News Updates
ENTERTAINMENT

રંગભેદથી પરેશાન પ્રિયંકા બાથરૂમમાં લંચ લેતી હતી:ખોટો જવાબ આપવા છતાં મિસ વર્લ્ડનો ખિતાબ મેળવ્યો, નિર્માતા ફિગર જોવા માંગતા હતા તો ફિલ્મ છોડી દીધી હતી

Spread the love

ગ્લોબલ આઈકન પ્રિયંકા ચોપરા આજે 41 વર્ષની થઈ ગઈ છે. જમશેદપુરમાં 18 જુલાઈ 1982ના રોજ જન્મેલી પ્રિયંકા એક સામાન્ય બ્લેક સ્કિન ધરાવતી છોકરી હતી જેને બાળપણથી જ રંગભેદ અને અભદ્ર ટિપ્પણીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. 13 વર્ષની ઉંમરે જ્યારે તેમને અમેરિકા ભણવા મોકલવામાં આવી ત્યારે તેને રંગભેદનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. અમેરિકન બાળકોથી પરેશાન પ્રિયંકા બાથરૂમમાં ગુપ્ત રીતે લંચ લેતી હતી. અમેરિકામાં 3 વર્ષ વિતાવ્યા પછી જ્યારે તેના વલણમાં બદલાવ આવ્યો ત્યારે પિતાએ તેને ઘરની બહાર નીકળવા અને જીન્સ પહેરવા પર પણ પ્રતિબંધ લગાવી દીધો.

પરંતુ પ્રતિભા અને જુસ્સાએ તેને વધુ સમય સુધી સફળતા પર નિર્ભર રહેવા ન દીધી. માત્ર 18 વર્ષની ઉંમરે પ્રિયંકાએ મિસ વર્લ્ડ બનીને એક દાખલો બેસાડ્યો હતો, પરંતુ ફિલ્મોમાં સ્થાન બનાવવા માટે તેને ડિરેક્ટરની ખોટી ડિમાન્ડ અને અભદ્ર ટિપ્પણીઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. આજે એ જ પ્રિયંકા ચોપરાની ગણતરી બોલીવુડની સૌથી અમીર અભિનેત્રીઓમાં થાય છે.

આજે, પ્રિયંકા ચોપરાના જન્મદિવસના ખાસ અવસર પર, તેના જીવનના કેટલાક પાસાઓની રમુજી વાર્તાઓ વાંચો-

18 જુલાઈ 1982ના રોજ ઝારખંડના જમશેદપુરમાં જન્મેલી પ્રિયંકાના પિતા અશોક ચોપરા અને માતા મધુ ચોપરા બંને સેનામાં ડોક્ટર હતા. પ્રિયંકા ચોપરાના દાદા, ડૉ. મનોહર કિશન અઘોરી, કોંગ્રેસના જાણીતા નેતા હતા, જ્યારે તેમના મામા મધુ જ્યોત્સના અખોરી બિહાર વિધાનસભાના સભ્ય હતા.

4 વર્ષની ઉંમરે બંકરમાં એક વર્ષ વિતાવ્યું
પ્રિયંકા 4 વર્ષની હતી ત્યારે તેના પિતાનું પોસ્ટિંગ લેહમાં હતું. લેહમાં પ્રિયંકાનો પરિવાર ખીણમાં બનેલા બંકરમાં રહેતો હતો. અન્ય સેનાના લોકો પણ ત્યાં રહેતા હતા. આર્મીમાં ફરજ બજાવતી વખતે પ્રિયંકાના માતા-પિતા દેશના અલગ-અલગ શહેરોમાં પોસ્ટેડ હતા, તેથી પ્રિયંકનું બાળપણ દિલ્હી, ચંદીગઢ, અંબાલા, લદ્દાખ, લખનૌ, બરેલી અને પૂણેમાં વીત્યું.

13 વર્ષની ઉંમરે વિદેશ ગઈ અને શાળામાં રંગભેદનો શિકાર બની
માત્ર 13 વર્ષની ઉંમરે પ્રિયંકાને અભ્યાસ માટે યુએસ મોકલવામાં આવી હતી. તે ત્યાં તેની માસી સાથે રહેતી હતી. બાળપણમાં પ્રિયંકાને તેની ડાર્ક સ્કિનના કારણે અભદ્ર ટિપ્પણીઓ કરીને પ્રિયંકાને ચીડવતા હતા. ઘણા બાળકો ધમકાવતા હતા અને ભારત પાછા જવા માટે દબાણ કરતા હતા.

પ્રિયંકા પોતે પોતાની ખાસિયતો અને ત્વચાના રંગને લઈને એટલી અવિશ્વાસ અનુભવતી હતી કે તે જવાબ આપવામાં શરમાતી હતી. અન્ય બાળકોથી ડરીને પ્રિયંકા તેનું બપોરનું ભોજન બાથરૂમમાં બેસીને કરતી હતી જેથી કોઈ તેની મજાક ન ઉડાવે.

9મા ધોરણમાં બોયફ્રેન્ડને ઘરમાં છુપાવ્યો હતો, ચોરી પકડાઈ ગઈ અને દિલ તૂટી ગયું હતું
પ્રિયંકાએ તેની ઓટોબાયોગ્રાફીમાં અનફિનિશ્ડમાં તેના પ્રથમ હાર્ટબ્રેક સાથે સંબંધિત એક રમુજી ટુચકો શેર કર્યો. તેણે લખ્યું કે તે અમેરિકામાં ધોરણ 9માં અભ્યાસ કરતી વખતે 10મા ધોરણના વિદ્યાર્થી બોબના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. એક દિવસ પ્રિયંકાની માસી કિરણ ઘરની બહાર ગઈ હતી.

તકનો લાભ ઉઠાવીને 13 વર્ષની પ્રિયંકાએ બોબને ઘરે બોલાવ્યો. પ્રિયંકા-બૉબ કિસ કરવાના હતા કે અચાનક કાકી પાછા ફર્યા. પ્રિયંકા તરત જ બોબને કબાટમાં છુપાવે છે, પરંતુ તે પકડાઈ જાય છે. ઘરમાં નિંદા થાય છે અને બોબ તેને છોડીને જાય છે. બોબે થોડા દિવસો પછી પ્રિયંકાની મિત્રને ડેટ કરવાનું શરૂ કર્યું, જેનાથી તેનું દિલ તૂટી ગયું.

જ્યારે તે આધુનિક બનીને ભારત પરત આવી ત્યારે પિતાએ તેના પર નિયંત્રણો લાદ્યા હતા
જ્યારે પ્રિયંકા ચોપરા 17 વર્ષની ઉંમરે અમેરિકાથી ભારત આવી ત્યારે તેની લાઈફસ્ટાઈલમાં મોટો બદલાવ આવ્યો હતો. તે આધુનિક બની ગઈ હતી, પરંતુ તેના પિતા અશોક ચોપરાને તેનું બદલાયેલું વલણ પસંદ નહોતું. આ દરમિયાન, માત્ર 17 વર્ષની ઉંમરે, પ્રિયંકાએ સ્થાનિકમાં ક્વીન બ્યુટી પ્રેઝન્ટ જીતી, જેના કારણે આખા શહેરમાં લોકો તેને ઓળખવા લાગ્યા.

‘ધ હોવર્ડ સ્ટર્ન શો’માં પ્રિયંકાએ ખુલાસો કર્યો હતો કે જ્યારે પણ તે ક્યાંક જતી હતી ત્યારે છોકરાઓ તેની પાછળ આવતા હતા. એક દિવસ એક છોકરો તેની પાછળ આવ્યો અને તેની બાલ્કની સુધી પહોંચ્યો. પ્રિયંકા ગભરાઈને તેના પિતા પાસે દોડી ગઈ. આ ઘટના બાદ પ્રિયંકાના પિતાએ તેને ઉગ્ર ઠપકો આપ્યો અને પ્રતિબંધો લગાવવા લાગ્યા.

રૂમની બારી બંધ કરાવી, તમામ જીન્સ જપ્ત કરવામાં આવ્યા હતા
પ્રિયંકાના પિતાએ તેના બેડરૂમની બારી નેટથી પેક કરી દીધી અને તેના તમામ જીન્સ અને વેસ્ટર્ન કપડા જપ્ત કર્યા. પ્રિયંકાને એકલી ઘરની બહાર જવાની પરવાનગી ન હતી, તે જ્યાં પણ જતી, ત્યાં ઘરના કોઈ વડીલ અથવા તો કોઈ ડ્રાઈવર તેની સાથે રહેતો. તેને માત્ર સૂટ પહેરવાની છૂટ હતી. બાળપણમાં પ્રિયંકા તેના પિતાની કડકાઈથી ખૂબ નિરાશ થઈ ગઈ હતી.

માતાએ ભર્યું મિસ ઈન્ડિયાનું ફોર્મ, ઘરમાં હંગામો મચ્યો
ગ્લેમરસ વર્લ્ડ તરફ પ્રિયંકાના ઝુકાવને જોઈને એક દિવસ તેની માતા મધુએ ફેમિના મિસ ઈન્ડિયા માટે તેનું ફોર્મ ભર્યું. પિતાને આ વાતની જાણ થતાં જ ઘરમાં હોબાળો મચી ગયો હતો. પિતાએ માતાને ઠપકો આપતા કહ્યું કે જ્યારે તે ભણવામાં સારી છે તો પછી તેને મિસ ઈન્ડિયામાં કેમ મોકલવી, તેના મગજમાં આ બધું મૂકવું યોગ્ય નથી. થોડા સમય પછી જ્યારે મધુએ અશોકને સમજાવ્યું તો તે પણ રાજી થઈ ગયો, પણ હવે પ્રિયંકા નર્વસ હતી.

પ્રિયંકાએ તેની માતાને કહ્યું કે તે આ બધું કરવા નથી માંગતી અને ન તો તે તેમાં સફળ થઈ શકશે. મધુએ તેને બેસાડી અને કહ્યું કે તું નહીં જીતે તો પણ ભણતરનું નુકસાન નહીં થાય, તું ફરી અભ્યાસ કરી શકીશ, પણ આ એક મોટી તક છે. માતાના કહેવા પર પ્રિયંકાએ મિસ ઈન્ડિયામાં ભાગ લીધો અને જીતી. ત્યારબાદ પ્રિયંકાએ મિસ વર્લ્ડમાં ભારતનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું.

મિસ વર્લ્ડ ફિનાલે પહેલા બળી ગયો ચહેરો, વાળથી ડાઘ છુપાવ્યો
મિસ વર્લ્ડના બેક સ્ટેજમાં લગભગ 90 છોકરીઓ ફિનાલે માટે તૈયાર થઈ રહી હતી. પ્રિયંકા પણ ઉતાવળમાં તૈયાર થવા લાગી. તે તેના વાળ કર્લ કરતી હતી જ્યારે તેને અચાનક ટોકવામાં આવતા ગભરાટમાં તેનો ચહેરો બળી ગયો. તેના ચહેરા પર એક મોટો ડાઘ હતો, જેને તેણે કન્સિલર અને વાળથી ઢાંકી દીધો હતો.

ખોટો જવાબ આપીને મિસ ઈન્ડિયા બની હતી
ફિનાલેમાં પ્રિયંકા ચોપરાને પૂછવામાં આવ્યું કે તે કઈ જીવંત મહિલાને સૌથી સફળ માને છે. જવાબમાં પ્રિયંકાએ મધર ટેરેસાનું નામ લીધું, જેનું ત્રણ વર્ષ પહેલા અવસાન થયું હતું, જ્યારે સવાલ એક જીવતી મહિલા વિશે પૂછવામાં આવ્યો હતો. આમ છતાં પ્રિયંકાને તાજ મળ્યો.

સ્ટેજ પર ડ્રેસ ઉતરવા લાગ્યો, આવી રીતે બચી ગયો|
પ્રિયંકા ચોપરાએ મિસ વર્લ્ડના ફિનાલેમાં જે ડ્રેસ પહેર્યો હતો તે ખૂબ જ ભારે હતો. તેને શરીર પર ચોંટાડી રાખવા માટે પ્રિયંકા ચોપરાએ તેને બોડી ટેપથી ચોંટાડી દીધી હતી. જ્યારે મિસ વર્લ્ડ 2000ની વિજેતા તરીકે પ્રિયંકાના નામની જાહેરાત કરવામાં આવી ત્યારે તે પ્રિયંકાના જીવનની સૌથી યાદગાર ક્ષણ હતી, પરંતુ તે તે ક્ષણ હતી જ્યારે પ્રિયંકા આંતરરાષ્ટ્રીય મંચ પર શરમજનક સ્થિતિમાંથી બચી ગઈ હતી. તેનો ડ્રેસ ધીમે ધીમે નીચે આવવા લાગ્યો, જે સરકી જવાનો હતો, પરંતુ તેણે નમસ્તે એવી રીતે કહ્યું કે તેનો ડ્રેસ તેના શરીરને ચોંટી રહ્યો હતો.

22 વર્ષ પછી જીત પર ઉઠ્યો સવાલ, કહેવામાં આવ્યું મિસ વર્લ્ડ 2000 નક્કી
વર્ષ 2022માં પૂર્વ મિસ બાર્બાડોસ લીલાની મેકકેને પ્રિયંકા અને તેની જીત પર ગંભીર આરોપ લગાવ્યા હતા. તેણે યુટ્યુબ વિડિયોમાં કહ્યું હતું કે મિસ વર્લ્ડ 2000માં પ્રિયંકાની જીત પહેલાથી જ નક્કી હતી. તે વર્ષે મિસ વર્લ્ડનું સ્પોન્સર ભારતીય કેબલ સ્ટેશન જીટીવી હતું. દરેક છોકરીના સૅશમાં દેશના નામની આગળ ઝી ટીવીનું નામ લખેલું હતું. તે સમયે મિસ ઈન્ડિયા પ્રિયંકા ચોપરા અને અન્ય યુવતીઓ વચ્ચે ઘણો ભેદભાવ હતો. પ્રિયંકા તેના હોટલના રૂમમાં ભોજન મેળવતી હતી જ્યારે અન્ય છોકરીઓ સાથે મળીને ભોજન મેળવતી હતી.

પૂર્વ મિસ બાર્બાડોસે આગળ કહ્યું, ‘પ્રિયંકા પેજન્ટ દરમિયાન ત્વચાનો રંગ સુધારવા માટે ફેસ ક્રીમ લગાવતી હતી, જે કામ કરતી નહોતી. સ્વિમસૂટ રાઉન્ડમાં, તેણીના શરીર પર ફોલ્લીઓ હતી, જેને છુપાવવા માટે તેણીએ બિકીનીને બદલે સરોંગ પહેર્યું હતું. જ્યારે કોઈ પણ સ્પર્ધકને આની મંજૂરી આપવામાં આવી ન હતી. ફિનાલેમાં પણ સ્પોન્સર્સે તેના ડ્રેસને ખાસ બનાવ્યો હતો’.

કરિયરની શરૂઆતમાં નાકની સર્જરી બગડવાના કારણે ફિલ્મો હાથમાંથી નીકળી ગઈ
મિસ વર્લ્ડ જીત્યા બાદ પ્રિયંકાને સતત બોલિવૂડ ફિલ્મોની ઓફર મળવા લાગી. પ્રિયંકાએ 3 ફિલ્મોની ઓફર સ્વીકારી હતી. દરમિયાન, તેણે તેના નાકનો આકાર સુધારવા માટે નાકની સર્જરી કરાવી. સર્જરી દરમિયાન તેનું નાક ખરાબ રીતે વિકૃત થઈ ગયું. તેના બગડેલા નાકને કારણે તેના હાથમાંથી બે ફિલ્મો નીકળી ગઈ.

તે 2002ની ફિલ્મ ‘હમરાઝ’માં ડેબ્યૂ કરવાની હતી, પરંતુ તેની જગ્યાએ અમીષા પટેલને સાઈન કરવામાં આવી હતી. બીજી ફિલ્મ પણ હાથમાંથી નીકળી ગઈ અને ત્રીજી ફિલ્મ’ ધ હીરોઃ લવ સ્ટોરી ઑફ અ સ્પાય’માં તેને લીડ રોલમાંથી હટાવીને સાઈડ રોલ આપવામાં આવ્યો. શરૂઆતમાં ફિલ્મો હાથમાંથી જતી જોઈને પ્રિયંકા ડિપ્રેશનમાં જતી રહી હતી. ફિલ્મ’ધ હીરો’ પહેલા, પ્રિયંકાએ 2002માં તમિલ ફિલ્મ ‘થમિઝાન’થી અભિનયની શરૂઆત કરી હતી, જે પછીના વર્ષે પ્રિયંકાની પ્રથમ બોલિવૂડ ફિલ્મ બની હતી.

દિગ્દર્શકે જોયા પછી કહ્યું હતું કે, જો તમારે ફિલ્મોમાં આવવું હોય તો બ્રેસ્ટ સર્જરી કરાવો.
પ્રિયંકા ચોપરાએ તેની ઓટોબાયોગ્રાફી ‘અનફિનિશ્ડ’માં ખુલાસો કર્યો છે કે કેવી રીતે એક ડિરેક્ટરે તેને 3 સર્જરી કરાવવાની સલાહ આપી હતી. પ્રિયંકાએ પુસ્તકમાં લખ્યું છે કે ફિલ્મોમાં એન્ટ્રી લેતા પહેલા તે એક ડિરેક્ટરને મળી હતી. તે દિગ્દર્શકે પ્રિયંકાને કહ્યું કે ઉભી થઈને ફરીને તેનું શરીર બતાવો.

પ્રિયંકા સંમત થઈને તેની સામે ઊભી રહી. દિગ્દર્શકે થોડીવાર તેના તરફ જોયું અને કહ્યું કે તમારે તમારા બ્રેસ્ટ, બટ અને જડબાની સર્જરી કરાવી લેવી જોઈએ. પ્રિયંકાના મેનેજર પણ તે ડિરેક્ટરની હામાં હા પાડી રહ્યા હતા. આ જ કારણ હતું કે પ્રિયંકાએ તેને દૂર કર્યો હતો.

દિગ્દર્શકે અન્ડરગાર્મેન્ટ્સ બતાવવાની માંગ કરી, ફિલ્મ છોડી દીધી
હાલમાં જ પ્રિયંકા ચોપરાએ જૉ રિપોર્ટ સાથેની વાતચીતમાં ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે. પ્રિયંકાએ જણાવ્યું કે કેવી રીતે તેના કરિયરની શરૂઆતમાં ડિરેક્ટરની ખોટી માંગ ન સ્વીકારવા બદલ તેને ફિલ્મમાંથી કાઢી મૂકવામાં આવી હતી. તેણે કહ્યું હતું કે, 2002-2003ની વાત છે, જ્યારે હું એક ફિલ્મમાં કામ કરી રહ્યો હતો. મારે એક સીન માટે હીરોને ફસાવવાનો હતો.

આ દરમિયાન ડિરેક્ટર ઈચ્છતા હતા કે પ્રિયંકા તેના અંડરગારમેન્ટ્સ બતાવે. ડિરેક્ટરે બધાની સામે સ્ટાઈલિશને કહ્યું કે જો તે અન્ડરગાર્મેન્ટ નહીં બતાવે તો ફિલ્મ કેવી રીતે ચાલશે.

આ સાંભળીને પ્રિયંકાને ખૂબ જ ખરાબ લાગ્યું. તેને લાગ્યું કે તેની એક્ટિંગ કે ટેલેન્ટનું કોઈ મહત્વ નથી. આવી સ્થિતિમાં તેણે 2 દિવસ પછી ફિલ્મ છોડી દીધી.

પ્રથમ મુખ્ય ભૂમિકાવાળી ફિલ્મના સેટ પર તેણીને ફટકારવામાં આવી હતી, કોરિયોગ્રાફરે માઇક ફેંકી દીધું હતું
પ્રિયંકા ચોપરાએ પોતાના કરિયરની શરૂઆત ફિલ્મ ‘અંદાજ’માં લીડ તરીકે કરી હતી. આ ફિલ્મમાં તેની સાથે અક્ષય કુમાર અને નવોદિત લારા દત્તા હતા. ફિલ્મના શૂટના શરૂઆતના દિવસો હતા અને પ્રિયંકા ચોપરાને ફિલ્મ અંદાજના ટાઈટલ સોંગ માટે શૂટ કરવાનું હતું. શૂટ દરમિયાન પ્રિયંકા’સ્ટેપ લીધા પછી પણ તે યોગ્ય રીતે કરી શકી ન હતી.

આ જોઈને તે ગીતના કોરિયોગ્રાફર રાજુ ખાન (સરોજ ખાનનો પુત્ર) એટલો ગુસ્સે થઈ ગયો કે તેણે માઈક ફેંકીને સૌની સામે પ્રિયંકાને ઠપકો આપ્યો. તેણે કહ્યું, તમે મિસ વર્લ્ડ છો તેથી તમને લાગે છે કે તમે અભિનેત્રી બની જશો. પહેલા નૃત્ય કેવી રીતે કરવું તે શીખો, પછી પ્રદર્શન કરો.

ઠપકો આપ્યા બાદ પ્રિયંકાએ બ્રેક લીધો અને પંડિત વીરુ કૃષ્ણન પાસેથી કથક શીખ્યા. તે દરરોજ 6-6 કલાક પ્રેક્ટિસ કરતી હતી. જ્યારે તે પાછી ફરી, ત્યારે તેણે એક જ વારમાં આ સીન કર્યો. અંદાજ ફિલ્મમાં પ્રિયંકાના અભિનયની ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવી હતી. આ માટે પ્રિયંકાને બેસ્ટ ફિમેલ ડેબ્યૂ માટે ફિલ્મફેર એવોર્ડ પણ મળ્યો હતો.

કારકિર્દીની શરૂઆતમાં શ્રેષ્ઠ વિલનનો એવોર્ડ મેળવ્યો
ફિલ્મ અંદાજથી ઓળખ મેળવ્યા બાદ પ્રિયંકા 2004માં 5 ફિલ્મો ‘પ્લાન’, ‘કિસ્મત’, ‘ઈમ્પોસિબલ’, ‘મુઝસે શાદી કરોગી’ અને ‘એતરાઝ’માં જોવા મળી હતી. શરૂઆતની 3 ફિલ્મો ખરાબ રીતે ફ્લોપ રહી, પરંતુ સલમાન ખાન અને અક્ષય સાથેની ફિલ્મ ‘મુઝસે શાદી કરોગી’એ પ્રિયંકાને બોલિવૂડમાં ઓળખ અપાવી. તે જ વર્ષે પ્રિયંકાએ ફિલ્મ એતરાઝમાં સોનિયા રોયની નકારાત્મક ભૂમિકા ભજવી હતી. આ રોલ માટે તેમને નેગેટિવ રોલ માટે ફિલ્મફેર એવોર્ડ આપવામાં આવ્યો હતો. વિવેચક સંમત થયા કે પ્રિયંકાએ નકારાત્મક ભૂમિકા હોવા છતાં લોકોનું ધ્યાન પોતાની તરફ આકર્ષિત કર્યું.

પ્રિયંકા ચોપરાએ પોતાના કરિયરમાં લગભગ 52 ફિલ્મો કરી છે. પ્રિયંકાએ તેની શરૂઆતની કારકિર્દીમાં ઘણી ફ્લોપ ફિલ્મો આપી, પરંતુ 2006માં તેણે વર્ષની બે સૌથી મોટી ફિલ્મો ક્રિશ અને ડોનમાં અભિનય કર્યો. પ્રિયંકાને 2008માં ફેશન માટેનો પહેલો નેશનલ એવોર્ડ મળ્યો હતો. પ્રિયંકાની ડોન 2 (2011), અગ્નિપથ (2012) અને ક્રિશ 3 (2013) ત્રણ વર્ષમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનારી 2 ફિલ્મો હતી.

જ્યારે કમીને (2009), 7 ખૂન માફ (2011), બરફી (2012), મેરી કોમ (2014) અને બાજીરાવ મસ્તાની (2015) તેમની કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ ફિલ્મો હોવાનું કહેવાય છે. 2015 માં, પ્રિયંકા હોલીવુડ ડ્રામા શ્રેણી ક્વોન્ટિકોમાં અભિનયની ભૂમિકા સાથે આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર બની હતી. આ પછી પ્રિયંકા સિટાડેલ જેવી ઘણી હોલીવુડ ફિલ્મોનો પણ ભાગ રહી હતી. પ્રિયંકા હોલીવુડમાં સૌથી વધુ કામ કરતી બોલીવુડ અભિનેત્રી છે.

35 વર્ષની ઉંમરે કેવી રીતે 25 વર્ષનો નિક જોનસના​​​​ પ્રેમમાં પડી
​​​​​​​આર્મચેર એક્સપર્ટને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં પ્રિયંકાએ નિક જોનસ સાથેની તેની પ્રથમ વાતચીત અને તેની લવ સ્ટોરી શેર કરી હતી. પ્રિયંકાએ જણાવ્યું કે જ્યારે તેને ટ્વિટર પર નિક જોનાસનો મેસેજ મળ્યો ત્યારે તે ટોક્સિક રિલેશનમાં હતી. પ્રિયંકાના મિત્રો ઈચ્છતા હતા કે તે નિકને મળે.

તેમ છતાં, પ્રિયંકાએ તેના અગાઉના સંબંધોથી નાખુશ હોવાથી નિક સાથે વાત કરી અને બંને મિત્રો બની ગયા. નંબર એક્સચેન્જ કર્યા પછી, બંને 2017 માં મેટ ગાલામાં પ્રથમ વખત મળ્યા હતા અને થોડી મીટિંગ્સ પછી, બંને 2018 માં સંબંધમાં આવ્યા હતા. બે મહિનાના ડેટિંગ પછી, બંનેએ 1 ડિસેમ્બર 2018 ના રોજ સગાઈ કરી અને લગ્ન કર્યા. જાન્યુઆરી 2022માં સરોગસી દ્વારા પુત્રીનો જન્મ થયો હતો. જેનું નામ માલતી રાખવામાં આવ્યું હતું.

બોલિવૂડની રાજનીતિ પર મોટો ખુલાસો કર્યો છે
થોડા સમય પહેલા, પ્રિયંકા ચોપરાએ ‘ડેક્સ શેફર્ડ’ના પોડકાસ્ટમાં બોલિવૂડ છોડીને હોલીવુડમાં કારકિર્દી બનાવવાની વાત કરી હતી. તેણે કહ્યું કે તે બોલિવૂડમાં ચાલી રહેલી રાજનીતિથી કંટાળી ગઈ છે. દરેક જણ તેને સાઈડલાઈન કરી રહ્યા હતા. મળેલી ઑફર્સ પણ ખૂબ જ સાધારણ હતી, તેથી તેણે હોલિવૂડ જવાનું નક્કી કર્યું.

પ્રિયંકા ચોપરા પ્રત્યેક ફિલ્મ માટે રૂ. 22 કરોડ અને દરેક પ્રાયોજિત ઇન્સ્ટાગ્રામ પોસ્ટ માટે રૂ. 1.8 કરોડ ચાર્જ કરે છે. પ્રિયંકાની લોસ એન્જલસમાં 150 કરોડની કિંમતની આલીશાન હવેલી છે. 2013માં પ્રિયંકાએ ગોવામાં એક બીચ હાઉસ પણ ખરીદ્યું હતું, જેની કિંમત 20 કરોડ રૂપિયા છે.

પ્રિયંકા ચોપરાને ઘણા મોંઘા વાહનોનો શોખ છે. તેમના કાર કલેક્શનમાં રૂ. 5.25 કરોડની રોલ્સ રોયસ, રૂ. 58.70 લાખની BMW 5 સિરીઝ, રૂ. 1.5 કરોડની BMW 7 સિરીઝ, પોર્શે કેયેન, મર્સિડીઝ બેન્ઝ ઇ-ક્લાસ, મર્સિડીઝ બેન્ઝ એસ-ક્લાસ અને ઓડી ક્યૂ7નો સમાવેશ થાય છે.


Spread the love

Related posts

PCB ચેરમેનની રેસમાંથી સેઠી બહાર:કહ્યું- શરીફ અને ઝરદારી વચ્ચેના વિવાદનું કારણ બનવા માગતો નથી; અશરફ નવા પ્રમુખ બની શકે છે

Team News Updates

બુમરાહ બાઉન્ડ્રી પર બિશ્નોઈ સાથે ટકરાતા બચ્યો:ઈજા થઈ શકે તેમ હતી; 11 મહિના બાદ આયર્લેન્ડ સામેની પ્રથમ T20 મેચમાંથી પરત ફર્યો

Team News Updates

સાત્વિક-ચિરાગ કરિયરની બેસ્ટ વર્લ્ડ રેન્કિંગ પર પહોંચ્યા:મેન્સ ડબલ્સમાં ત્રીજું સ્થાન મેળવ્યું, સિંધુને એક સ્થાનનો ફાયદો; પ્રણય મેન્સ સિંગલ્સમાં નંબર 9 પર યથાવત

Team News Updates