News Updates
NATIONAL

બિગ બોસ ફેમ એલ્વિશ પર સાપની દાણચોરીનો આરોપ:FIR નોંધાઈ, વિદેશી યુવતીઓને બોલાવીને રેવ પાર્ટીઓ આયોજિત કરતો: 5ની ધરપકડ, 20 ML ઝેર ઝડપાયું

Spread the love

બિગ બોસના વિજેતા અને યુટ્યુબર એલ્વિશ યાદવ પર સાપની દાણચોરીનો આરોપ લાગ્યો છે. નોઈડા પોલીસે વન્યજીવ સંરક્ષણ સંબંધિત એક કેસમાં શુક્રવારે FIR નોંધી છે. એલ્વિશ પર રેવ પાર્ટી આયોજિત કરવાનો પણ આરોપ છે. આ મામલો મેનકા ગાંધી સાથે સંકળાયેલી સંસ્થા PFA દ્વારા બહાર આવ્યો હતો, જેમણે સ્ટિંગ ઓપરેશન કર્યું હતું. ત્યારબાદ પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવવામાં આવી હતી. જેના આધારે નોઈડા પોલીસે કાર્યવાહી કરી હતી.

હવે અમે તમને સંપૂર્ણ પ્રક્રિયા સ્ટેપ બાય સ્ટેપ સમજાવીએ…

જીવતા સાપ સાથે વિડીયો બનાવવાની માહિતી મળી હતી
આ સંપૂર્ણ કહાનીની શરૂઆત એક ફરિયાદ સાથે થાય છે. PFA સાથે સંકળાયેલા કાર્યકર્તા ગૌરવ ગુપ્તાને નોઈડામાં આવી ગતિવિધિઓની માહિતી મળી રહી હતી. એવું પણ બહાર આવ્યું છે કે યુટ્યુબર એલ્વિશ યાદવ કેટલાક લોકો સાથે નોઈડા-એનસીઆરના ફાર્મ હાઉસમાં સાપનું ઝેર અને જીવતાં સાપ સાથે વીડિયો શૂટ કરે છે. તેઓ ગેરકાયદેસર રીતે રેવ પાર્ટીઓ પણ યોજતા હોવાનું બહાર આવ્યું હતું.

આપણે રેવ પાર્ટી કરાવવાની છે…છેતરપિંડી કરીને રેકેટ પકડ્યું
ગૌરવે જણાવ્યું કે અમે એનજીઓના એક વ્યક્તિ દ્વારા એલ્વિશનો સંપર્ક કર્યો. તેણે એલ્વિશને નોઈડામાં રેવ પાર્ટીનું આયોજન કરવા અને કોબ્રાના ઝેરની વ્યવસ્થા કરવા કહ્યું. એલ્વિશે એક એજન્ટ રાહુલનું નામ જણાવ્યું. તેનો મોબાઈલ નંબર આપ્યો. અમે રાહુલને ફોન કર્યો અને એલ્વિશ યાદવનું નામ લઈને વાત કરી, જેથી તે પાર્ટી કરવા માટે તૈયાર થઈ ગયો.

રાહુલે કહ્યું, ‘તમે જ્યાં કહેશો ત્યાં હું મારા મિત્રોને સાપ સાથે લઈને આવીશ. આ પછી, તેઓ 2 નવેમ્બરે તેમની ટીમ સાથે સેક્ટર-51 સેવરન બેંકિટ હોલમાં આવવા માટે સંમત થયા. ગૌરવે ડીએફઓ નોઈડાને આની જાણ કરી હતી. આ પછી તમામ તસ્કરો નિયત સમયે અને સ્થળે પહોંચ્યા હતા. તેને પ્રતિબંધિત સાપ બતાવવા માટે કહેવામાં આવ્યું. આ પછી બધાએ સાપ બતાવ્યા. કોતવાલી સેક્ટર-49 અને વન વિભાગની સંયુક્ત ટીમે તેમને પકડી લીધા હતા.

રેવ પાર્ટીઓમાં સાપના ઝેરનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે
ધરપકડ કરાયેલા દાણચોરોની ઓળખ રાહુલ, તિતુનાથ, જયકરણ, નારાયણ અને રવિનાથ તરીકે થઈ છે. તેમની તલાશી લેતા રાહુલની કમર પર લટકેલી વાદળી રંગની થેલીમાંથી પ્લાસ્ટિકની બોટલમાં 20 મિલી સાપનું ઝેર ભરેલું મળી આવ્યું હતું. તેમની પાસેથી કુલ 9 સાપ મળી આવ્યા હતા, જેમાં 5 કોબ્રા સાપ, એક અજગર, બે મોં સ્નેક (સેન્ડ સ્નેક), એક રેટ સ્નેક (ઘોડા પછાડ)નો સમાવેશ થાય છે. પૂછપરછ દરમિયાન જણાવવામાં આવ્યું હતું કે આ લોકો રેવ પાર્ટીઓમાં આ સાપ અને સાપના ઝેરનો ઉપયોગ કરે છે.

ડિવિઝનલ ફોરેસ્ટ ઓફિસર પ્રમોદ શ્રીવાસ્તવનું કહેવું છે કે રેવ પાર્ટીઓમાં નશા માટે સાપના ઝેરનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે. આ YouTubersની એક ગેંગ છે, જે આ રીતે પાર્ટીઓનું આયોજન કરે છે.

ફરાર એલ્વિશ યુટ્યુબરના 14.2 મિલિયન સબસ્ક્રાઇબર્સ છે
પોલીસે તસ્કરો સામે વન્યજીવ સંરક્ષણ અધિનિયમ હેઠળ ગુનો નોંધ્યો છે. આ ગેંગનો મુખ્ય આરોપી એલ્વિશ યાદવ ફરાર છે. એલ્વિશ યાદવ એક પ્રખ્યાત યુટ્યુબર છે. તે યુટ્યુબ ચેનલ પર કોમેડી વીડિયો બનાવે છે. તેની યુટ્યુબ ચેનલ પર તેના લગભગ 14.2 મિલિયન સબ્સ્ક્રાઇબર્સ છે.

એલ્વિશ વાઈલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી લઈને વિજેતા બન્યો હતો
એલ્વિશ યાદવ વાઈલ્ડ કાર્ડ એન્ટ્રી લઈને બિગ બોસ OTT-2નો વિજેતા બન્યો. બિગ બોસ OTT-2 જીત્યા બાદ તેના ચાહકોમાં પણ ઘણો વધારો થયો છે. એલ્વિશને ફિલ્મોમાં કામ કરવાની ઓફર પણ મળી રહી છે. તેનો મ્યુઝિક વીડિયો પણ આવી ગયો છે. હરિયાણાના મુખ્યમંત્રી મનોહર લાલ ખટ્ટર દ્વારા પણ તેમનું સન્માન કરવામાં આવ્યું હતું.


Spread the love

Related posts

ઘરમાં એકવાર લગાવી દીધા આ છોડ, તો ફરી ક્યારેય નહીં પડે રુમ ફ્રેશનરની જરુરત

Team News Updates

5 દિવસ 43, 44, 44, 43, 43 ગરમીની આગાહી; ગત વર્ષે 27 એપ્રિલથી 1 મે સુધી તાપમાન સતત 44 ડિગ્રી કે તેથી વધુ રહ્યું હતું

Team News Updates

ચીન પીછેહઠ નહીં કરે ત્યાં સુધી ભારતીય વાયુ સેના LAC પર રાખશે નજર- એર ચીફ માર્શલ વી.આર. ચૌધરી

Team News Updates