News Updates
ENTERTAINMENT

Oscar Awards 2024ના વિજેતાઓની આજે થશે જાહેરાત, જાણો ભારતમાં ક્યાં જોઈ શકશો લાઈવ

Spread the love

ઓસ્કાર 2024ના 96મા ઓસ્કાર એવોર્ડના વિજેતાઓને 10 માર્ચે ઓવેશન હોલીવુડ ખાતે ડોલ્બી થિયેટર ટ્રોફી આપવામાં આવશે. આ ઇવેન્ટ પહેલાં, જાણો કે તમે તેને ક્યાં અને કયા સમયે જોઈ શકો છો…

આજે 96માં એકેડેમી એવોર્ડ્સ (ઓસ્કાર એવોર્ડ્સ)ના વિજેતાઓની જાહેરાત થવા જઈ રહી છે. રવિવારે રાત્રે આ ફિલ્મ જગતનું સૌથી મોટું એવોર્ડ ફંક્શન થવાનું છે. ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રીના સૌથી મોટા એવોર્ડ ઓસ્કરની દરેક વ્યક્તિ રાહ જોઈ રહી છે. એક તરફ ફેન્સ પોતાના દેશના કલાકારોને સપોર્ટ કરવામાં વ્યસ્ત છે તો બીજી તરફ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી સાથે જોડાયેલા લોકો ઓસ્કાર જીતવાના સપના સાથે આ એવોર્ડ શોની રાહ જોઈ રહ્યા છે. જો તમે પણ 96માં એકેડેમી એવોર્ડની રાહ જોઈ રહ્યા હતા અને તેને લાઈવ જોવા માંગો છો, તો આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે ભારતમાં તમે આ સમારોહ ક્યારે અને ક્યાં જોઈ શકશો.

ભારતમાં ઓસ્કાર 2024 ક્યારે અને ક્યાં જોઈ શકો છો?

વિશ્વનો સૌથી પ્રતિષ્ઠિત આંતરરાષ્ટ્રીય ફિલ્મ એવોર્ડ ‘ઓસ્કાર 2024’ રવિવારે રાત્રે કેલિફોર્નિયા, યુએસએના ડોલ્બી થિયેટરમાં યોજાશે. ભારતીય દર્શકો સોમવારે સવારે એટલે કે 11મી માર્ચે આ એવોર્ડ ફંક્શનનો આનંદ માણી શકશે. તમને જણાવી દઈએ કે OTT પ્લેટફોર્મ ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટાર ઓસ્કારનું સ્ટ્રીમિંગ કરશે, સ્ટાર મૂવીઝ, સ્ટાર મૂવીઝ એચડી અને સ્ટાર વર્લ્ડ સાથે પણ સવારે 4 વાગ્યાથી આ શોનું લાઈવ પ્રસારણ કરશે. જેઓ 96મા એકેડેમી એવોર્ડ્સનું લાઈવ ટેલિકાસ્ટ જોવાનું ચૂકી શકે છે તેઓએ ચિંતા ન કરવી જોઈએ કારણ કે આ એવોર્ડ ફંક્શન આ ચેનલો પર સાંજે ફરીથી ટેલિકાસ્ટ કરવામાં આવશે.

હોટસ્ટારે ઓસ્કાર 2024ના લાઈવ સ્ટ્રીમિંગની જાહેરાત કરી હતી.

તમને જણાવી દઈએ કે ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટારે પહેલાથી જ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ઓસ્કારના લાઇવ સ્ટ્રીમિંગની સત્તાવાર જાહેરાત કરી હતી અને દર્શકોને ગ્લેમરસ સવાર માટે તૈયાર રહેવા કહ્યું હતું. ડિઝની પ્લસ હોટસ્ટારે તેની જાહેરાત ઇન્સ્ટાગ્રામ પર રીલ દ્વારા કરી હતી, જેમાં આ વર્ષની ઓસ્કાર-નોમિનેટેડ ફિલ્મોની ક્લિપ્સનો સમાવેશ થાય છે, જેમાં ‘કિલર્સ ઓફ ધ ફ્લાવર મૂન’, ‘ઓપનહેઇમર’, ‘બાર્બી’, ‘માસ્ટ્રો’, ‘પૂર થિંગ્સ’ અને ‘અમેરિકન ફિક્શન’નો સમાવેશ કરવામાં આવ્યો હતો. પોસ્ટ શેર કરતી વખતે લખ્યું હતું કે, “તમારા નાસ્તા લો અને સ્ટાર્સથી ભરેલા દિવસનો આનંદ લો. Oscars 2024, 11 માર્ચે Disney Plus Hotstar પર લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ. શો શરૂ થવા દો.

કઈ ફિલ્મ શ્રેષ્ઠ ફિલ્મનો ઓસ્કાર જીતશે?

એવી અપેક્ષા રાખવામાં આવે છે કે ક્રિસ્ટોફર નોલાન દ્વારા નિર્દેશિત ઓપેનહાઇમર શ્રેષ્ઠ ફિલ્મનો ઓસ્કાર જીતી શકે છે અને તેના મુખ્ય અભિનેતા કિલિયન મર્ફી શ્રેષ્ઠ અભિનેતાનો ઓસ્કાર જીતી શકે છે. ઓપનહેમરે 13 કેટેગરીમાં નોમિનેશન મેળવ્યા છે. બીજી તરફ, યોર્ગોસ લેન્થિમોસની ‘પુઅર થિંગ્સ’ને 11 નોમિનેશન મળ્યા છે, ત્યારબાદ માર્ટિન સ્કોર્સેસની ‘કિલર્સ ઓફ ધ ફ્લાવર મૂન’ને 10 કેટેગરીમાં નોમિનેશન મળ્યા છે. બેસ્ટ પિક્ચર કેટેગરીમાં ઓપેનહાઇમર, અમેરિકન ફિક્શન, એનાટોમી ઓફ અ ફોલ, બાર્બી, ધ હોલ્ડઓવર્સ, માસ્ટ્રો, પાસ્ટ લાઈવ્સ, કિલર્સ ઓફ ધ ફ્લાવર મૂન અને ધ ઝોન ઓફ ઈન્ટરેસ્ટ જેવી ફિલ્મોનો સમાવેશ થાય છે.


Spread the love

Related posts

રાજવીર દેઓલે ભાઈ કરણની ફ્લોપ ડેબ્યૂ વિશે વાત કરી:કહ્યું,’હું નસીબદાર છું કે મને પરિવારના પ્રોડક્શન હાઉસની બહાર લોન્ચ કરવામાં આવ્યો’

Team News Updates

મલાઈકા અરોરાના પિતા મુંબઈની હોસ્પિટલમાં દાખલ:માતાની સાથે પિતાની ખબર જોવા અભિનેત્રી હોસ્પિટલ પહોંચી

Team News Updates

2024માં ઉનાળામાં શરૂ થશે ‘રામાયણ’નું શૂટિંગ!:ફેનનો દાવો, ‘એરપોર્ટ પર મુલાકાત દરમિયાન રણબીરે જાતે જ આ વાતની જાણકારી આપી’

Team News Updates