News Updates
ENTERTAINMENT

પ્રિયંકા ચોપરાની કઝિન મીરા ચોપરાએ લગ્ન કર્યા, જયપુરમાં લીધા સાત ફેરા

Spread the love

પ્રિયંકા ચોપરાની પિતરાઈ બહેન મીરા ચોપરાના લગ્ન મંગળવારે જયપુરમાં થયા. 40 વર્ષીય અભિનેત્રી મીરાએ તેના લાંબા સમયના બોયફ્રેન્ડ અને બિઝનેસમેન રક્ષિત કેજરીવાલ સાથે જયપુર-દિલ્હી હાઈવે પર બુએના વિસ્ટા લક્ઝરી ગાર્ડન સ્પા રિસોર્ટમાં સાત ફેરા ફર્યાં . આ લગ્નમાં સંદીપ સિંહ, આનંદ પંડિત, અર્જન બાજવા અને ગૌરવ ચોપરા સહિત મીરાના ઘણા નજીકના ઇન્ડસ્ટ્રીના મિત્રોએ હાજરી આપી હતી.

અભિનેત્રી તેની બહેનના રસ્તે ચાલતી જોવા મળી હતી
છેલ્લા કેટલાક સમયથી બોલિવૂડના દરેક લગ્નમાં દુલ્હન પેસ્ટલ રંગના લહેંગામાં જોવા મળી રહી છે. પછી તે રકુલ પ્રીત હોય કે કિયારા અડવાણી. પછી તે આથિયા શેટ્ટી હોય કે આલિયા ભટ્ટ. જોકે આ ટ્રેન્ડ અનુષ્કા શર્માએ તેના લગ્નથી શરૂ કર્યો હતો. મીરાના કઝીન્સ વિશે વાત કરીએ તો પરિણીતીએ પેસ્ટલ લહેંગા પસંદ કર્યો હતો, જ્યારે પ્રિયંકાએ લાલ રંગનો લહેંગા પસંદ કર્યો હતો. આવી સ્થિતિમાં મીરા પણ પ્રિયંકા ચોપરાના રસ્તે ચાલતી જોવા મળી હતી.

ફોટો શેર કરતી વખતે મીરા ચોપરાએ કેપ્શન લખ્યું – ‘હવે હંમેશ માટે ખુશી, ઝઘડા, હાસ્ય, આંસુ અને જીવનભરની યાદો.. દરેક જન્મ તમારી સાથે..’

ચાહકોને પણ મીરાનો લુક પસંદ આવ્યો
મીરાએ તેના સોશિયલ મીડિયા પર લગ્નની તસવીરો પોસ્ટ કરતાની સાથે જ ચાહકોએ તેને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કરી દીધું હતું. યુઝર્સે મીરા અને રક્ષિતને તેમના લગ્ન માટે શુભેચ્છા પાઠવી હતી. કેટલાક ફેન્સે મીરાના લુકના વખાણ પણ કર્યા હતા. એક યુઝરે લખ્યું- ‘કોઈ એવું છે જેણે લગ્નમાં યોગ્ય લહેંગા પહેર્યો હોય.’

‘મારે પણ સ્થિર જીવન જોઈએ છે’
થોડા સમય પહેલા દૈનિક ભાસ્કર સાથેની ખાસ વાતચીત દરમિયાન મીરાએ પોતાના લગ્ન વિશે ખૂલીને વાત કરી હતી. જો કે, તે સમયે તેણે તેના જીવન સાથી વિશે કંઈપણ કહેવાનો ઇનકાર કર્યો હતો. મીરાએ કહ્યું- ‘હું મારા જીવનના આ તબક્કા માટે ખૂબ જ ખુશ છું. મને લાગે છે કે લગ્ન છોકરા અને છોકરીના જીવનમાં સ્થિરતા લાવે છે. બીજા બધાની જેમ મને પણ સ્થિર જીવન જોઈએ છે. મને એવો જીવન સાથી જોઈએ છે જે હંમેશા મારી સાથે હોય.’

‘હું 15 વર્ષથી મુંબઈમાં એકલી રહું છું. આ પહેલા હું મારી કારકિર્દી બનાવવા માટે દક્ષિણમાં રહેતી હતી અને તે પહેલા હું અમેરિકામાં અભ્યાસ કરતી હતી. તેથી, મેં એકલા ખૂબ જ લાંબુ જીવન જીવ્યું છે. ચોક્કસ, તે કોઈપણ વ્યક્તિના જીવનમાં એક નવો તબક્કો લાવે છે.’


Spread the love

Related posts

બીજી ટેસ્ટમાં ટીમ ઈન્ડિયાની ગાડી ટૉપ ગિયરમાં:જયસ્વાલ અને બુમરાહની સામે અંગ્રેજો ઢળી પડ્યા; ભારતે બીજા દિવસે 171 રનની લીડ લીધી

Team News Updates

PICNIC ON BORDER ON THESE VACATION :અમદાવાદથી 225 કિ.મી દૂર 2.69 કરોડના ખર્ચે ઇકો ટૂરિઝમ સેન્ટર તૈયાર, રહેવા-જમવાની સાથે પ્રાકૃતિક સૌંદર્યની મજા માણી શકશે

Team News Updates

લાઈવ કેમેરા સામે આત્મહત્યાનો પ્રયાસ:કપિલ શર્મા શોના જુનિયર ‘નાના પાટેકરે’ ફિનાઈલ પીધું, આત્મહત્યા જેવું પગલું ભરવા માટે લિવ-ઇન પાર્ટનરને જવાબદાર ઠેરવી

Team News Updates