News Updates
GUJARAT

આ દિવસે વીજળીના કડાકા ભડાકા સાથે તૂટી પડશે વરસાદ,અંબાલાલ પટેલની આગાહી

Spread the love

રાજ્યમાં વરસાદી રાઉન્ડને લઈને અંબાલાલ પટેલે આગાહી કરી છે. આગામી દિવસોમાં 26 મે થી 4 જૂન વચ્ચે વરસાદ આવશે. વીજળીના કડાકા-ભડાકા સાથે વરસાદ વરસી શકે છે. 14મી જૂનથી રાજ્યમાં વિધિવત રીતે ચોમાસાની શરૂઆત થઈ જશે.

રાજ્યમાં 14મી જૂનથી ચોમાસાની શરૂઆત થશે. એ પહેલા વધુ એક વરસાદી રાઉન્ડ ગુજરાતમાં જોવા મળશે. હવામાન નિષ્ણાંત અંબાલાલ પટેલના જણાવ્યા મુજબ રાજ્યમાં 26 મે થી 4 જુન વચ્ચે વરસાદ પડવાની સંભાવના છે. વીજળીના કડાકા ભડાકા સાથે વરસાદ વરસી શકે છે.

અંબાલાલ પટેલના જણાવ્યા મુજબ હાલમાં પ્રિમોન્સુન એક્ટિવિટી સક્રિય થતા રોહિણી નક્ષત્રનો વરસાદ દક્ષિણ ગુજરાતમાં સુરત, સૌરાષ્ટ્ર, ભરૂચ અને વલસાડમાં જોવા મળશે. ઉત્તર ગુજરાતમાં છુટા છવાયા વરસાદી ઝાપટા જોવા મળશે. પંચમહાલ, બનાસકાંઠા, સાબરકાંઠા અને અરવલ્લીમાં પણ છુટા છવાયા વિસ્તારોમાં રોહિણી નક્ષત્રનો વરસાદ થશે. આ સાથે સૌરાષ્ટ્રના અન્ય ભાગોમાં પણ રોહિણી નક્ષત્રનો વરસાદ થવાની શક્યતા રહેશે.

આ સાથે ગરમીને લઈને અંબાલાલ પટેલે રાહતના સમાચાર આપ્યા છે. આગામી દિવસોમાં ચારથી પાંચ ડિગ્રી તાપમાનમાં ઘટાડો થશે. 26 મે થી 4 જૂન વચ્ચે અંગ દઝાડતી ગરમીમાંથી મળશે રાહત, 4 જુન સુધીમાં રાજ્યના અનેક ભાગોમાં તાપમાન 40 ડિગ્રી સુધી ગગડી જશે.


Spread the love

Related posts

જેઠ સંબંધિત પરંપરાઓ:શિવલિંગને ઠંડું જળ અર્પણ કરો, પશુ-પક્ષીઓ માટે પાણીની વ્યવસ્થા કરો

Team News Updates

લાશ બાઇક સાથે નાળામાં ફેંકી દીધી,કોલ ડિટેઇલે પર્દાફાશ કર્યો, નવા પ્રેમી સાથે મળી મર્ડરનો પ્લાન ઘડી મળવા બોલાવ્યો, EX બોયફ્રેન્ડની કરાવી હત્યા

Team News Updates

 Clapping:તાળી  શા માટે વગાડવામાં આવે છે ભજન-કીર્તનમાં,ધાર્મિક અને વૈજ્ઞાનિક મહત્વ 

Team News Updates