ટેકનોની નવી પહેલ, હવે ચલતી ફરતી દુકાનો પર મળશે સ્માર્ટફોન આ રીતે કરો ખરીધી

0
73

સ્માર્ટફોન કંપની ટેક્નોએ ગ્રામીણ વિસ્તારોમાં રહેતા ગ્રાહકોની જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે મૂવિંગ રિટેલ શોપ શરૂ કરવાની જાહેરાત કરી છે. આ કોરોનાના રોગચાળા પછી, કંપનીએ તહેવારની સિઝનમાં તમામ લોકોને ઉત્પાદનો ઉપલબ્ધ કરાવવાની નવી પહેલ શરૂ કરી છે. આ સુવિધા પશ્ચિમ ઉત્તર પ્રદેશ અને રાજસ્થાનના ગ્રામીણ વિસ્તારોમાં એક મૂવિંગ વેનથી શરૂ કરવામાં આવશે. આ પછી આ સુવિધા અન્ય રાજ્યોમાં પણ વધારવામાં આવશે. ફરતી છૂટક દુકાન આ બંને રાજ્યોમાં ૧૫ હજારથી વધુ બજારોને અને આશરે ૧૫ હજાર કિ.મી. સુધીની તમામ માર્કેટ આવરી  લેશે. 

આ અભિયાનનું લક્ષ્ય શું છે
તે માર્ગ પરના તમામ લોકપ્રિય સાપ્તાહિક હાટ અને સ્થાનિક બજારોમાં તેનો વ્યવસાય કરી શકશે. કંપનીની અનોખી ડિસ્પ્લે, પ્રદર્શન અને ડીલીવરી કેમ્પૈન અભિયાનનો હેતુ ગ્રામીણ અને દૂરના વિસ્તારોમાં રહેતા લોકો માટે તમામ ઉત્પાદનો ઉપલબ્ધ કરાવવાનો છે. આ સાથે, બ્રાન્ડનું વિશાળ રિટેલ નેટવર્ક મજબૂત બનાવવાનું છે. 


ટ્રાંસીયોન ઈન્ડિયાના સીઇઓ અરિજિત તાલાપત્રાના જણાવ્યા મુજબ, ટેક્નો અમારી સ્પાર્ક સિરીઝની સાથે ભારતીય ક્ષેત્રમાં પર્યાપ્ત બજાર હિસ્સેદારી સુનિશ્ચિત કરે છે, જે ૧૦,૦૦૦ રૂપિયાની ગ્રેડ સ્માર્ટફોન શ્રેણીમાં બેટરી, ડિસ્પ્લે અને કેમેરા પર ફોકસ કરશે.


૨૦૧૭ થિ ઓફલાઇન અભિયાન ચાલી રહ્યું છે
ટેકનો ૨૦૧૭ થી ઓલાઇન અભિયાન ચલાવી રહ્યું છે. ટેક્નોની મૂવિંગ રિટેલ દુકાન અભિયાનના પ્રથમ તબક્કામાં ૨૦,૦૦૦ થી વધુ ગ્રાહકો સુધી પહોંચશે. ડી૨ડી અભિયાન, ૧,૦૦૦ થી વધુ ડેમોસ્ટ્રેશન સેશન સાથે આ કૈમ્પેન પ્રશ્ચીમી ઉત્તર પ્રદેશ અને રાજસ્થાનના ૨૨ નગરોમાં ગ્રાહકોને સીધા સ્માર્ટફોન વેચવામાં મદદ કરી રહ્યું છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here