News Updates
ENTERTAINMENT

પ્રિયંકા ચોપરાએ પોતાનો 166 કરોડનો બંગલો છોડ્યો:ઘરમાં ભેજની સમસ્યા થઇ, પ્રોપટી ડીલર સામે ફરિયાદ નોંધાવી

Spread the love

પ્રિયંકા ચોપરા અને નિક જોનાસે તેમના એલએ ઘર છોડી દીધું છે. કપલે આ બંગલો વર્ષ 2019માં અંદાજે 20 મિલિયન ડોલર એટલે કે 166 કરોડ રૂપિયામાં ખરીદ્યો હતો. જો રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો પ્રિયંકા અને નિક આ પ્રોપર્ટીમાં વોટર કારણે મુશ્કેલીનો સામનો કરી રહ્યા હતા. પાઈપ લીકેજના કારણે તેમના ઘરની દિવાલો પર ભેજ દેખાવવા લાગ્યો હતો. તેથી કપલે આ ઘર છોડવું પડ્યું. આ મામલે તેમણે પ્રોપર્ટી ડીલર સામે પણ કેસ દાખલ કર્યો છે.

આ લક્ઝુરીયસ પ્રોપર્ટીમાં શું છે
પ્રિયંકા ચોપરા તેમના પતિ નિક જોનાસ અને પુત્રી માલતી સાથે આ ઘરમાં રહે છે. આ લક્ઝુરીયસ પ્રોપર્ટીમાં 7 બેડરૂમ, 9 બાથરૂમ, તાપમાન નિયંત્રિત વાઇન સેલર, શેફ્સ કિચન, હોમ થિયેટર, બોલિંગ એલી, સ્પા, સ્ટીમ શાવર, જિમ અને બિલિયર્ડ રૂમ છે.

કપલને મુશ્કેલીને કારણે આ સમસ્યા પડી કપલે આ મકાન વેચનાર વ્યક્તિ સામે કેસ કર્યો છે. તેમણે કહ્યું- આ રીતે લીકેજની સમસ્યા લોકોના સ્વાસ્થ્યને અસર કરી શકે છે અને તેમનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. અહેવાલો અનુસાર, પ્રિયંકા અને નિકે મે 2023માં ઘર વેચનાર વેચનાર સામે કેસ કર્યો હતો. જ્યારથી પ્રોપર્ટી ખરીદવામાં આવી છે ત્યારથી તેના સ્પા અને પૂલ સાથે સમસ્યાઓ હતી. ઘરના ઘણા ભાગોમાં શેવાળની ​​સમસ્યા પણ જોવા મળી હતી. ત્યારથી ઘરના બાર્બેક એરિયામાં પાણી નીકળવાની સમસ્યા પણ શરૂ થઈ ગઈ હતી.

સમારકામ માટે કેટલો ખર્ચ થશે?
કપલે આ સમસ્યાને કારણે થયેલા નુકસાન માટે વળતરની માગ કરી હતી. અહેવાલો અનુસાર, ખરાબ થયેલી વસ્તુનું ખર્ચની ભરપાઈની માગ કરે છે. આ સમસ્યાને કારણે પ્રિયંકા અને નિકને જે કંઈ નુકસાન થયું છે તેની ભરપાઈ પણ થવી જોઈએ. માહિતી મળી રહી કે આ પ્રોપર્ટીના સમારકામ માટે લગભગ 1.5 મિલિયન ડોલરથી 2.5 મિલિયન ડોલર એટલે કે 13 થી 20 કરોડ રૂપિયાનો ખર્ચ થઈ શકે છે.

હાલમાં પ્રિયંકા અને નિક તેમની પુત્રી સાથે બીજા ઘરમાં શિફ્ટ થઈ ગયા છે. જ્યાં સુધી તેમના ઘરમાં લીકેજની સમસ્યાનો ઉકેલ ન આવે ત્યાં સુધી તે બીજા ઘરમાં રહેશે. જોકે પ્રિયંકા અને નિક તેમના કામ માટે દુનિયાભરમાં ફરતા રહે છે. પરંતુ કપલનું ઘર એલએમાં છે, જ્યાં તેઓ બંને છેલ્લાં ઘણા વર્ષોથી સાથે રહે છે.

નિક અને પ્રિયંકાના પ્રોજેક્ટ્સ
નિક જોનાસ થોડા સમય પહેલાં તેમના બે મોટા ભાઈઓ જો અને કેવિન સાથે ભારત આવ્યો હતો. તેમણે મુંબઈના મ્યુઝિકલ ફેસ્ટિવલ ‘લોલાપાલૂઝા ઈન્ડિયા’માં પણ પરફોર્મ કર્યું હતું. પ્રદર્શન દરમિયાન ભારતીય ચાહકોએ તેમનું સ્વાગત કર્યું અને ‘જીજુ’ના નારા લગાવ્યા. પ્રિયંકા હોલિવૂડ ફિલ્મ ‘ધ બ્લફ’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મનું શૂટિંગ જૂનથી શરૂ થશે. આ પહેલાં પ્રિયંકાએ હોલિવૂડ પ્રોજેક્ટ્સ- ‘બેવોચ’, ‘ધ મેટ્રિક્સ રિસર્ક્શન્સ’ અને ગયા વર્ષની રોમેન્ટિક કોમેડી ‘લવ અગેન’માં કામ કર્યું છે.


Spread the love

Related posts

ભાવનગરની આરિયાનો બોલિવૂડમાં દબદબો:માત્ર એક જ વર્ષની ઉંમરમાં કરી ટીવી કરિયરની શરૂઆત, કહ્યું- આલિયા ભટ્ટ મારી ફેવરિટ, મોટી થઈ હોરર ફિલ્મો બનાવીશ

Team News Updates

ડિશ ટીવીએ ‘ઑન યૉર કસ્ટમર’ પહેલ કરી શરૂ, સ્થાનિક કેબલ ઓપરેટરો સાથે કરી મહત્વની સહભાગીદારી 

Team News Updates

વર્લ્ડકપની અડધી મેચ પુરી પરંતુ હજુ કઈ ટીમ પાસે છે સેમિફાઇનલમાં પહોંચવાની તક, જાણો સમીકરણ

Team News Updates