રિલાયન્સ જિયોની ધમાકેદાર ઓફર: ફક્ત 141 રૂપિયામાં મળી રહ્યો છે શાનદાર ‘જિયો ફોન’

0
441

રિલાયન્સ જિઓએ (Reliance Jio) એક સરસ ઓફર આપી છે. આ ઓફર અંતર્ગત ગ્રાહકો ફક્ત 141 રૂપિયાની ઇએમઆઈ પર JioPhone 2 ને ઘરે લઈ જઈ શકે છે. આ ફોનની કિંમત 2,999 રૂપિયા છે અને તેને 2018 માં લોન્ચ કરવામાં આવ્યો હતો. આ અગાઉ 2017 માં, કંપનીએ બજારમાં પોતાનો પહેલો ફિચર ફોન જિઓફોન (JioPhone) લોન્ચ કર્યો હતો

જિઓફોન 2 માં 2.4 ઇંચની ડિસ્પ્લે, 2000 એમએએચની બેટરી, 4 જી, ક્વાર્ટી કીબોર્ડ સપોર્ટ છે. આ ઉપરાંત, આ ફોનમાં 512MB રેમ અને 4GB સ્ટોરેજનો સપોર્ટ છે, જેને એસડી કાર્ડની મદદથી વધારીને 128GB કરી શકાય છે.

તમને જાણવી દઈએ કે, JioPhone સાથે જોડાયેલી બીજી વાત જણાવીએ કે, Jio ના અગ્રણી JioPhone 5 વિશે ઘણા સમયથી સમાચાર આવી રહ્યા છે. તે જ સમયે, તાજેતરમાં આ ફીચર ફોનથી સંબંધિત ઘણા લિક સોશિયલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેર કરવામાં આવ્યા છે. આ અહેવાલો અનુસાર, કંપની બજારમાં JioPhone 5 રજૂ કરી શકે છે. તેની કિંમત 500 રૂપિયાથી ઓછી હશે. KaiOS પણ આ ફોનમાં JioPhone 2 જેવા મળી શકે છે. જો કે, કંપનીએ હજી સુધી JioPhone 5 ને લોન્ચ કરવાની સત્તાવાર પુષ્ટિ કરી નથી.

2020 માં જન્માષ્ટમીના અવસરે, તમે ફક્ત 141 રૂપિયામાં જિઓફોન 2 ખરીદી શકો છો. આ 4 જી ફોનની કિંમત 2,999 રૂપિયા છે પરંતુ આ નવી ઓફર હેઠળ તમે તેને ફક્ત 141 રૂપિયાની ઇએમઆઈ પર ખરીદી શકો છો. જિઓએ જન્માષ્ટમી નિમિત્તે આ નવી મહાન ઓફર રજૂ કરી છે. Jio.com પર આપેલી માહિતી પ્રમાણે, ગ્રાહકો આ JioPhone 2 ને EMI પર ખરીદી શકે છે. આ ફોનની કિંમત 2,999 રૂપિયા છે પરંતુ કંપની તેના પર EMI ઓફર આપી રહી છે, જે અંતર્ગત તમે ફોનને નજીવી રકમ 141 રૂપિયામાં ખરીદી શકો છો.