ખંભાળિયા વોર્ડ નંબર 3 માં નગરપાલિકા ની ઘોર બેદરકારી.

0
145

ખંભાળીયા ખાતે વોર્ડ નંબર 3 ભૂગર્ભ વોટર સંપ પાસે લોકોની સમસ્યા હળવી કરવામાં તંત્ર નિષ્ફળ નિવડયુ હોય તેમ રોગચાળાને આમંત્રણ આપે તે રીતે રોડ રસ્તા પર ગંદકી ઉભરાતી ગટરો અને ગંદા પાણીના નિકાલનો અભાવ સતત લતાવાસીઓ પરેશાન રહ્યા છે ત્યારે હાલ કોરોના વાઇરસના કારણે સસ્તી પ્રસિદ્ધિ ખાટવા તંત્ર મોકલે છે ત્યારે જિલ્લા કક્ષાની કચેરીઓ આવેલી છે તેવા વિસ્તાર જામ ખંભાળીયા ખાતે નગરપાલિકાની હદમાં આવેલા વોર્ડ નંબર 3 માં લતાવાસીઓ હેરાન પરેશાન છે જે અંગેની અનેક વખત રજૂઆત કરવામાં આવી છે છતા તંત્રવાહકો દ્વારા સમસ્યાનો અંત લાવવામાં નિષ્ફળ નીવડયા છે . ખંભાળિયા ના વોર્ડ નં .3 માં આ વિસ્તાર ની મુખ્ય સમસ્યાઓ , રોડ , ગંદકી અને ગટર ના પાણી ના યોગ્ય નિકાલ માટે તાત્કાલિક યોગ્ય વ્યવસ્થા કરવા કહ્યું હતું વોર્ડ નંબર 3 , ભૂગર્ભ વોટર સંપ ની આજુબાજુ માં રોડ બનાવવાની ખાસ જરૂર હોય તેમજ ખુલી ગટર નું પાણી આજુ બાજુ માં ગંદકી ફેલાવી રોગચાળો ફેલાવે છે સરકાર સ્વચ્છ ભારત અંતર્ગત સ્વચ્છતા અભિયાન ચલાવે છે જ્યારે અંહી ગંદકી નું સામ્રાજ્ય જોવા મળે છે , પાલિકા ના કોઈ જ કર્મીઓ સફાઈ માટે આવતા નહી હોવાનું અહેવાલ માં જણાવ્યું હતું , નેતાઓ માત્ર ચુંટણી ટાણે જ પ્રચાર માટે આવી આ વિસ્તાર પ્રત્યે દુર્લક્ષ સેવવામાં આવે છે , શું અધિકારીઓ કોઈ ભયંકર રોગચાળો ફાટી નીકળે એની રાહ જોઈ રહ્યું છે અત્યારે કોરાના ની મહામારી ના ભણકારા વાગી રહ્યા છે સરકાર અને આરોગ્ય મંત્રાલય અંગ સફાઈ અંગે સૂચનો અને સાવચેતી બતાવી રહ્યું છે ત્યારે સ્થાનિક તંત્ર એનાથી સબક લઈ આંગણા સફાઈ તરફ ધ્યાન આપે એવો સ્થાનિક લોકો દ્વારા અનુરોધ કરવામાં આવ્યો છે .

અહેવાલ- સાગર સંઘાણી, જામનગર

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here