News Updates
ENTERTAINMENT

કાર્તિક આર્યનની ‘ભૂલ ભુલૈયા 3’માં માધુરી દીક્ષિત બનશે મંજૂલિકા? ફિલ્મને લઈને સામે આવ્યું મોટું અપડેટ

Spread the love

કાર્તિક આર્યન આ સમયે ડિરેક્ટર્સની પહેલી પસંદ બની ગયો છે. તેનું કારણ છે ફિલ્મની સફળતા અને તેનો દમદાર અભિનય. આ વર્ષે તેની બે ફિલ્મો આવી રહી છે. પહેલું છે ‘ચંદુ ચેમ્પિયન’ અને બીજું ‘ભૂલ ભુલૈયા 3’. ચાહકો હજી પણ સત્તાવાર તારીખની રાહ જોઈ રહ્યા છે પરંતુ તેઓએ તાજેતરમાં એક સંકેત આપ્યો હતો. હવે તસવીર પર એક મોટું અપડેટ આવ્યું છે.

કાર્તિક આર્યનના ખાતામાં હાલમાં ઘણી ફિલ્મો છે. ‘ચંદુ ચેમ્પિયન’, ‘આશિકી 3’ અને ‘ભૂલ ભુલૈયા 3’ કન્ફર્મ થઈ ગઈ છે. આ સિવાય બીજા કેટલાક પ્રોજેક્ટ છે જેની જાહેરાત ટૂંક સમયમાં કરવામાં આવશે. ‘ચંદુ ચેમ્પિયન’ સિવાય કાર્તિક આર્યનની ‘ભૂલ ભુલૈયા 3’ પણ આ વર્ષે રિલીઝ થશે. તાજેતરમાં જ તેણે તેને દિવાળી પર લાવવાનો સંકેત આપ્યો હતો.

તાજેતરમાં જ વિદ્યા બાલન ‘ભૂલ ભુલૈયા’ના ત્રીજા ભાગમાં એન્ટ્રી કરી હતી. પછી એવું પણ સાંભળવા મળ્યું કે આ વખતે એક નહીં પણ બે મંજુલિકા હશે. વિદ્યા સિવાય માધુરી દીક્ષિત પણ આ ફિલ્મ સાથે જોડાઈ હોવાના અહેવાલો સામે આવ્યા છે. હવે ‘ભૂલ ભુલૈયા 3’ના શૂટિંગને લઈને એક મોટું અપડેટ સામે આવ્યું છે. આ મુજબ, ફિલ્મનું શૂટિંગ ટૂંક સમયમાં શરૂ થવાનું છે. જાણો ક્યાં અને ક્યારે પહેલું શૂટિંગ શરૂ થશે.

‘ભૂલ ભુલૈયા 3’ માધુરી બનશે મંજૂલિકા

કાર્તિક આર્યનની ‘ભૂલ ભુલૈયા 2’ને સારો પ્રતિસાદ મળ્યો છે. આ તસવીર એવા સમયે તરંગો મચાવી રહી હતી જ્યારે અન્ય કોઈ ફિલ્મ સારી કમાણી કરી રહી ન હતી. જોકે, નિર્માતા ત્રીજા ભાગમાં ઉતાવળ કરવાના મૂડમાં નથી. તે ‘ભૂલ ભુલૈયા 3’ને મોટા પાયે તૈયાર કરી રહ્યા છે. બીજા ભાગમાં શું ખૂટતું હતું. ત્રીજા ભાગમાં તેને પૂર્ણ કરવા માટે વિદ્યા બાલનને એન્ટ્રી કરવામાં આવી છે.

હાલમાં જ પિંકવિલાનો રિપોર્ટ સામે આવ્યો છે. આ મુજબ, ‘ભૂલ ભૂલૈયા 3’નું શૂટિંગ 9મી માર્ચ એટલે કે આવતીકાલથી શરૂ થવા જઈ રહ્યું છે. તેનું શૂટિંગ મુંબઈમાં થશે. ઉત્પાદન શેડ્યૂલ 8 દિવસ છે. માધુરિ દીક્ષિત આ ફિલ્મ નવી મંજૂલિકા બનશે કે કેમ તે અંગે હજુ સુધી કોઈ પુષ્ટિ થઈ નથી પણ અભિનેત્રી ફિલ્મ જોવા મળશેની મીડિયા રિપોર્ટ દ્વારા જાણકારી મળી છે

વિદ્યા બાલન અને માધુરી દીક્ષિત એકસાથે

કાર્તિક આર્યન, વિદ્યા બાલન અને માધુરી દીક્ષિત આ 8 દિવસના શેડ્યૂલ માટે સાથે શૂટ કરવા જઈ રહ્યા છે. વાસ્તવમાં અનીસ બઝમી આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન કરી રહ્યા છે. તાજેતરમાં જ ખબર પડી કે તૃપ્તિ ડિમરી ફિલ્મમાં એન્ટ્રી કરી ચૂકી છે. કિયારા અડવાણી બીજા ભાગમાં જોવા મળી હતી. પરંતુ તૃપ્તિએ તેમનું પત્તું કાપી નાખ્યું છે. વેલ, આ રિપોર્ટ પરથી એ જાણી શકાયું નથી કે તૃપ્તિ ડિમરીનો 8 દિવસના મુંબઈ શેડ્યૂલમાં સમાવેશ કરવામાં આવશે કે નહીં. પરંતુ તે જલ્દી જ તેના ભાગનું શૂટિંગ શરૂ કરી શકે છે.

તાજેતરમાં કાર્તિક આર્યનએ ‘ભૂલ ભૂલૈયા’ની ટીમમાં વિદ્યા બાલનનું ભવ્ય સ્વાગત કર્યું હતું. તેણે મંજુલિકા અને તેના ડાન્સનો વીડિયો ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો હતો. કાર્તિક પણ તેની આગામી ફિલ્મ માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છે.


Spread the love

Related posts

ગુજરાતનો છોકરો U-19 વર્લ્ડ કપમાં ધૂમ મચાવે છે:ICCએ તેની બોલિંગનો વીડિયો શેર કર્યો; ભારતને જિતાડવામાં મહત્ત્વની ભૂમિકા ભજવી

Team News Updates

‘રેફ્યુજી’ ફિલ્મ દરમિયાન અભિષેક ડાયલોગ્સ ભૂલી ગયો હતો:વર્ષો પછી કિસ્સો જણાવ્યો અને કહ્યું, ‘ડરના કારણે 17 વાર રિ-ટેક લીધા હતા, ભીડ જોઈને નર્વસ થઇ ગયો હતો’

Team News Updates

સાઉથ એક્ટર નાની સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી મૃણાલ ​​​​​​​:સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી પોસ્ટ, અભિનેતા સાથે ‘હાય નન્ના’માં જોવા મળશે

Team News Updates