મિત્રની પત્નીને નશાયુક્ત ચોકલેટ ખવડાવીને નરાધમે અનેકવાર દુષ્કર્મ આચર્યું- ભાભીનો બિભત્સ વિડીયો ઉતારી…

0
751

હાલમાં રાજ્યમાં કોરોનાની મહામારીની સાથે સ્ત્રીઓની સાથે થતાં અત્યાચારની ઘટનાઓમાં પણ સતત વધારો જ થતો જાય છે. ઘણીવાર આવી ઘટનાઓ સામે આવતી હોય છે. આવી જ એક ઘટના હાલમાં પણ સામે આવી રહી છે.

પોતાનાં મિત્રની પત્નીને જ નશાયુક્ત ચોકલેટ ખવડાવીને યુવકે બિભત્સ વીડિયો ઉતારી લીધો હતો. ત્યારપછી આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયામાં પણ ફરતો કરી દેવાની ધમકી આપીને ઘણીવાર મિત્રની જ પત્ની પર બળાત્કાર પણ ગુજાર્યો હતો.

છેલ્લા ઘણાં સમયથી બ્લેકમેલિંગનો ભોગ બની રહેલ મહિલાએ છેવટે હિંમત કરીને પતિનાં મિત્રની વિરુદ્ધ કૃષ્ણનગરમાં આવેલ પોલીસ સ્ટેશનમાં પણ ફરિયાદ નોંધાવી છે.અમદાવાદમાં આવેલ નરોડા વિસ્તારમાં રહેતી એક પરિણીતા કુલ 3 વર્ષ અગાઉ એના પતિની સાથે લગ્નપ્રસંગમાં ગઈ હતી.

જ્યાં એને પતિનો મિત્ર સુનીલ ભંડેરી પણ મળ્યો હતો. લગ્નમાંથી પાછાં ફર્યા પછી સુનીલે મહિલાનાં પતિને કોલ કરીને જણાવતાં કહ્યું હતું, કે ભાભીએ જે સાડી પહેરી હતી એ ખુબ જ સુંદર છે એ મારે મારી પત્નીની માટે લેવાની છે, જેથી પતિએ પત્નીને સુનીલની સાથે વાત પણ કરાવી હતી.

ત્યારપછી સુનીલ ગમે એવાં બહાના કાઢીને મહિલાનાં ઘરે પણ આવી જતો હતો. આ દરમિયાન ગત જૂન વર્ષ 2017માં એક દિવસ સુનીલ ઘરે ચોકલેટ લઇને આવ્યો હતો. જે તેણે મહિલાને ખાવા માટે પણ આપી હતી. ચોકલેટને ખાધા પછી મહિલા બેભાન પણ થઇ ગઇ હતી.

આ સમયે સુનીલ એનાં બિભત્સ વીડિયો બનાવી લીધો હતો. ત્યારપછી ઘણીવાર સુનીલ ઘરે આવતો હતો તથા આ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયામાં ફરતો કરી દેવાંની ધમકી આપીને મહિલા પર બળાત્કાર પણ ગુજારતો હતો.ગત 23મી જૂનનાં રોજ મહિલા તેમજ એનાં પતિ ઘરની નજીકથી પસાર થઇ રહ્યા હતાં ત્યારે કુલ 2 વ્યક્તિ આવી હતી તેમજ મહિલાને ધમકી આપીને જણાવતાં કહ્યું હતું, કે તું સુનીલની સાથે વાત કેમ નથી કરતી તું વાત નહીં કરે તો તારા પતિને મરાવી નાંખીશું.

આ દરમિયાન 14 ઓગસ્ટે બપોરનાં સમયે મહિલા એકલી હતી ત્યારે ઘર પાસે કારમાં આવેલ અજાણ્યા શખ્સો ધમકી આપીને જતા પણ રહ્યાં હતાં. છેવટે કંટાળીને મહિલાએ કૃષ્ણનગર પોલીસ સ્ટેશનમાં સુનીલની વિરુદ્ધ દુષ્કર્મ તેમજ ધમકી આપવાંની ફરિયાદ પણ નોંધાવી હતી.

11 ઓકટોબર વર્ષ 2019 નાં રોજ સુનીલ મહિલાનાં ઘર પર આવ્યો હતો તથા એને ધમકી આપીને શારીરિક સબંધ બાંધવા માટે દબાણ પણ કરતો હતો. આ દરમિયાન મહિલાનો પતિ અચાનક જ ઘરે આવી પહોચ્યો હતો. આથી સુનીલ ત્યાંથી ફરાર પણ થઈ ગયો હતો.

આ સમયે પતિ-પત્નીની વચ્ચે ઝઘડો થતાં જ મહિલાએ સુસાઇડ નોટ લખીને ફીનાઈલ પી લઈને આત્મહત્યા કરવાનો પ્રયત્ન પણ કર્યો હતો. જો, કે સમયસર સારવાર મળી રહેતાં તેનો જીવ બચી ગયો હતો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here