કેદારનાથના સેટ પર સારા સાથે સુશાંત લેવા લાગ્યો ડ્રગ્સનો વધુ ડોઝ, રિયાનું નિવેદન

0
166

સુશાંત કેસમાં ડ્રગ એંગલમાં ધરપકડ બાદ રિયા ચક્રવર્તીનું સૌથી ચોંકાવનારું નિવેદન બહાર આવ્યું છે.  એનસીબીને આપેલા નિવેદનમાં રિયાએ જણાવ્યું હતું કે સુશાંત નશો કરનાર બની ગયો હતો અને તે તેમાંથી બહાર નીકળી શક્યો નહીં. આ કારણે રિયા 8 જૂને સુશાંતના ઘરેથી નીકળી ગઈ હતી. રિયાએ વિચાર્યું હતું કે જો તે સુશાંતની સાથે રહેશે તો તેની કારકિર્દી બગડશે.

 
રિયાએ સુશાંત અને સારાની ડ્રગ્સ લેવાની ટેવ વિશે પણ વાત કરી હતી. તેમણે એનસીબીને આપેલા નિવેદનમાં જણાવ્યું હતું કે કેદારનાથ મૂવી સમયે સુશાંતની ડ્રગ લેવાની ટેવ વધી હતી.  રિયાના જણાવ્યા અનુસાર સુશાંત કેદારનાથ મૂવી પહેલાથી ડ્રગ્સ લેતો હતો. પરંતુ તે ખૂબ મર્યાદિત પ્રમાણમાં લેતો હતો. તેના નિવેદનમાં રિયાએ કહ્યું કે કેદારનાથ ફિલ્મના શૂટિંગ સમયે જ્યારે તે હિમાલય પર હતો ત્યારે મફત માદક દ્રવ્યોની ઉપલબ્ધતાના કારણે તેણે ત્યાં ડ્રગ્સ લેવાનું શરૂ કર્યું હતું. આખા સેટ પર ઘણા લોકો ડ્રગ્સ લેતા હતા.  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here