સારા, શ્રદ્ધા અને રકુલ પ્રીતની ડ્રગ્સ મામલે NCB કરશે પુછપરછ

0
116

નાર્કોટિક્સ કંટ્રોલ બ્યુરો એક્ટર સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસની તપાસ અંતર્ગત આ અઠવાડિયામાં સારા અલી ખાન, શ્રદ્ધા કપૂર, સિમોન ખંભાતા અને રકુલ પ્રિતને નોટિસ પાઠવશે. આ ચાર અભિનેત્રીઓને પૂછપરછ માટે નોટિસ મોકલવામાં આવશે. એનસીબીનો દાવો છે કે સુશાંતની ગર્લફ્રેન્ડ રિયા ચક્રવર્તીએ આ ચાર અભિનેત્રીઓનું નામ લીધું છે.

સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર રિયા ચક્રવર્તીએ સિમોન ખંભાતા, રકુલ પ્રીત સિંહ અને સારા અલી ખાનના નામ લીધા છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે રકુલ, સારા અને રિયા મુંબઈના એક જ જીમમાં રહેતા હતા અને ત્યાં તેમની એક મિત્રતા હતી. આ ઉપરાંત રિયાએ શ્રદ્ધા કપૂરનું નામ પણ લીધું છે. આવી સ્થિતિમાં માનવામાં આવે છે કે શ્રાદ્ધને સમન્સ પણ મોકલી શકાય છે. 

તાજેતરમાં જ મુંબઇ સ્થિત રાહિલ વિશ્રામ નામના ડ્રગ પેડલરને પકડ્યો હતો અને હવે તેની ગેંગની શોધ કરવામાં આવી રહી છે.  રિયાએ કહ્યું હતું કે સુશાંત તેને મળતા પહેલા ગાંજો લેતો હતો. તેણે કહ્યું કે કેદારનાથ ફિલ્મના શૂટિંગ પર તેણે વધુ ડ્રગ્સ લેવાનું શરૂ કર્યું. જેના કારણે કેદારનાથના શૂટિંગ પછી સુશાંત અને સારાનું વજન વધ્યું છે. હવે એનસીબી આ કેસમાં મોટી હસ્તીઓને બોલાવીને તેમની પૂછપરછ કરશે. 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here