ગોંડલ: ઘડિયાળ ના કારખાનામાં ચેકીંગ દરમિયાન 3 કર્મીઓ કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા.

0
351

રાજકોટ જિલ્લા કલેક્ટર ની સુચના મુજબ તથા પ્રાંત અધિકારી રાજેશકુમાર આલ ના માર્ગદર્શન હેઠળ દરેક કારખાનામાં કામ કરતાં કામદારોનું સ્કેનિંગ અને કોરોના ટેસ્ટ કરવાની સૂચના કરવામાં આવી છે તે મુજબ આજ રોજ ગોમટા ઘડિયાળ ના કારખાનામાં કામ કરતા અઢીસો જેટલા કર્મચારીઓ ના કોરોના સ્કેનિંગ ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યો જે પૈકી 50 કર્મચારીઓ નો કાર્ડ ટેસ્ટ કરવામાં આવ્યો જે પૈકી ત્રણ કર્મચારીઓ નો કોરોના પોઝિટિવ રિપોર્ટ આવેલ છે આ કામગીરી દરમિયાન ગોંડલ મામલતદાર ભરતસિંહ ચુડાસમા, તાલુકા વિકાસ અધિકારી જગદીશસિંહ ગોહિલ, તાલુકા હેલ્થ ઓફિસર ગોયલ ,ગોમટા પીએચસીના ડોક્ટર યશપાલ સિંહ રાઠોડ તથા તેમની ટીમ હાજર રહી હતી અને કારખાનાના માલિક રજનીભાઇ ભાણવડીયા વગેરે હાજર રહ્યા હતા અને જરૂરી તમામ વ્યવસ્થા કરવામાં આવી હતી

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here