News Updates
BUSINESS

આ છોકરો 5 લાખ લોકોની મિલકતની કરી ચૂક્યો છે વહેંચણી, લંડનથી CAનો કર્યો છે અભ્યાસ, કરે છે મોટી કમાણી

Spread the love

દર્શ ગોલેચા ગોલ્ડમેન સૅક્સમાં પણ કામ કર્યું છે. Darsh’s Legacy Next લોકોને સંપત્તિના વિતરણ સાથે સંબંધિત સુવિધાઓ પૂરી પાડે છે. ગોલેચાએ એક ઓનલાઈન પ્લેટફોર્મને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં લેગસી નેક્સ્ટના કામ વિશે સમજાવ્યું છે.

કોઈપણ મોટા કાર્યનો પાયો એક નાના વિચારમાં આવે છે. નાના વિચારમાંથી મોટા સ્ટાર્ટઅપ્સનો જન્મ થાય છે. આજે અમે તમને એક એવા સ્ટાર્ટઅપ વિશે જણાવીશું જેનો આઈડિયા નવો નથી, પરંતુ ટેક્નોલોજીની મદદથી તેને લોકોની પહોંચમાં લાવવાનું કામ ભાગ્યે જ કોઈએ કર્યું હશે. દર્શ ગુલેછાએ આ કામ લેગસીનેક્સ્ટ સાથે કર્યું છે. દર્શ ભારતના સૌથી યુવા સીએમાંથી એક છે.

તે લંડન યુનિવર્સિટીમાંથી પર્સનલ એકાઉન્ટન્સીનો અભ્યાસ કરી રહ્યો છે. તેણે ગોલ્ડમેન સૅક્સમાં પણ કામ કર્યું છે. Darsh’s Legacy Next લોકોને સંપત્તિના વિતરણ સાથે સંબંધિત સુવિધાઓ પૂરી પાડે છે. ગોલેચાએ એક ઓનલાઈન પ્લેટફોર્મને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં લેગસી નેક્સ્ટના કામ વિશે સમજાવ્યું છે.

શું કરે છે સ્ટાર્ટઅપ?

તેમણે કહ્યું કે લેગસી નેક્સ્ટ એ હેરિટન્સ પ્લાનિંગ અને ટ્રાન્સફર પ્લેટફોર્મ છે. મતલબ કે પૈતૃક મિલકતની વહેંચણીથી લઈને તેનો કબજો મેળવવા સુધીનું આયોજન અને અમલીકરણ અહીં થાય છે. લેગસી નેક્સ્ટ વિલ, ટ્રસ્ટ, એસ્ટેટ, પાવર ઓફ એટર્નીથી લઈને પ્રોપર્ટી ટ્રાન્સફર કરવા સુધીની વિવિધ ઔપચારિકતાઓમાં મદદ કરે છે. આ પ્લેટફોર્મ પર તમને વીમા ક્લેમ, PPF ક્લેમ, વોટર-ઈલેક્ટ્રીસિટી કનેક્શન ટ્રાન્સફર અને અન્ય ઘણા સરકારી કાર્યોમાં પણ મદદ મળે છે.

19 વર્ષની ઉંમરે કંપની શરૂ કરી

દર્શ ગોલેચાએ 19 વર્ષની ઉંમરે મોનેક પ્રાઈવેટ લિમિટેડની સ્થાપના કરી હતી. તે Legacynext ની મૂળ કંપની છે. દર્શે પ્રોપર્ટી અને વારસાને લગતી સમસ્યાઓના ઉકેલ માટે ટેક્નોલોજીનો સહારો લીધો. દર્શને ક્રાઈસ્ટ યુનિવર્સિટી, બેંગ્લોરમાંથી BBA ફાયનાન્સમાં ગ્રેજ્યુએશન કર્યું છે. તેમનું સ્ટાર્ટઅપ સબસ્ક્રિપ્શનના આધારે કામ કરે છે. આમાં વાર્ષિક અથવા આજીવન લવાજમ લઈ શકાય છે. કંપનીનો દાવો છે કે તે 5 મિનિટમાં વસિયત તૈયાર કરી શકે છે.

ફંડ

ગોલેચાએ જણાવ્યું કે 19 વર્ષની ઉંમરથી તેણે આ કંપનીમાંથી જે કંઈ કમાણી કરી છે, તેમાંથી જ રોકાણ કર્યું છે. જો કે, તેણે તેની વાસ્તવિક આવક અથવા નફો શું છે તે જણાવ્યું ન હતું. તેણે કહ્યું કે દેશભરમાં લગભગ 5 લાખ લોકો તેના ગ્રાહક છે.


Spread the love

Related posts

JSW Infrastructure IPO : 25 સપ્ટેમ્બરે વધુ એક IPO ખુલશે, જાણો પ્રાઈસબેન્ડ સહિતની વિગતવાર માહિતી

Team News Updates

મુકેશ અંબાણીને એક લવરમૂછિયો ધમકી આપતો હતો:તેલંગાણામાંથી 19 વર્ષનો છોકરો અરેસ્ટ; ખોટા નામનો ઉપયોગ કર્યો, ઇ-મેઇલમાં 400 કરોડની ડિમાન્ડ કરેલી

Team News Updates

અટલ પેન્શન યોજના તમારા વૃદ્ધાવસ્થાને નાણાકીય સુરક્ષા પ્રદાન કરશે:આમાં તમને 210 રૂપિયામાં 5 હજાર રૂપિયાનું પેન્શન મળશે, જાણો તેની સાથે જોડાયેલી ખાસ વાતો

Team News Updates