જામનગરમાં રણજીત સાગર પર નદીના કાંઠે યુવક અને યુવતીની સજોડે આત્મહત્યા નો બનાવ

0
545

જામનગરમાં નદીના કાંઠે યુવક અને યુવતીની સજોડે આત્મહત્યા

જામનગરમાં રણજીતસાગર રોડ પર રોયલ સ્કૂલ પાસેના વિસ્તારમાંથી આજે સાંજે યુવક અને યુવતીએ ગળેફાંસો ખાઇ આત્મહત્યા કરેલી હાલતમાં મૃતદેહ સાંપડતા પોલીસે તપાસ હાથ ધરી હતી.

આ અંગેની વિગત મુજબ જામનગરમાં રણજીતસાગર રોડ પર નદીના કાંઠાના વિસ્તારમાં રોયલ સ્કૂલ પાસે આવેલા એક એપાર્ટમેન્ટની પાછળના ભાગમાં આવેલી અનિલ ધુલીયાભાઇ (ઉ.વ.21) અને કમાબેન ગુડુભાઇ ભૂરિયા (ઉ.વ.20) નામની યુવતીએ સજોડે ગળેફાંસો ખાઇ આત્મહત્યા કર્યાની જાણના આધારે 108 એમ્બ્યુલન્સની ટીમ ઘટનાસ્થળે પહોંચી ગઇ હતી અને યુવક અને યુવતીના મોત નિપજ્યા હોય, જેથી આ બનાવ અંગે પોલીસમાં જાણ કરી હતી. જેના આધારે પોલીસ કાફલો ઘટનાસ્થળે જવા રવાના થયો હતો. પ્રાથમિક સંજોગોમાં યુવક અને યુવતીએ પ્રેમ પ્રકરણમાં આત્મહત્યા કરી હોવાના તારણના આધારે પોલીસે તે દિશામાં તપાસ હાથ ધરી હતી.

અહેવાલ- સાગર સંઘાણી, જામનગર

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here