News Updates
ENTERTAINMENT

સલમાન ખાનના પરિવારની સુરક્ષા વધારી દેવામાં આવી:બનેવીની સુરક્ષા માટે પોલીસકર્મીઓ તહેનાત કરવામાં આવ્યા, પ્રમોશન દરમિયાન આયુષ બુલેટપ્રૂફ કારમાં ટ્રાવેલ કરશે

Spread the love

લોરેન્સ ગેંગની ધમકીઓને કારણે હવે સલમાન ખાનના પરિવારના દરેક સભ્યની સુરક્ષા વધારી દેવામાં આવી છે. જો અહેવાલોનું માનીએ તો, સલમાન ખાનના બનેવી આયુષ શર્માની સુરક્ષા સુનિશ્ચિત કરવા માટે વધારાના પગલાં લેવામાં આવી રહ્યા છે. હવે તે જ્યાં જશે ત્યાં તેની સુરક્ષા માટે પોલીસકર્મીઓ તૈનાત રહેશે.

સલમાન ખાનના પરિવારની સુરક્ષા વધારી દેવામાં આવી છે
આયુષ શર્માની ફિલ્મ ‘રુસલાન’ ટૂંક સમયમાં રિલીઝ થવા જઈ રહી છે. આ ફિલ્મના પ્રમોશન માટે અભિનેતાએ ઘણો પ્રવાસ કરવો પડશે. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, આયુષ શર્મા કડક સુરક્ષા સાથે પ્રમોશનલ ઈવેન્ટ્સમાં જશે. જેમાં પોલીસ કર્મચારીઓને પણ સામેલ કરવામાં આવશે જેઓ તેમની દરેક જાહેર હાજરી દરમિયાન તેમની સાથે રહેશે. આ સિવાય આયુષની મુસાફરી પણ બુલેટપ્રૂફ વાહનોમાં જ કરવામાં આવશે. આ તમામ પગલાં અધિકારીઓ દ્વારા લેવામાં આવી રહ્યા છે જેથી તે ઇવેન્ટ દરમિયાન કલાકારોની સુરક્ષા સુનિશ્ચિત કરી શકાય જેમાં તેમને ભીડ સાથે વાતચીત કરવાની જરૂર હોય.

સલમાન ખાનના પિતાને પણ ધમકીઓ મળી છે
સલમાન ખાનને છેલ્લા કેટલાક સમયથી લોરેન્સ બિશ્નોઈ તરફથી સતત ધમકીઓ મળી રહી હતી. આ કારણોસર અભિનેતાએ મુંબઈ પોલીસનો પણ સંપર્ક કર્યો હતો. પરંતુ આ સિલસિલો અટક્યો નહીં, બલ્કે સલમાનના પિતાને પણ ધમકીભર્યા મેસેજ આવવા લાગ્યા. આ કારણોસર, માત્ર સલમાન ખાનને જ નહીં પરંતુ તેના પરિવારના અન્ય સભ્યોને પણ કડક સુરક્ષા આપવાનો નિર્ણય લેવામાં આવ્યો હતો. આ સાથે સલમાન ખાનને ગયા વર્ષે 2023માં વધતી ધમકીઓ બાદ સ્વ-રક્ષણ અને વ્યક્તિગત સુરક્ષાના પગલાંના ભાગરૂપે વ્યક્તિગત હથિયાર રાખવાનું લાયસન્સ પણ આપવામાં આવ્યું છે.

ગયા મહિને 2 લોકોએ સલમાન ખાનના ફાર્મ હાઉસમાં ઘૂસવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.
સલમાન ખાનનું ફાર્મ હાઉસ નવી મુંબઈના પનવેલમાં છે. 4 જાન્યુઆરીએ સાંજે 4 વાગ્યે, બે અજાણ્યા લોકોએ અભિનેતાના ફાર્મ હાઉસમાં બળજબરીથી ઘૂસવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. બંને શખ્સો ફેન્સીંગના વાયરો તોડી અંદર પ્રવેશવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા હતા. ફાર્મ હાઉસમાં બે શંકાસ્પદ લોકોને જોઈને ત્યાં હાજર ગાર્ડે તરત જ તેમને રોક્યા. આ પછી ફાર્મ હાઉસના મેનેજરને પણ બોલાવવામાં આવ્યો હતો. બંનેની પૂછપરછ દરમિયાન તેઓએ પોતાને સલમાન ખાનના ચાહક હોવાનું જાહેર કર્યું હતું. બંનેની વાત પર સિક્યુરિટી ગાર્ડે વિશ્વાસ ન કર્યો અને તેમને પોલીસને હવાલે કર્યા. ઘટના સમયે સલમાન ખાન તેના ફાર્મ હાઉસમાં નહોતો.

લોરેન્સ ગેંગના નિશાના પર સલમાન ખાન છે
સલમાન ખાનને ગયા વર્ષે લોરેન્સ ગેંગ તરફથી ધમકી મળી હતી. લોરેન્સે સલમાનને મારી નાખવાની ધમકી આપી હતી. લોરેન્સ ગુનેગાર તરીકે ઓળખાય છે. પંજાબી ગાયક સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યામાં તેનો હાથ છે. દિવસના અજવાળામાં મુસેવાલાની હત્યા પછી, એવી આશંકા હતી કે તે સલમાન ખાન પર સમાન હુમલાઓ કરી શકે છે કારણ કે તેણે લાંબા સમય પહેલા સલમાનને કાળા હરણના શિકાર અંગે ધમકી આપી હતી.

આ ધમકી બાદ સલમાનને Y+ સુરક્ષા આપવામાં આવી હતી. તે બુલેટ પ્રુફ વાહનમાં જ ઘરની બહાર નીકળે છે, જેમાં તેના ખાનગી ગાર્ડ પણ રહે છે.


Spread the love

Related posts

KL Rahul Ruled Out: ઈજાને લઈ ભારતીય ક્રિકેટર કેએલ રાહુલ WTC Final થી બહાર, જાતે જ કર્યુ એલાન

Team News Updates

ભારત આજે 200મી T-20 રમશે, વેસ્ટ ઈન્ડિઝ સામે મુકાબલો:યશસ્વી-તિલકને ડેબ્યૂ કેપ મળી શકે છે, અવેશ પાસે પરત ફરવાની તક છે; જુઓ પોસિબલ-11

Team News Updates

જો તમે પણ ઓનલાઈન ગેમ રમો છો તો રહો સાવધાન, લોકોને રૂપિયાની લાલચ આપીને થઈ રહી છે છેતરપિંડી

Team News Updates