ગુજરાતનાં બે શહેરોમાં કોરોનાને લઈને આવ્યા સારા સમાચાર

0
342

ગુજરાત સહિત સમગ્ર દેશમાં કોરોના મહામારીનો કહેર યથાવત જોવા મળી રહ્યો છે,અને સતત કોરોનાના કેસ માં વધારો થઈ રહ્યો છે એવામાં રાજ્યના અમદાવાદ અને રાજકોટ શહેરમાંથી કોરોનાને લઈને સારા સમાચાર આવ્યા છે. જેમાં  શહેરમાં કોરોનાને લઈને કેસોની સંખ્યા ઘટી રહી છે. 
  
અમદાવાદમાં કોરોનાને લઈને હાલમાં રાહતના સમાચાર મળી રહ્યા છે. કોરોનાના ગંભીર પ્રકારના કેસોની સંખ્યામાં ઘટાડો થતો જોવા મળી રહ્યો છે. તેમજ અમદાવાદની ખાનગી હોસ્પિટલોમાં કોરોનાના દર્દીઓની સંખ્યામાં પણ ઘટાડો જોવા મળિયો હતો. હાલ સિવિલમાં કોરોનાના ૨૩૦ દર્દી સારવાર હેઠળ છે જ્યારે ખાનગી કોવિડ હોસ્પિટલોમાં ૮૯૧ બેડ ખાલી છે. ત્યારે ગુજરાતનાં બીજા શહેર રાજ્કોટમાંથી પણ રાહતના સમાચાર આવ્યા છે. રાજકોટમાં પોઝિટિવ કેસોની સાથે મૃત્યું આંકમાં પણ ઘટાડો જોવા મળ્યો હતો.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here