સુશાંત કેસ – ચોંકાવનારો ખુલાસો, મહેશ ભટ્ટ અને રીયા વચ્ચે થયેલી વોટ્સએપ ચેટ વાયરલ.

0
965

સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસમાં એક મોટી વાત બહાર આવી છે. 8 જૂને રિયા સુશાંતના ઘરે ગઈ ત્યારે તેણે ડિરેક્ટર મહેશ ભટ્ટ સાથે વાતચીત કરી હતી. તેણે સુશાંત સાથેના સંબંધો અંગે મેસેજ પર મહેશ ભટ્ટ સાથે વાત કરી હતી. તે ચેટ વાયરલ થતાની સાથે જ આવી અટકળો થઈ રહી છે કે રિયાએ જાતે જ સુશાંત સાથેના સંબંધો તોડી નાખ્યા હતા.

હમણાં સુધી એવું કહેવામાં આવી રહ્યું હતું કે, રિયા 8 જૂને સુશાંતના કહેવા પર તેના ઘરની બહાર નીકળી ગઈ હતી. રિયાએ પોતાના નિવેદનોમાં પણ કહ્યું છે કે, તે આમ કરવામાં ખુશ નથી. તે સમયે સુશાંતની બહેન મીતુસિંહને તેના ઘરે આવવાનું કહેવામાં આવ્યું હતું. પરંતુ હવે રિયા ચક્રવર્તીની વોટ્સએપ ચેટ લીક થઈ ગઈ છે, તે કહે છે કે તેણે સુશાંતને જાતે જ છોડી દીધો હતો. આટલું જ નહીં, રિયા સુશાંત સાથે ખુશ પણ નહોતી.

મહેશ ભટ્ટના કહેવાથી રિયાએ સંબંધ તોડી નાખ્યો?
8 મી જૂને સુશાંતના ઘરેથી નીકળ્યા પછી રિયાએ મહેશ ભટ્ટને મેસેજ કર્યો હતો જેમાં લખ્યું હતું કે – “આયેશા આગળ વધી ગઈ છે સર. તમારી સાથેની છેલ્લી વાતચીતથી મારી આંખો ખુલી. તમે મારા દેવદૂત છો. “તમે હતા અને હજી આજે પણ છો.” તે જ સમયે, રિયાના આ સંદેશ પર મહેશ ભટ્ટે આપેલી પ્રતિક્રિયા: આશ્ચર્યચકિત છે.

મહેશ ભટ્ટે રિયાને જવાબ આપ્યો અને લખ્યું- “હવે પીછે મુડકર મત દેખના. તારા પિતાને મારો પ્રેમ આપજે. તે હવે એક ખુશ વ્યક્તિ હશે. રિયાએ આગળ લખ્યુ કે, હવે મને કેટલીક હિંમત મળી છે. તમે ફોન પર મારા પિતા અંગે જે કહ્યુ તે મને મજબૂત થવા માટે પ્રેરણા આપી રહ્યુ છે.

વાયરલ ચેટમાં રિયા સતત મહેશ ભટ્ટનો આભાર માની રહી છે, તે તેમને જણાવી રહી છે કે, તેણે તેને ઘણી મદદ કરી છે. રિયાએ એક મેસેજમાં મહેશને લખ્યું કે, “તમે મને ફરીથી આઝાદ કરી છે, તમે મારા જીવનમાં ભગવાન જેવા છો. જ્યારે મહેશ ભટ્ટ પણ રિયાને તેમની પુત્રી ગણાવી રહ્યા છે. તે ખૂબ હિંમત બતાવવા બદલ રિયાની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે.”

એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે, રિયાએ આ સંબંધમાં તેના કેટલાક મિત્રો સાથે વાત પણ કરી હતી. આવી સ્થિતિમાં સીબીઆઈ હવે 8 જૂનના રોજ જે બન્યું તેના આ પાસાની તપાસ કરશે કે, રિયા સુશાંતનું ઘર છોડીને ગઈ ત્યારે આ સમયે રિયાની આ ચેટ બીજી કઈક વાત કહી રહી છે, પરંતુ લાંબા સમયથી બધાએ રિયાના વકીલની વાત પર વિશ્વાસ કર્યો. તે સમયે કહેવામાં આવ્યું હતું કે, સુશાંતના હતાશાને કારણે રિયા ખુદ ડિપ્રેશનના કારણે પરેશાન હતી. તેમને પણ તણાવ થવા લાગ્યો હતો. તે સુશાંતને છોડવા પણ તૈયાર નહોતી. પરંતુ હવે રિયાની મહેશ ભટ્ટ સાથેની વાતચીત સ્પષ્ટપણે બતાવી રહી છે કે, તે સુશાંતથી ખુશ નહોતી અને તેઓએ મહેશ ભટ્ટની સલાહથી જ આ સંબંધનો અંત કર્યો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here