News Updates
ENTERTAINMENT

બોબી દેઓલની આ મૂવીનો આવી રહ્યો છે બીજો ભાગ, 22 વર્ષ પછી ફરી ભજવશે રાજની ભૂમિકા

Spread the love

બોબી દેઓલ ‘એનિમલ’ મૂવી થી ચર્ચામાં છે. અબરારનું પાત્ર ભજવીને દર્શકોના દિલ જીતનાર બોબી દેઓલની આગામી ફિલ્મની સૌ કોઈ રાહ જોઈ રહ્યા છે. હવે જાણવા મળ્યું છે કે 22 વર્ષ પહેલા રિલીઝ થયેલી બોબી દેઓલની આ ફિલ્મની સિક્વલ બનવા જઈ રહી છે. મેકર્સે સ્ટોરીને લોક કરી દીધી છે. પરંતુ જાણો બોબી દેઓલ પિક્ચરમાં હશે કે નહીં.

‘એનિમલ’ એ વિશ્વભરના બોક્સ ઓફિસ પર ખૂબ ધૂમ મચાવી હતી. આ ચિત્રે માત્ર થિયેટરોમાં જ નહીં પરંતુ હવે તે OTT પર પણ ધૂમ મચાવી છે. અબરારની ભૂમિકામાં બોબી દેઓલને દર્શકોનો સારો પ્રતિસાદ મળ્યો હતો. આનું કારણ એ શૈલી છે, જેને જોવા ચાહકોની આંખો વર્ષોથી તડપતી હતી.

‘એનિમલ’ થી, દરેક તેની આગામી પિક્ચરની જાહેરાતની રાહ જોઈ રહ્યા છે. હાલમાં જ સમાચાર આવ્યા હતા કે તે રણબીર કપૂરની ‘રામાયણ’માં કુંભકરણનો રોલ કરવા જઈ રહ્યો છે. પરંતુ આવું ન થયું. હવે એ વાત સામે આવી છે કે 22 વર્ષ પહેલા રિલીઝ થયેલી બોબી દેઓલની ફિલ્મની સિક્વલ બનવા જઈ રહી છે.

અબ્બાસ મસ્તાને કર્યું હતું તેનું દિગ્દર્શન

તે 2002માં રિલીઝ થયેલી બોબી દેઓલ, અક્ષય ખન્ના અને અમીષા પટેલ અભિનીત ફિલ્મ ‘હમરાઝ’ વિશે છે. અબ્બાસ મસ્તાને તેનું દિગ્દર્શન કર્યું હતું. દર્શકોને પિક્ચરની સ્ટોરી ખૂબ જ પસંદ આવી હતી.આવામાં ઘણા વર્ષો પહેલા તેની સિક્વલના સમાચાર આવવા લાગ્યા હતા. જે બાદ અબ્બાસ મસ્તાને તેની ચર્ચા કરી હતી અને હવે એ વાત સામે આવી છે કે સિક્વલની કહાની લોક થઈ ગઈ છે.

બોબી દેઓલની આ મૂવીની સિક્વલ હશે!

એક મીડિયા રિપોર્ટ અનુસાર અબ્બાસ મસ્તાન અને રતન જૈન ‘હમરાઝ’ની સિક્વલની તૈયારી કરી રહ્યા છે. એક નજીકના સૂત્રએ ખુલાસો કર્યો છે કે આ ત્રિપુટીએ એક સ્ક્રિપ્ટ પણ તૈયાર કરી છે. જે 2002માં આવેલી ‘હમરાઝ’ની કન્ટિન્યુએશન સ્ટોરી છે. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે, છેલ્લા બે વર્ષથી, ટીમે ‘હમરાઝ 2’ માટે 100 થી વધુ વિચારો પર ચર્ચા કરી છે. પરંતુ તેના પર આગળની વાર્તા બનાવી શકાય તેવું કંઈ નક્કી થઈ શક્યું નથી.

સિક્વલમાં જૂના કલાકારોની એન્ટ્રી

વર્ષોની મહેનત બાદ મેકર્સે તેની સ્ટોરી ફાઇનલ કરી છે. લગભગ એક મહિના પહેલા જ આ ઘટના બની હતી. સિક્વલની વાર્તા પણ પહેલા ભાગ કરતા સારી હોવાનું કહેવાય છે. આગામી થોડા મહિનામાં આ વાર્તાને આગળ વધારવામાં આવશે. જોકે, મેકર્સ દ્વારા સંકેત આપવામાં આવ્યો છે કે આ સિક્વલમાં જૂના કલાકારો એન્ટ્રી કરી શકે છે.

જાણવા મળ્યું છે કે તસવીરમાં બોબી દેઓલ અને અક્ષય ખન્નાને પરત લાવવા માટે ચર્ચા ચાલી રહી છે. આ બંને સિવાય અમીષા પટેલ પણ આ ફિલ્મમાં હતી. પરંતુ સિક્વલ માટે તેનું નામ જાહેર કરવામાં આવ્યું નથી.


Spread the love

Related posts

મૌની રોય ‘બિગ બોસ-17’ના સેટ પર પહોંચી:’ટેમ્પટેશન આઇલેન્ડ ઇન્ડિયા’ રિયાલિટી શોનું પ્રમોશન કર્યું, કરણ કુન્દ્રા સાથે આ શોને હોસ્ટ કરશે

Team News Updates

‘રેફ્યુજી’ ફિલ્મ દરમિયાન અભિષેક ડાયલોગ્સ ભૂલી ગયો હતો:વર્ષો પછી કિસ્સો જણાવ્યો અને કહ્યું, ‘ડરના કારણે 17 વાર રિ-ટેક લીધા હતા, ભીડ જોઈને નર્વસ થઇ ગયો હતો’

Team News Updates

પોકેટ મની માટે ફિલ્મોમાં કામ કરવાની આ અભિનેત્રીએ કરી હતી શરુઆત, આજે સાઉથથી લઈને બોલિવુડમાં જલવો

Team News Updates