગ્સની ખરીદી અને વપરાશમાં ગુનાહિત કાવતરા અંગેનો છે. હજુ સુધી કોઈને પૂછપરછ માટે બોલાવવામાં આવ્યો નથી, પરંતુ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે, રિયાને પહેલા બોલાવવામાં આવશે.

સિદ્ધાર્થ પીઠાણીએ કરેલા ઘટસ્ફોટના આધારે સીબીઆઈનું માનવું છે કે, રિયાને આડકતરી રીતે કોઈ ડ્રગ કાર્ટેલ સાથે જોડવામાં આવી હતી જે બોલીવુડના ગ્રાહકો સાથે વ્યવહાર કરે છે, અને તેના ઓપરેશન વિશે જાણે છે, જેને ગૌરવ આર્ય કહેવામાં આવે છે. વ્યક્તિને ક્વિઝ કરવાથી આ બાબતે વધુ પ્રકાશ આવશે. તપાસ એજન્સીઓ એ પણ તપાસ કરશે કે, પ્રતિબંધિત પદાર્થો અને માદક દ્રવ્યો ફક્ત બોલીવુડના ખ્યાતનામ જ નહીં, પરંતુ મુંબઇકારોને પણ સરળતાથી મળી રહે છે.