News Updates
AHMEDABAD

કંપની સેક્રેટરીના પરિણામમાં અમદાવાદના વિદ્યાર્થીઓનો ડંકો, ટોપ-10માં અમદાવાદના 3 વિદ્યાર્થીઓ

Spread the love

કંપની સેક્રેટરીમાં ગુજરાતનું એક્ઝિક્યુટિવ પ્રોગ્રામમાં મોડ્યુલ-1નું પરિણામ 8.90% અને મોડ્યુલ-2નું પરિણામ 14.02% આવ્યું છે. તો પ્રોફેશનલ પ્રોગ્રામમાં મોડ્યુલ-1નું પરિણામ 7.79%, મોડ્યુલ-2નું 6.09% અને મોડ્યુલ-3નું પરિણામ 14.05% જાહેર થયું છે.

જુન 2023માં લેવાયેલા કંપની સેક્રેટરીના એક્ઝિક્યુટિવ અને પ્રોફેશનલ પ્રોગ્રામના પરિણામો જાહેર થયા છે. જેમાં પ્રોફેશનલ પ્રોગ્રામમાં ઓલ ઇન્ડિયા લેવલ પર અમદાવાદની જેની પંચમટિયા બીજા ક્રમે આવી છે. તો એક્ઝિક્યુટિવ પ્રોગ્રામ ટોપ-10માં અમદાવાદના 3 વિદ્યાર્થીઓનો સમાવેશ થાય છે. જેમાં ત્રીજા નંબર પર રોહન પંજવાણિ, છઠ્ઠા પર સાહિલ પટેલ અને 10મા નંબરે આશ્લેષા પ્રજાપતિ છે.

ગુજરાતનું એક્ઝિક્યુટિવ પ્રોગ્રામ પરીક્ષાનું મોડ્યુલ-1નું પરિણામ 8.90 અને મોડ્યુલ-2નું પરિણામ 14.02 % આવ્યું છે. તો ગુજરાતનું પ્રોફેશનલ પ્રોગ્રામનું મોડ્યુલ-1નું પરિણામ 7.79%, મોડ્યુલ-2નું 6.09% અને મોડ્યુલ-3નું પરિણામ 14.05% જાહેર થયું છે.


Spread the love

Related posts

યુ- ટ્યુબ પરથી લોક ખોલવાનું શીખ્યા:ટેક્ષીનો ઉપયોગ કરી જૂની ગાડીઓની ચોરી કરનારા બે ઝડપાયા; ખોટા કાગળ કરી વેચી નાખતા

Team News Updates

અમદાવાદ 2024નું આયોજન-સિલ્વર ઓક યુનિવર્સિટી ખાતે આર્ટિફિશિયલ ઇન્ટેલિજન્સ કોન્ક્લેવ,AI ક્ષેત્રના નિષ્ણાતોનો પરિસંવાદ

Team News Updates

અમદાવાદમાં વધુ એક જર્જરીત મકાન ધરાશાયી:ગોમતીપુરમાં 30 વર્ષથી વધુ જૂના ક્વાર્ટર્સની સીડીનો ભાગ તૂટ્યો; ફાયરબ્રિગેડે તાત્કાલિક ઘટનાસ્થળે પહોંચી 26 લોકોનું રેસ્ક્યુ કર્યું

Team News Updates