જસદણ : નિઃસ્વાર્થ સેવા સમિતિ જસદણ દ્રારા સરકારી હોસ્પિટલમાં સ્વાદિષ્ટ આરોગ્ય વર્ધક મગના ઓસામણ નું વિતરણ કરવામાં આવ્યું

0
86

નિ:સ્વાર્થ સેવા સમિતિ જસદણ ના આયોજન હેઠળ આજરોજ જસદણ સરકારી હોસ્પિટલમાં સારવાર લઈ રહેલા કોરોનાગ્રસ્ત દર્દીઓ તેમજ સામાન્ય દર્દીઓ અને સરકારી હોસ્પિટલમાં સેવા આપી રહેલા તમામ સ્ટાફ માટે વિવિધ પ્રકારની કુદરતી ઔષધી ભરપૂર અને શુદ્ધ ઘી માં તૈયાર કરવામાં આવેલ ગરમાગરમ આરોગ્ય વર્ધક મગના ઓસામણનું વિતરણ કરતા દર્દીઓ સહિત કુલ ૯૫ લોકો સ્વાદ થી પ્રભાવિત થયા હતા.


આ તકે જસદણ સરકારી હોસ્પિટલના અધિક્ષક ડો. આર.એમ.મૈત્રી સાહેબ આરોગ્ય વિભાગ ના તાલુકા હેલ્થ સુપરવાઈઝર જીતુભાઈ પટેલ તેમજ કે.જી.કે. ડાયમંડ ના ફેકટરી ઈન્ચાર્જ નિરજકુમાર શર્મા લેબ ટેકનીશીયન આસ્તિકભાઈ મહેતા નિ:સ્વાર્થ સેવા સમિતિ જસદણના પ્રમુખ મેહુલભાઈ સંઘવી ઉપપ્રમુખ વલ્લભભાઈ જીંજુવાડીયા મહામંત્રી હસમુખભાઈ મકવાણા સંગઠન મંત્રી અગ્રણી ઉદ્યોગપતિ ગજેન્દ્રભાઈ રામાણી દિલીપભાઈ રામાણી સામાજીક કાર્યકર કિશોરભાઈ છાયાણી હિતેશભાઈ મેતા પરશુરામભાઈ કુબાવત કમલેશભાઈ નાગડેકીયા સહિતના આગેવાનોએ નિ:સ્વાર્થ સેવા સમિતિ જસદણની સેવાકીય પ્રવૃતિને બિરદાવી હતી.

અહેવાલ- કરશન બામટા, આટકોટ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here