પોલીસની વીજચોરી:અમરેલી SP નિર્લિપ્ત રાયની ટીમે 12 પોલીસકર્મીને વીજચોરી કરતા ઝડપી લીધા, ક્વાર્ટર છોડવા આદેશ.

0
837
  • પોલીસ ખાતામાં અને કાયદાના જાણકાર હોવા છતાં વીજચોરી કરવી ગુનો બને છે

અમરેલી SP નિર્લિપ્ત રાયની ટીમે પોલીસ ક્વાર્ટરમાં ચેકીંગ હાથ ધરતા પોલીસ આવાસના 12 જેટલા પોલીસકર્મી વીજચોરી કરતા ઝડપાયા હતા. ઝડપાયેલા 12 પોલીસકર્મીને ક્વાર્ટર છોડવા SP નિર્લિપ્ત રાયે આદેશ કર્યો છે. જેથી પોલીસ બેડામાં સન્નાટો છવાઈ ગયો છે.

12 કર્મીને આવાસ છોડવા આદેશ
પોલીસ આવાસમાં SP નિર્લિપ્ત રાયની ટીમે ચેકીંગ કરતાં આવાસમાં રહેતા 12 પોલીસ જવાનોને વીજચોરી કરતા ઝડપી પાડવામાં આવ્યાં છે. આ તમામ પોલીસ જવાનને પોલીસ આવાસ ખાલી કરવા નિર્લિપ્ત રાયે આદેશ કર્યો છે. પોલીસ ખાતામાં અને કાયદાના જાણકાર હોવા છતાં વીજચોરી કરવી ગુનો બને છે. જેથી તાત્કાલિક પોલીસ ક્વાર્ટર છોડવા આદેશ કરવામાં આવ્યો છે. જેને લઈને પોલીસ બેડામાં ખળભળાટ મચી ગયો છે.

ક્રમનામફરજનું સ્થળક્વાર્ટરની વિગત
1શિવરાજ વાળાACB પો.સ્ટે.બ્લોક નં-7, રૂમ નં-1
2શીવાભાઈ જાજળીયાCID ક્રાઈમબ્લોક નં-7, રૂમ નં-12
3નારણભાઈ જાગસરહેડ ક્વાર્ટર-અમરેલીબ્લોક નં-8, રૂમ નં-4
4અરવિંદભાઈ ચૌહાણઅમરેલી તાલુકાબ્લોક નં-9, રૂમ નં-1
5જ્યોત્સનાબેન ધમલઅમરેલી સીટીબ્લોક નં-9, રૂમ નં-2
6હિતેષભાઈ ભેવલીયામાઉન્ટેડ શાખાબ્લોક નં-9, રૂમ નં-7
7ચંદનગીરી ગોસ્વામીઅમરેલી સીટીબ્લોક નં-9, રૂમ નં-8
8શ્રદ્ધાબેન ગરૈયાઅમરેલી તાલુકાબ્લોક નં-9, રૂમ નં-9
9રવિરાજભાઈ ખુમાણહેડ ક્વાર્ટર-અમરેલીબ્લોક નં-9, રૂમ નં-10
10પારૂલબેન ગોરધનભાઈઅમરેલી સીટીબ્લોક નં-9, રૂમ નં-11
11રતનબેન જાદવઅમરેલી સીટીબ્લોક નં-9, રૂમ નં-13
12પારસબેન ધડુકSOGબ્લોક નં-9, રૂમ નં-14

SPએ લેડી ડોન સોનુ ડાંગર પર GUJCTOCનો ગુનો દાખલ કરી દાખલો બેસાડ્યો હતો
છેલ્લા 2 વર્ષથી અમરેલીના પોલીસ સુપ્રિટેન્ડન્ટ તરીકે નિર્લિપ્ત રાય ખુબ સારી કામગીરી કરી રહ્યાં છે. સમગ્ર સૌરાષ્ટ્રમાં ગુનેગારોને નાથવાનું કામ SP રાયને સોંપવામાં આવ્યુ છે. અમરેલી સહિત સૌરાષ્ટ્રના વિવિધ જિલ્લામાં પોલીસને હંફાવનાર લેડી ડોન સોનુ ડાંગર અને શિવરાજ વીંછીયા સહિત આ ગેંગના 9 સભ્યો સામે પ્રથમ એવો ગુજરાત કંટ્રોલ ટેરેરીઝમ એન્ડ ઓર્ગોનાઈઝ ક્રાઈમ એક્ટ (GUJCTOC) હેઠળનો ગુનો દાખલ કરીને દાખલો બેસાડ્યો છે. ત્યારે આજે ફરી 12 પોલીસકર્મીને વીજચોરી મામલે ઝડપી પાડી અમરેલી SP નિર્લિપ્ત રાયની કાયદા પ્રત્યેની અને ફરજ પ્રત્યેની નિષ્ઠા ફરી સામે આવી છે.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here