News Updates
GUJARAT

 કુરકુરે પતિ ના લાવ્યો ,નારાજ પત્ની  થઇ ગઇ,માંગી લીધા છૂટાછેડા 

Spread the love

ઉત્તર પ્રદેશના આગ્રામાં એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે અહીંની એક મહિલાએ તેના પતિ પાસેથી છૂટાછેડા માંગ્યા કારણ કે તે એક દિવસ દસ રૂપિયાની કિંમતનું કુરકુરેનું પેકેટ લાવવાનું ભૂલી ગયો હતો. વાસ્તવમાં પત્નીને રોજ ક્રિપ્સ ખાવાની આદત હતી અને તેના કારણે બંને વચ્ચે ઘણા ઝઘડા થતા હતા.

પતિ-પત્ની વચ્ચે નાની-નાની બાબતો પર મતભેદ થાય તે સામાન્ય બાબત છે, પરંતુ વાત છૂટાછેડા સુધી પહોંચી જાય તેવું બહુ ઓછું જોવા મળે છે. ઉત્તર પ્રદેશના આગ્રામાં આજકાલ આવો જ એક કિસ્સો ચર્ચામાં છે. એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે અહીં રહેતી એક મહિલાએ તેના પતિ પાસે માત્ર એટલા માટે છૂટાછેડા માંગ્યા છે કારણ કે તે 10 રૂપિયાની કિંમતનું કુરકુરેનું પેકેટ લાવી શક્યો નહીં.

જો કે મહિલાના નામનો ખુલાસો કરવામાં આવ્યો નથી, પરંતુ મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં એવું ચોક્કસપણે કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મહિલાને રોજ ક્રિપ્સ ખાવાની આદત હતી અને તે તેના પતિને દરરોજ દસ રૂપિયાનું પેકેટ લાવવાનું કહેતી હતી.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર પત્નીને રોજ ક્રિપ્સ ખાવાની આદતને કારણે પતિ સાથે અવારનવાર ઝઘડા થતા હતા. જોકે બાદમાં મામલો શાંત પડ્યો હતો, પરંતુ એક દિવસ પતિ કુરકુરે લાવવાનું ભૂલી ગયો ત્યારે મામલો વિવાદનું સ્વરૂપ ધારણ કરી લીધું. આ પછી પતિ-પત્ની વચ્ચે ખૂબ બોલાચાલી થઈ અને દલીલ એટલી વધી ગઈ કે પત્ની રીસાઇને સીધી માતાના ઘરે ચાલી ગઇ. આટલું જ નહીં, આ બાબતને લઇને તેણે છૂટાછેડા પણ માંગી લીધા. આ અંગે તે પોલીસ સ્ટેશન પણ પહોંચી હતી. એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે તેઓએ ગયા વર્ષે જ લગ્ન કર્યા હતા.

અહેવાલો અનુસાર, પોલીસે પતિ-પત્ની બંનેને શાંત કરવાનો ઘણો પ્રયાસ કર્યો, પરંતુ તેઓ નિષ્ફળ ગયા. વાતચીત દરમિયાન પતિએ જણાવ્યું કે તેની પત્નીને કુરકુરે ખાવાની ખરાબ લત લાગી ગઈ હતી, તે તેને રોજ કુરકુરે લાવવાનું કહેતી હતી અને આ કુરકુરે તેમની વચ્ચે ઝઘડાનું કારણ બની ગયું હતું, જ્યારે આ મામલે પત્નીએ અલગ અલગ વાત કરી હતી. નિવેદન છે. તેણીનો આરોપ છે કે તેનો પતિ તેનું શારીરિક શોષણ કરતો હતો, તેથી તેણીને તેના પતિનું ઘર છોડીને તેના માતાપિતાના ઘરે આવવાની ફરજ પડી હતી. જો કે મહિલાના આ આરોપમાં કેટલું સત્ય છે તે હજુ સુધી જાણી શકાયું નથી. હાલ પોલીસ તપાસમાં વ્યસ્ત છે.


Spread the love

Related posts

વાવાઝોડા સાથે મેઘરાજાનું રૌદ્ર સ્વરૂપ:વેરાવળ અને સુત્રાપાડાને ધમરોળી નાખ્યું, 24 કલાકમાં સાડા આઠ ઈંચ વરસાદ, નીચાણવાળા વિસ્તારોમાં પાણી ભરાયા, 6 જિલ્લામાં રેડ એલર્ટ

Team News Updates

સિંગાપોર ખાતે રમાનાર એશિયા કપ ની જુનિયન ઇન્ડિયન ટીમ માં માલપુર તાલુકામાં આવેલી એમ ડી પટેલ આર્ટસ કોલેજ તખતપુર ની ભાર્ગવી વગીશ કુમાર ભગોરા ની પસંદગી

Team News Updates

ચાલુ કાર અચાનક ભડભડ સળગી ઊઠી:અંકલેશ્વર હાઇવે પર અફરાતફરીનો માહોલ; કારમાં સવાર લોકોનો આબાદ બચાવ

Team News Updates