News Updates
ENTERTAINMENT

આદિત્ય રોય કપૂર રિલેશનશિપ અને સિચ્યુએશનશિપને લઈને મૂંઝવણમાં!:’કોફી વિથ કરન’માં પહોંચેલા એક્ટરે કહ્યું, ‘અનન્યા ‘કોય’ કપૂર છે, તો હું આદિત્ય ‘જોય’ કપૂર છું’

Spread the love

કરન જોહરના લોકપ્રિય ચેટ શો ‘કોફી વિથ કરન’ની સીઝન આઠ ચાહકોમાં હલચલ મચાવી રહી છે. આ એપિસોડમાં આદિત્ય રોય કપૂર અને અર્જુન કપૂરે ઘણા અંગત ખુલાસા કર્યા હતા. જ્યારે કરને આદિત્યને પૂછ્યું કે શું તે અનન્યાને ડેટ કરી રહ્યો છે? તો આદિત્યએ શરમાતા કહ્યું – મને કોઈ રહસ્ય પૂછશો નહીં અને હું કોઈ જૂઠું નહીં બોલીશ. કરને કહ્યું પણ અનન્યાએ કહ્યું હતું કે તે એકદમ અનન્યા ‘કોય’ કપૂર છે. આના પર આદિત્યએ કહ્યું- અને હું આદિત્ય ‘જોય’ કપૂર છું.

આદિત્ય સંબંધને લઈને મૂંઝવણમાં છે
જ્યારે કરને પૂછ્યું, તમારો મતલબ છે કે તમે સિચ્યુએશનશિપમાં છો. આદિત્યએ જવાબ આપ્યો કે અનન્યા ખૂબ જ આનંદી છોકરી છે. સિચ્યુએશનશિપ એ બે લોકો વચ્ચેનો અનામી રોમેન્ટિક સંબંધ છે જેમાં ઘણીવાર કોઈ પણ પ્રકારની પ્રતિબદ્ધતા શામેલ હોતી નથી. સંબંધ અને પરિસ્થિતિ વચ્ચે શું તફાવત છે તે હું નક્કી કરી શકતો નથી.

જો આદિત્ય શ્રદ્ધા કપૂર અને અનન્યા પાંડે સાથે લિફ્ટમાં ફસાઈ જાય તો શું કરશે?
આદિત્યના રેપિડ ફાયર રાઉન્ડમાં, કરણે તેને પૂછ્યું કે જો તમે શ્રદ્ધા કપૂર અને અનન્યા પાંડે સાથે લિફ્ટમાં ફસાઈ જાઓ તો તમે શું કરશો. આદિત્યની જગ્યાએ અર્જુને જવાબ આપ્યો કે તેણે પ્રેમ કર્યો હશે, પરંતુ તેને ખબર નથી કે કોની સાથે. આ સાંભળીને આદિત્યએ અર્જુનને ફની લુક આપ્યો. અર્જુને તેની સામે જોયું અને કહ્યું – બસ મજાક કરી રહ્યો છું. આદિત્ય એ સમજવામાં અસમર્થ છે કે આ અનન્યાના પિતા અભિનેતા ચંકી પાંડેનો પ્રખ્યાત ડાયલોગ છે.

તમને જણાવી દઈએ કે અનન્યા સાથે તેનું નામ જોડાયું તે પહેલા આદિત્યનું નામ શ્રદ્ધા કપૂર સાથે જોડવામાં આવ્યું હતું. બંનેએ ફિલ્મ ‘આશિકી 2’માં સાથે કામ કર્યું હતું.

કરણે કહ્યું, ‘આ એપિસોડ જોયા પછી, તમે અનન્યા સાથે છેલ્લો પાસ્તા ખાશો કારણ કે તમે તેના ડેડી ડિયરસ્ટ પર વધુ સંશોધન કર્યું નથી. કરન અને અર્જુન આદિત્યને ચીડવે છે. જ્યારે આદિત્યને પૂછવામાં આવ્યું કે તેણે ચંકી પાંડેની ફિલ્મ જોઈ નથી, તો અભિનેતાએ એટલું જ કહ્યું- મને માફ કરી દે.

અર્જુન પોતાના વિશે ફેલાયેલી અફવાઓને ઓછી કરવા માંગે છે
શોમાં આગળ, રેપિડ ફાયર રાઉન્ડમાં, કરણ અર્જુનને પૂછે છે, તમે તમારા વિશે કઈ અફવા શરૂ કરવા માંગો છો? આના જવાબમાં અર્જુન કહે છે- ‘મારા વિશે પહેલેથી જ ઘણી અફવાઓ છે. મને આમાંની કોઈપણ અફવાઓનો અંત લાવવાનું ગમશે.

અર્જુન-આદિત્ય પહેલીવાર સાથે જોવા મળ્યા
આ પહેલીવાર છે જ્યારે અર્જુન અને આદિત્ય કરનના શોમાં સાથે આવ્યા છે. આ સિઝનની શરૂઆતમાં આદિત્યની ગર્લફ્રેન્ડ અનન્યા પાંડે સારા અલી ખાન સાથે જોવા મળી હતી.


Spread the love

Related posts

શાહિદ અને ક્રિતીની રોમેન્ટિક ફિલ્મમાં ફેમિલી ડ્રામા જોવા મળશે:દાદાના રોલમાં જોવા મળશે ધર્મેન્દ્ર પાજી, રાજસ્થાનની કડકડતી ઠંડીમાં રાત્રી દરમિયાન પણ શૂટિંગ કર્યું હતું

Team News Updates

‘ટાઈગર-3’ને નુકસાન વેઠવું પડે તેવી શક્યતા:જો શુક્રવારે રિલીઝ થાય તો ફિલ્મે ₹60 કરોડની ઓપનિંગ મેળવી હોત, જાણો શું કહે છે ટ્રેડ એનાલિસ્ટ?

Team News Updates

શું છે પાકિસ્તાનની હીરામંડીનો ઈતિહાસ? જેના પર સંજય લીલા ભણસાલી બનાવી રહ્યા છે વેબ સિરીઝ

Team News Updates