જસદણ શહેર – તાલુકા તેમજ વિંછીયા શહેરમાં કોરોના નો કહેર યથાવત વધુ ૨૪ કોરોના ની ઝપટે…

0
47

આજરોજ જસદણ પંથકમાં ૧૨૨ અને વિંછીયા પંથકમાં ૩૦ વ્યક્તિઓ નો કોરોના રેપીડ ટેસ્ટ રિપોર્ટ કરવામાં આવ્યો હતો જેમા જસદણ શહેર ની ૪ મહિલા અને ૧૦ પુરૂષ નો તેમજ આટકોટ ૧ શિવરાજપુર ૧ ભાડલા ૧ વિંછીયા ૧ પિપળીયા (ચોટીલા) ૧ કાળીપાટ (રાજકોટ) ૧ એમ કુલ ૨૦ વ્યક્તિઓનો કોરોના રેપીડ ટેસ્ટ રિપોર્ટ પોઝીટીવ આવ્યો છે

તેમજ RTPCR રાજકોટ લેબોરેટરીમાં જસદણ ની ૧ મહિલાનો તેમજ ૧ પુરૂષ નો અને સાંણથલી ૧ પુરૂષ અને જંગવડ ૧ પુરૂષ નો કોરોના રિપોર્ટ પોઝીટીવ..

જસદણ શહેર તેમજ પંથકમાં આજના દિવસના કુલ ૨૪ કોરોના રિપોર્ટ પોઝીટીવ આવતા સ્થાનિક તંત્ર તેમજ આરોગ્ય વિભાગમાં દોડધામ મચી ગઈ છે અને લોકોમાં ભય નુ મોજુ ફરી વળ્યું છે

વિનમ્રતા પૂર્વક અપીલ

જસદણ – વિંછીયા શહેર તાલુકામાં જે રોકેટગતિ એ કોરોના વાઈરસ નું સંક્રમણ વધી રહ્યું છે તેને અટકાવવું ખૂબજ જરૂરી બન્યું છે તેવા સંજોગોમાં જસદણ – વિંછીયા વહીવટી તંત્ર – આરોગ્ય વિભાગ તેમજ પોલીસ વિભાગ તરફથી આપવામાં આવતી સૂચના નું પૂર્ણપણે પાલન કરી સાવચેતી રાખવા સૌ જાગૃત નાગરિકોને આત્મીય અપીલ.

અહેવાલ- કરશન બામટા, જસદણ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here