News Updates
NATIONAL

ભાજપના કાર્યકરોએ સચિવાલય તરફ કૂચ કરી, વોટર કેનનથી ખદેડ્યાં:જોશી-શેખાવત સહિત અનેક મોટા નેતાઓની ધરપકડ, રાઠોડે કહ્યું- જનતા ગેહલોતના પગ પર બાંધેલી પટ્ટીઓ ખોલશે

Spread the love

ભાજપે આજે જયપુરમાં રાજ્ય સરકાર વિરુદ્ધ એક મોટું પ્રદર્શન આયોજિત કર્યું હતું. પ્રદેશ ભાજપ કાર્યાલય ખાતે બેઠકની સાથે સાથે પક્ષના આગેવાનો અને કાર્યકરોએ સચિવાલયને ઘેરાવ કરવા કૂચ કરી હતી. પોલીસે સ્ટેચ્યુ સર્કલ ખાતે ભાજપના કાર્યકરોને વોટર કેનનનો ઉપયોગ કરીને ભગાડ્યા હતા. તે જ સમયે, વિપક્ષના ઉપનેતા સતીશ પુનિયાનું પોલીસ સાથે ઘર્ષણ થયું હતું. પોલીસ સાથેની ઝપાઝપીમાં કેટલાક કાર્યકર્તા ઘાયલ થયા હતા.

પ્રદર્શનમાં પ્રદેશ અધ્યક્ષ સીપી જોશી, કેન્દ્રીય મંત્રી ગજેન્દ્ર સિંહ શેખાવત, વિપક્ષના નેતા રાજેન્દ્ર રાઠોડ, વિપક્ષના ઉપનેતા સતીશ પુનિયા, સાંસદ રાજ્યવર્ધન સિંહ રાઠોડ, સાંસદ સુમેદાનંદ અને ભાજપના ઘણા મોટા નેતાઓની ધરપકડ કરવામાં આવી હતી.

સચિવાલયના ઘેરાવ પહેલા પ્રદેશ ભાજપ કાર્યાલયની બહાર એક બેઠકનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. અહીં વિપક્ષના નેતા રાજેન્દ્ર રાઠોડે કહ્યું- આજના પ્રદર્શનમાં આવેલા દરેક કાર્યકર ગેહલોત સરકારના તાબૂતમાં છેલ્લો ખીલો લગાવવાનું કામ કરશે. તે જ સમયે, રાજસ્થાનના લોકો સીએમ અશોક ગેહલોતના બંને પગ પર બાંધેલી પટ્ટીઓ ખોલવાનું કામ કરશે.

ભાજપનો દાવો છે કે આ ઘેરાવ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવા માટે રાજ્યભરમાંથી લાખો લોકો જયપુર આવ્યા હતા. પીએમ નરેન્દ્ર મોદીએ પણ ભાજપના ‘ચલો જયપુર’ ના નારાને સમર્થન આપ્યું હતું. આ આંદોલન દ્વારા બીજેપીના ‘નહીં સહેગા રાજસ્થાન’ અભિયાનનો અંત આવ્યો.

કેન્દ્રીય જલ શક્તિ મંત્રી ગજેન્દ્ર સિંહ શેખાવતે ઘેરાવ પહેલા આયોજિત બેઠકમાં કહ્યું – જ્યારે ટાયરમાં ખીલી ઘુસી જાય છે, ત્યારે વાહન ચલાવવા માટે ટાયર બદલવામાં આવે છે. આવી જ રીતે સીએમ અશોક ગેહલોતના પગમાં પણ ખીલી વાગી ગઈ છે. તેથી હવે આપણે તેમને બદલવાની જરૂર છે.

પીએમ મોદીએ રિટ્વીટ કર્યું
આંદોલન પહેલા વડાપ્રધાન મોદીએ બીજેપી રાજસ્થાનના ટ્વીટને રીટ્વીટ કર્યું અને લખ્યું- દીકરીઓના સન્માનમાં ચાલો, ગરીબોના ઉત્થાનમાં ચાલો, દલિતોના સન્માનમાં ચાલો, ખેડૂતની પીડા સાંભળો, હુંકાર કરો…

પીએમ મોદીએ આગળ લખ્યું- જે રીતે હાલના કોંગ્રેસના શાસને વીર-વીરાંગનાઓની ભૂમિ રાજસ્થાનને દુ:ખ અને બદનામીના કળણમાં ફેરવી દીધું છે. જનતા તેમનાથી જલ્દી છુટકારો મેળવવા માંગે છે. રાજ્યના કુશાસનને જડમૂળથી ઉખેડવા માટે લોકોએ લીધેલા ઠરાવને ભાજપના આ અભિયાનથી મોટો વેગ મળવાનો છે.


Spread the love

Related posts

યુવાઓમાં સામાન્ય ફૂડને બદલે હેવી બ્રેકફાસ્ટનો ટ્રેન્ડ, માંગ પૂરી કરવા માટે કંપનીઓનું સ્વાસ્થ્યવર્ધક પ્રોડક્ટ પર ફોકસ

Team News Updates

આગના ભયાવહ દૃશ્યો પ્લેનમાંથી કેદ થયા:બાપુનગરના વિકાસ એસ્ટેટમાં ફટાકડા બજારમાં ભીષણ આગથી ધૂમાડાના ગોટેગોટાથી મોટું વાદળ સર્જાયું, ડરામણો નજારો જોવા મળ્યો

Team News Updates

Chandrayaan 3: ખાવાથી લઈને સૂવા સુધી…શું તમને ખબર છે કે ચંદ્ર પર કેવી હોય છે વૈજ્ઞાનિકોની લાઈફસ્ટાઈલ?

Team News Updates