રિયા ચક્રવર્તીના વકીલએ જણાવ્યું રિયાએ શા માટે 8 જૂને છોડ્યું સુશાંતનું ઘર, વાંચો તમે પણ

0
125

સુશાંતસિંહ રાજપૂતની આત્મહત્યાના કેસમાં હજુ સુધી કોઈ નિષ્કર્ષ પર પહોંચ્યું નથી. આ કેસમાં મુખ્ય આરોપી રિયા ચક્રવર્તીની એનસીબી દ્વારા ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. આ સિવાય રિયાએ સુશાંતની બહેનો મીતુ સિંહ અને પ્રિયંકા સિંહ વિરુદ્ધ કેસ દાખલ કર્યો હતો. હવે રિયાના વકીલ સતિષ માનેશેંદેએ આ મામલે ચોંકાવનારું નિવેદન આપ્યું છે. તેણે પોતાના નિવેદનમાં ખુલાસો કર્યો છે કે રિયાએ 8 જૂને સુશાંતનું ઘર શા માટે છોડ્યું હતું.

સુશાંત સિંહ રાજપૂતની બહેનો પર રિયાએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે તેઓએ બનાવટી પ્રીસ્ક્રિપ્શન બનાવી ડોક્ટરની સલાહ લીધા વિના સુશાંતને દવા આપતી હતી. ત્યારબાદ રિયાના વકીલ સતીષ માનશીંદે હવે આ કેસમાં નિવેદન જાહેર કર્યું છે. જેમાં જણાવાયું છે કે સુશાંતની બહેનોને તેની માનસિક સ્થિતિ વિશે જાણકારી હોવા છતાં તેઓ તેને ખોટી રીતે દવાઓ આપી હતી.

તેમણે એમ પણ કહ્યું હતું કે સુશાંતના પરિવારજનો જાણતા હતા કે સુશાંત ડ્રગ્સનો નશો કરતો હતો અને મુંબઇમાં તેની સારવાર ચાલી રહી હતી. સુશાંતને પાંચ જેટલા ડોક્ટરોએ માનસિક સ્વાસ્થ્યના કારણે ડ્રગ્સથી દૂર રહેવા સલાહ આપી હતી. પરંતુ સુશાંતે આમ કર્યું નહી. આ વાત પછી રિયાએ 8 જૂને સુશાંતનું ઘર છોડી દીધું હતું.  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here