News Updates
ENTERTAINMENT

બચ્ચન સાહેબ અને અનુષ્કાને ખોટી હોંશિયારી ભારે પડી!:હેલ્મેટ વિના બાઇક પર ફરવા બદલ મુંબઈ પોલીસે તાત્કાલિક એક્શન લેવા આપ્યા આદેશ, યુઝર્સે યાદ કરાવ્યા ટ્રાફિકના નિયમો

Spread the love

અમિતાભ બચ્ચન અને અનુષ્કા શર્માએ સોમવારે તેમની કાર મૂકીને અને ટ્રાફિક જામથી બચવા માટે બાઇકની લિફ્ટ લીધી. બંનેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. જો કે, આ દરમિયાન લોકોએ જોયું કે બંને તસવીરોમાં ન તો અભિનેતાએ હેલ્મેટ પહેર્યું હતું કે ન તો બાઇક સવારે!. જેના કારણે હવે મુંબઈ પોલીસ અનુષ્કા અને અમિતાભ પર કાર્યવાહી કરવા જઈ રહી છે.

જણાવી દઈએ કે અમિતાભે બાઇક સવાર સાથે શેર કરેલા ફોટોમાં બંનેએ હેલ્મેટ પહેર્યું નથી, જ્યારે વિડિયોમાં અનુષ્કા પણ હેલ્મેટ પહેર્યા વગર જોવા મળી રહી છે.

મુંબઈ પોલીસ બંને સ્ટાર્સ પર કાર્યવાહી કરશે
સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે બંને સ્ટાર્સ સામે હેલ્મેટ વિના બાઇક પર બેસવા બદલ ફરિયાદ કરી હતી, જે પછી મુંબઈ પોલીસે યુઝર્સના ટ્વીટનો જવાબ આપતા કહ્યું- ‘અમે તે પોસ્ટ ટ્રાફિક પોલીસ શેર કરી છે.’

હેલ્મેટ ન પહેરવા બદલ સવાલોથી ઘેરાયેલા બિગ બી
આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવ્યો છે, જ્યારે કેટલાક યુઝર્સ અમિતાભના આ હાવભાવના વખાણ કરી રહ્યા છે, ત્યારે કેટલાક યુઝર્સ એવા છે જેમણે હેલ્મેટ ન પહેરવા બદલ કોમેન્ટ સેક્શનમાં સ્ટાર્સ પર સવાલ ઉઠાવ્યા છે. અમિતાભજીના ફોટો પર એક ચાહકે લખ્યું- ‘હેલ્મેટ ક્યાં છે સર.’ મુંબઈ પોલીસને ટેગ કરતાં અન્ય યુઝરે લખ્યું- ‘બાઈક સવાર અને બાઈક ચાલક બંને હેલ્મેટ વગર બેઠા છે. મુંબઈ પોલીસ કૃપા કરીને નોંધ લે!’ ત્રીજા ચાહકે લખ્યું, ‘સર કૃપા કરીને હેલ્મેટ પહેરો’. ચોથા પ્રશંસકે લખ્યું,’ હેલ્મેટ ન પહેરવા બદલ કાર્યવાહી થવી જોઈએ’ એવું લાગે છે કે તેમણે ટ્રાફિકના નિયમો તોડ્યા છે. મને આશા છે કે પોલીસ કાર્યવાહી કરશે અને બતાવશે કે દરેક સમાન છે.

હેલ્મેટ વગર લિફ્ટ લેવા બદલ અનુષ્કા ટ્રોલ થઈ
બાઈક બોડીગાર્ડ સાથે હેલ્મેટ વગર લિફ્ટ લેવા બદલ અનુષ્કાને ટ્રોલ પણ કરવામાં આવી રહી છે. એક યૂઝરે કોમેન્ટ સેક્શનમાં લખ્યું, ‘મેડમે હેલ્મેટ પહેર્યું નથી અને ન તો તેમના બોડીગાર્ડે’ અન્ય યુઝરે લખ્યું- ‘શું મુંબઈમાં હેલ્મેટની જરૂર નથી?’ ત્રીજા યુઝરે લખ્યું – શું અમીર અને પ્રખ્યાત લોકો માટે હેલ્મેટ ન પહેરવા પર કોઈ દંડ નથી? ચોથા યુઝરે મુંબઈ પોલીસને ટેગ કરીને લખ્યું, ‘હેલ્મેટ કોણ પહેરશે? આરટીઓ પોલીસે આ લોકો પાસેથી ભારે દંડ વસૂલવો જોઈએ.’

અમિતાભે યાદ કર્યા જૂના દિવસો, કહ્યું- બાઇક પર બેસવાની મજા ક્યારેય ઓછી નહીં થાય
સોમવારે તસવીરો શેર કરતાં બિગ બીએ કેપ્શનમાં લખ્યું- ‘હું તેમને ઓળખતો નથી, પરંતુ તેમ છતાં તેઓએ મારી મદદ કરી. પીળા ટી-શર્ટ, શોર્ટ્સ અને કેપ પહેરેલા આ વ્યક્તિનો આભાર, તેણે ખુશીથી મને તેની બાઇક પર બેસાડ્યો અને હું સમયસર સ્થળ પર પહોંચી ગયો.

તે જ સમયે, બિગ બીએ એક બ્લોગ પણ શેર કર્યો હતો જેમાં તેમણે કહ્યું હતું કે આ બાઇક રાઇડે તેમને જૂના કૉલેજ દિવસોની યાદ અપાવી દીધી. અભિનેતાએ જણાવ્યું કે તે દર અઠવાડિયે તેના કોલેજના મિત્રોને મળવા બાઇક પર જતા હતા. બાઇક ચલાવવાની અને બાઇક પર બેસવાની મજા ક્યારેય ઓછી નથી થઇ શકતી. આજે મને એ દિવસો યાદ આવ્યા જ્યારે ક્યારેક ગ્રુપ પિકનિક પર જવા માટે ફેમિલી કાર પણ મળતી હતી, પણ હવે એ સમય વીતી ગયો છે. હવે દરેક પગલું કાળજીપૂર્વક અને આરામથી ભરવાનું છે. આજે પણ, ક્યારેક મને એવું લાગે છે કે હું મારી જાતને કામ પર લઈ જઉં છું.


Spread the love

Related posts

WTC ફાઇનલમાં બંને ટીમોની સ્ટ્રેંથ અને વીકનેસ:ઓસ્ટ્રેલિયાની બેટિંગ મજબુત; સ્પિનરો બંને ટીમોના ટોપ વિકેટ ટેકર છે

Team News Updates

અમનપ્રીત સિંહે ISSF શૂટિંગ વર્લ્ડ કપમાં ગોલ્ડ મેડલ જીત્યો:વુમન્સ પિસ્તોલ ત્રિપુટીને બ્રોન્ઝ મળ્યો, ભારત પોઈન્ટ ટેબલમાં બીજા નંબરે પહોંચી ગયું

Team News Updates

‘દિવંગત અભિનેતા ઈરફાન ખાન સાથે ગાવાનું મારુ સપનું હતું’:ગુરુ રંધાવાએ કહ્યું, ‘સર ગોરા ન હોવા છતાં વિદેશીઓ તેમની સાથે ફોટોગ્રાફ્સ પડાવવા ઉત્સુક હતા’

Team News Updates