News Updates
GUJARAT

કંગના રનૌતે ભગવાન દ્વારકાધીશના ચરણોમાં શીષ ઝુકાવ્યું:કહ્યું, ‘ભગવાન કૃષ્ણ ઈચ્છશે તો હું લોકસભા ચૂંટણી લડીશ’

Spread the love

બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કંગના રનૌત હંમેશા રાજકારણને લઈને સવાલો પૂછવામાં આવે છે. પરંતુ હવે તેણે સકારાત્મક જવાબ આપ્યો છે. મીડિયા સાથે વાતચીત દરમિયાન અભિનેત્રીએ લોકસભા ચૂંટણી લડવાના સંકેત આપ્યા છે. તેણી કહે છે કે, જો ભગવાન શ્રી કૃષ્ણ રાજી થશે તો તે લોકસભાની ચૂંટણી લડશે.

રાજકારણમાં આવવા અંગે સકારાત્મક જવાબ આપ્યો
બોલિવૂડ અભિનેત્રી કંગના રનૌત તેના ઉગ્ર વ્યક્તિત્વ માટે પ્રખ્યાત છે. રાજકીય હોય કે સામાજિક, તે દરેક મુદ્દા પર ખુલ્લેઆમ પોતાનો અભિપ્રાય વ્યક્ત કરે છે. કંગનાને રાજકારણમાં આવવાને લઈને અવારનવાર પ્રશ્નો પૂછવામાં આવે છે. અત્યાર સુધી તે તેનો ઇનકાર કરતી રહી છે. પરંતુ આ વખતે તેણે સકારાત્મક જવાબ આપ્યો છે.

અભિનેત્રીએ રાજકારણમાં જોડાવાનો સંકેત આપ્યો
મીડિયા સાથે વાતચીત દરમિયાન અભિનેત્રીએ લોકસભા ચૂંટણી લડવાના સંકેત આપ્યા છે. તેણી કહે છે કે જો ભગવાન શ્રી કૃષ્ણ રાજી થશે તો તે લોકસભાની ચૂંટણી લડશે. કંગના તાજેતરમાં જ દ્વારકાધીશ મંદિરના દર્શન કરવા ગઈ હતી. ભગવાનને પ્રણામ કર્યા પછી અભિનેત્રીએ મીડિયા સાથે વાત કરી. અહીં અભિનેત્રીએ રાજકારણમાં જોડાવાનો સંકેત આપ્યો હતો.

ભગવાન શ્રી કૃષ્ણ રાજી થશે તો તે લોકસભા ચૂંટણી લડશે પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કંગના રનૌતે ગુજરાતના પ્રખ્યાત પ્રવાસ સ્થળ દ્વારકાના જગત મંદિરની મુલાકાત લીધી હતી. દ્વારકાધીશ મંદિરના દર્શન કરીને ધન્યતા અનુભવી હતી. કંગના રનૌતે પણ દ્વારકા બેટ દ્વારકા અને નાગેશ્વર મહાદેવ મંદિરની મુલાકાત લીધી હતી અને ભગવાનના આશીર્વાદ લીધા હતા. હાલમાં જ તેની ફિલ્મ તેજસ રીલિઝ થઈ છે. જે બાદ તે દ્વારકાધીશના દરવાજે પહોંચી અને મીડિયા સાથે વાત કરતા કહ્યું કે, જો ભગવાન શ્રી કૃષ્ણ રાજી થશે તો તે લોકસભા ચૂંટણી લડશે.

દ્વારકા આપણા માટે સ્વર્ગથી ઓછું નથી
દ્વારકા વિશે કહ્યું કે, હું હંમેશા કહું છું કે દ્વારકા શહેર એક દિવ્ય નગરી છે. અહીં બધું જ અદ્ભુત છે. દ્વારકાધીશ દરેક કણમાં વિદ્યમાન છે અને આપણે દ્વારકાધીશના દર્શન થતાં જ ધન્યતા અનુભવીએ છીએ. અમે હંમેશા દર્શન માટે આવવાની કોશિશ કરીએ છીએ પરંતુ કામના કારણે અમે ક્યારેક જ આવી શકીએ છીએ. અમે ઇચ્છીએ છીએ કે ભગવાન કૃષ્ણની મહાન નગરી દ્વારકા જે પાણીમાં છે તેને સરકાર એવી સુવિધા આપે કે લોકો પાણીની અંદર જઈને દ્વારકાને જોઈ શકે. દ્વારકા આપણા માટે સ્વર્ગથી ઓછું નથી.

મારી આગામી ફિલ્મ ઈમરજન્સી છે
પોતાની આવનારી ફિલ્મો અંગે તેણે કહ્યું કે, મારી આગામી ફિલ્મ ઈમરજન્સી છે. જેનું નિર્દેશન અને અભિનય મેં પોતે જ કર્યો છે. તે સિવાય એક થ્રિલર છે, પછી વિનોદિનીનો ડાન્સ છે અને તનુ વેડ્સ મનુનો ત્રીજો ભાગ છે. જે તમને બધાને ગમ્યો છે.

કંગનાએ લોકસભા ચૂંટણી લડવાનુ કહ્યું
કંગનાએ રામજીના જન્મસ્થળ રામ મંદિર પર કહ્યું કે, 600 વર્ષના સંઘર્ષ પછી ભારતને આ દિવસ જોવા મળી રહ્યો છે તે ભાજપ સરકારનું કામ છે. અમે ખૂબ જ ધામધૂમથી મંદિરની પુનઃસ્થાપના કરીશું. સનાતન માટે આ એક મોટો ઉત્સવ છે. અમે આશા રાખીએ છીએ કે, સનાતનનો ધ્વજ આખી દુનિયામાં લહેરાશે. કંગનાએ લોકસભા ચૂંટણી લડવા પર કહ્યું કે, જો ભગવાન કૃષ્ણ તેને આશીર્વાદ આપશે તો જ તે ચૂંટણી લડશે.

દ્વારકાધીશના દર્શનથી મનને શાંતિ મળી
કંગનાએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર દ્વારકાધીશ મંદિરના દર્શન કરતી વખતે એક ફોટો શેર કર્યો હતો. સાડીમાં સજ્જ કંગના અદભૂત લાગી રહી હતી. પરંતુ તેના ચહેરા પર ચિંતા સ્પષ્ટ દેખાતી હતી. અભિનેત્રીએ જણાવ્યું કે, કેવી રીતે તે ઘણા દિવસોથી બેચેન હતી. આવી સ્થિતિમાં દ્વારકાધીશના દર્શન કરીને તેમના મનને શાંતિ મળી. તે હવે પહેલા કરતા વધુ સારું અનુભવી રહી છે.

દ્વારકા આવતાં જ મારી બધી ચિંતાઓ દૂર થઈ
પોતાની સમસ્યાનું વર્ણન કરતાં કંગના લખે છે, મારું હૃદય કેટલાક દિવસોથી ખૂબ જ પરેશાન હતું. મને દ્વારકાધીશના દર્શન કરવાનું મન થયું. શ્રી કૃષ્ણની આ દિવ્ય નગરી દ્વારકામાં આવતાં જ અહીંની ધૂળ જોઈને એવું લાગ્યું કે જાણે મારી બધી ચિંતાઓ દૂર થઈને મારા પગમાં પડી ગઈ. મારું મન સ્થિર થયું અને મને અનંત આનંદનો અનુભવ થયો. હે દ્વારકાના ભગવાન, તમારા આશીર્વાદ આવા જ રાખો. હરે કૃષ્ણ. કંગનાએ એક વીડિયો પણ શેર કર્યો છે. જેમાં તે બોટમાં દ્વારકા શહેરની આસપાસ ઘૂમી રહી છે. તેમણે આ સ્થળની પ્રશંસા કરી છે.


Spread the love

Related posts

પુણે યુનિવર્સિટીમાં રામલીલા પર વિવાદ:માતા સીતા અને રાવણનાં વાંધાજનક દૃશ્યો દર્શાવાયાં; પ્રોફેસર સહિત 5 વિદ્યાર્થી અરેસ્ટ

Team News Updates

રાજકોટ ટ્રાફિક પોલીસની અનોખી પહેલઃ ૬૮ વાહન ચાલકોને અપાઇ હેલ્મેટ

Team News Updates

આધેડનું મોત, 4 લોકોને ઈજા,લીમખેડામાં પૂરપાટ ઝડપે આવતી કારે રીક્ષાને અડફેટે લેતા અકસ્માત,થાર અને રીક્ષા વચ્ચે ટક્કર

Team News Updates