પૂરપાટ ઝડપે રેંજ રોવર ટ્રક સાથે અથડાતા સર્જાયો ભયંકર અકસ્માત- જાણો કયાની છે આ ઘટના

0
170

ગુરૂગ્રામ-દિલ્હી એક્સપ્રેસ વે પર ગુરુવારે સવારે એક હાઇ સ્પીડ રેંજ રોવર શંકર ચોક ફ્લાયઓવરની આગળ ચાલતી ટ્રકની સાથે ટકરાઈ હતી. આ અકસ્માતમાં રેંજ રોવર વાહનને ખરાબ રીતે નુકસાન થયું હતું. ડ્રાઈવરને કોઈ પણ ઈજા થઈ નથી

ઉદ્યોગ વિહાર પોલીસ સ્ટેશનના ઇન્ચાર્જ ઇન્સ્પેક્ટર સત્બીરસિંહે જણાવ્યું હતું, કે ડ્રાઇવરની ફરિયાદ પરથી કોઈ કેસ નોંધ્યો નથી. સેક્ટર -31 માં રહેતો રોહન યાદવ સવારે 7 વાગ્યે તેની રેન્જ રોવર કારમાં ગુરુગ્રામથી દિલ્હી જઈ રહ્યો હતો.

શંકર ચોક ફ્લાયઓવર ઉપર વાહનની ગતિ ઝડપી હોવાથી ચાલતી ટ્રકને ટક્કર મારી હતી. આ અકસ્માતમાં ટ્રકને કોઈ નુકસાન થયું નથી. જો, કે રેંજ રોવરનો બોનેટ ભાગને ખરાબ રીતે નુકસાન થયું હતું.

અકસ્માત બાદ પોલીસ ઘટના સ્થળે પહોંચી ગઈ હતી. ક્રેનને એક્સપ્રેસ વેની બાજુમાં ક્ષતિગ્રસ્ત કાર મળી હતી. પોલીસ તપાસમાં ડ્રાઇવર નશો કરતો હોવાનું બહાર આવ્યું હતું પરંતુ પોલીસે ડ્રાઇવરની સામે કોઈ કાર્યવાહી કરી ન હતી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here