માતાએ પોતાની પુત્રીના બેડરૂમમાં મુકાવ્યો કેમેરો- પછી કેમેરામાં જે જોવા મળ્યું તે જાણીને તમને વિશ્વાસ નહીં આવે…

0
322

દરેક વ્યક્તિ તેમના બાળકોના બેડરૂમમાં કેમેરો રાખતા હોતા નથી, પરંતુ ચાર બાળકોની માતા એશ્લે લીમેયએ કેમેરો ખરીદ્યો કારણ કે, તેને તેના બાળકો પર નજર રાખવાની જરૂર હતી. અને ત્યાર પછી કેમેરા પર જે જોયું તે જાણીને તમને વિશ્વાસ નહીં આવે. એશ્લે અમેરિકા રાજ્યના મિસિસિપી એક નાના શહેરમાં તેના પતિ અને ચાર બાળકો સાથે રહે છે. તેના બાળકો ક્યારેય શાંતિથી નથી બેસતા, દિવસભર રમત કરતા રહે છે, કોઈ વાર સંતાકુકડી રમતા હોય છે, તો ક્યારેક રમકડા રમે છે અને ક્યારેક મેક-અપ કરે છે. ઘણી વખત બાળકો દિવસમાં દસ મિનિટ પણ આરામ ન કરતા અને આખા ઘરની દોડધામ કરતા. પરંતુ એશ્લે નીસૌથી મોટી સમસ્યા બાળકોની હરકત ન હતી.

તેની માત્ર ચાર વર્ષની પુત્રીને એક બિમારી છે જેમાં તે સમયાંતરે વાઈના ચક્કર આવે છે. આ પરિસ્થિતિ જીવલેણ નથી, પરંતુ તેની નજીકથી દેખરેખ રાખવી જરૂરી છે. આ જ કારણ છે કે, એશલી કંઈક એવી શોધમાં રહેતી હતી જેનાથી તેનું કાર્ય સરળ થઈ શકે. એશ્લે  હોસ્પિટલમાં સંશોધનકાર તરીકે કામ કરે છે અને તેથી તે આખી દીકરી તેની દેખરેખ રાખી શકતી નથી. તેનો પતિ પણ આ કરી શકે, પરંતુ તેને લાગ્યું કે તે પૂરતું નથી. તેથી જ તેણે કંઈક એવું કર્યું જેના કારણે તેને વિશ્વાસ આવી જાય.બ્લેક ફ્રાઇડેનું વેચાણ આવી ગયું હતું અને એશ્લેએ જોયું કે “રિંગ સિક્યુરિટી સિસ્ટમ” કેમેરામાં સારી છૂટ છે. એશ્લે તરત જ એક કેમેરો ખરીદ્યો, તે વિચારીને કે, તે તેની સમસ્યાને સમાપ્ત કરશે.

કેમેરો શરુ કર્યાના કેટલાક દિવસો પછી, કંઈક એવું થયું જે ખૂબ જ વિચિત્ર હતું. તે 4 ડિસેમ્બરનો દિવસ હતો જ્યારે 8 વર્ષની એલિસાએ તેની બહેનના બેડરૂમમાંથી કેટલાક વિચિત્ર અવાજો સાંભળ્યા. તેણી બેડરૂમમાં આવતાની સાથે જ તેણે કંઈક એવું સાંભળ્યું જેનાથી તે ડરી ગઈ. અને ત્યારે જ કોઈ અજાણ્યો અવાજ તેની સાથે વાત કરવા લાગ્યો. “હેલો,” એક માણસનો અવાજ આવ્યો. એલિસા પૂરી રીતે ચોંકી ગઈ. આ પ્રકારનો અવાજ તેણે આ પહેલાં ક્યારેય સાંભળ્યો ન હતો અને તે સમજી પણ ન શકી કે, આ અવાજ ક્યાંથી આવી રહ્યો છે? તેણે રમકડાં ઉપડ્યા અને અવાજ ક્યાંથી આવી રહ્યો છે તે જોવા માટે આખા રૂમમાં જોતી રહી.

અચાનક તે સમયે મોટેથી વાતો કરવા લાગ્યા. જ્યારે એલિસા સહન ન કરી શકતી ત્યારે તેણે પણ બૂમ પાડી, “તમે શું ખો છો? હું તેને યોગ્ય રીતે સાંભળી શકતી નથી!” બાળકી ખૂબ નર્વસ હતી અને શું કરવું તે સમજી શક્યું નહીં. પરંતુ જો તમને લાગે કે આ ભૂતિયા અનુભવ અહીં સમાપ્ત થઈ ગયો હતો. પછી અચાનક કેમેરાએ હોરર ફિલ્મના ગીતની ધૂન વગાડવાનું શરૂ કર્યું. આ સાંભળ્યા પછી, એલિસા મેનેજ કરી શકી નહીં અને ખૂબ ડરી ગઈ. ત્યાર પછી તપાસ કરતા જાણવા મળ્યું કે, આ અવાજ એક રમકડામાંથી આવી રહ્યો હતો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here