News Updates
ENTERTAINMENT

ભાણીના વેડિંગ ફંક્શનમાં બોબી દેઓલે ‘જમાલ કુડુ’ પર કર્યો ડાન્સ:મ્યુઝિક નાઈટમાં સની પાજીએ પિતા ધર્મેન્દ્ર સાથે ધૂમ મચાવી, પંજાબી રીતિ-રિવાજ મુજબ થશે લગ્ન

Spread the love

ઉદયપુરની હોટેલ તાજ અરવલીમાં બોલિવૂડના ‘હી-મેન’ ધર્મેન્દ્રના સંગીત સમારોહમાં દેઓલ પરિવારના સભ્યોએ જોરદાર ડાન્સ કર્યો હતો. બોબી દેઓલે ફિલ્મ ‘એનિમલ’ ફિલ્મના હિટ ગીત “જમાલ કુડુ..” પર તેના માથા પર ગ્લાસ રાખીને ડાન્સ કર્યો હતો. સની દેઓલે ‘મેં નિકલા ઓ ગાડી લે કે’ પર ડાન્સ કર્યો હતો. ધર્મેન્દ્રએ પણ ‘જટ્ટ યમલા-પગલા દિવાના’ પર પોતાની સ્ટાઈલમાં બધાને તેની સાથે ડાન્સ કરાવ્યો.

ધર્મેન્દ્ર અને પ્રકાશ કૌરની દોહિત્રી ડૉ.નિકિતા ચૌધરીના શાહી લગ્ન છે. તે NRI બિઝનેસમેન રિષભ સાથે પંજાબી રીતિ-રિવાજ મુજબ લગ્ન કરશે. વર અને કન્યા ગુરુ ગ્રંથ સાહિબના ચાર ફેરા ફરશે. મયુર બાગમાં હોટલમાં લગ્નનો વરઘોડો નીકળ્યો છે.નિકિતા ધર્મેન્દ્રની પુત્રી અજીતાની પુત્રી છે.

સંગીત સેરેમનીમાં “જમાલ કુડુ…” વગાડવામાં આવ્યું હતું.
હોટેલ તાજમાં મંગળવારે મોડી રાત સુધી સંગીત સેરેમની ચાલુ રહી હતી. બોબી દેઓલે ગયા વર્ષે રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ એનિમલના હિટ ગીત “જમાલ કુડુ..” પર ડાન્સ કર્યો હતો. તે માથા પર ગ્લાસ રાખીને ડાન્સ કરતો જોવા મળ્યો હતો. બોબીને જોઈને ત્યાં હાજર અન્ય મહેમાનો પણ તેની જેમ ડાન્સ કરવાનો પ્રયાસ કરતા જોવા મળ્યા હતા.

સનીએ પિતા સાથે ડાન્સ કર્યો હતો
ભાઈ સની દેઓલ, અભય દેઓલ અને તેનો આખો પરિવારે પણ ડાન્સ કર્યો હતો. સનીએ પિતા સાથે ડાન્સ કર્યો હતો. ધર્મેન્દ્રએ તેમના સમયના લોકપ્રિય ગીત ‘જટ્ટ-યમલા પગલા દીવાના’ પર ડાન્સ કર્યો હતો અને ધર્મેન્દ્રએ તેમની હિટ ફિલ્મ ‘ગદર’ના ગીત ‘મૈં નિકલા ગડ્ડી લે કે’ પર ડાન્સ કર્યો હતો. આ દરમિયાન વર-કન્યા બંને તરફથી આવેલા મહેમાનોએ બોલિવૂડ ગીતો પર શાનદાર પરફોર્મન્સ આપ્યું હતું. સંગીત સમારોહ પહેલા બપોરે હલ્દી વિધિ સંપન્ન કરવામાં આવી હતી, જેમાં હોટેલ પરિસરને સફેદ અને પીળા રંગના મેરીગોલ્ડ ફૂલોથી શણગારવામાં આવ્યું હતું.

અભય દેઓલે પોસ્ટમાં લખ્યું – “ભારતીય લગ્ન સૌથી મજેદાર છે.”
અભય દેઓલે સોશિયલ મીડિયા પર સની-બોબી, કરણ દેઓલ સહિત પરિવારના ઘણા સભ્યો સાથેનો પોતાનો એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં લખ્યું હતું કે, “ભારતીય લગ્ન સૌથી મજેદાર હોય છે, અલગ-અલગ રંગો, ખાણી-પીણી, કપડાં, રીત-રિવાજો, શું આ બધા સાથે અન્ય કોઈ સ્પર્ધા કરી શકે છે?” દેઓલ પરિવાર લગ્નને લઈને 3 દિવસથી ઉદયપુરમાં છે. લગ્નમાં અન્ય કોઈ સેલિબ્રિટી હાજરી આપી નથી.

ધર્મેન્દ્રની પુત્રી અમેરિકામાં રહે છે
ધર્મેન્દ્રએ બે વાર લગ્ન કર્યા છે. તેમને તેમની પ્રથમ પત્ની પ્રકાશ કૌરથી ચાર બાળકો છે. સની અને બોબી બોલીવુડના પ્રખ્યાત કલાકારો છે. જ્યારે પુત્રીઓ અજીતા અને વિજેતા લાઇમલાઇટથી દૂર રહે છે. અજીતા દેઓલ અમેરિકામાં રહે છે અને સાયકોલોજી ટીચર છે. તેણીનું ઉપનામ ડોલી છે. અજિતાએ અમેરિકન ડેન્ટિસ્ટ કિરણ ચૌધરી સાથે લગ્ન કર્યા છે. બંનેને બે દીકરીઓ નિકિતા અને પ્રિયંકા છે.


Spread the love

Related posts

શું છે પાકિસ્તાનની હીરામંડીનો ઈતિહાસ? જેના પર સંજય લીલા ભણસાલી બનાવી રહ્યા છે વેબ સિરીઝ

Team News Updates

કમબેક માટે તૈયાર જસપ્રીત બુમરાહ, પ્રેક્ટિસમાં કરી જોરદાર બોલિંગ

Team News Updates

ભારત આજે 200મી T-20 રમશે, વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સામે મુકાબલો:યશસ્વી-તિલકને ડેબ્યૂ કેપ મળી શકે છે, અવેશ પાસે પરત ફરવાની તક છે; જુઓ પોસિબલ-11

Team News Updates