News Updates
ENTERTAINMENT

જાહન્વી કપૂરને માતા સીતાનો રોલ ઓફર કર્યાની વાત નિર્માતાઓએ નકારી:નિતેશ તિવારીની ‘રામાયણ’માં રણબીર સાથે જોવા મળશે સાઇ પલ્લવી, ફિલ્મ એપ્રિલમાં ફ્લોર પર આવશે

Spread the love

ડિરેક્ટર નિતેશ તિવારીની ફિલ્મ ‘રામાયણ’ આ દિવસોમાં ચર્ચામાં છે. ફિલ્મની અંતિમ કાસ્ટિંગ જાણવા માટે દર્શકો ખૂબ જ ઉત્સુક છે. તે જ સમયે, સીતાના કાસ્ટિંગને લઈને ઘણી અભિનેત્રીઓના નામ સામે આવ્યા હતા. અગાઉ એવા અહેવાલ હતા કે સાઉથની અભિનેત્રી સાઈ પલ્લવી આ ફિલ્મમાં સીતાની ભૂમિકા ભજવશે. આ પછી, તાજેતરમાં સમાચાર આવ્યા હતા કે મેકર્સ સીતાના રોલ માટે જાહ્નવી કપૂરનો સંપર્ક કરી રહ્યા છે. પરંતુ બોલિવૂડ હંગામાના રિપોર્ટ અનુસાર સીતાના રોલ માટે સાઈ પલ્લવીને ફાઈનલ કરવામાં આવી છે.

રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો રણબીર કપૂર રામાયણમાં શ્રી રામનું પાત્ર ભજવશે. હનુમાનજીના રોલ માટે સની દેઓલને સાઈન કરવામાં આવ્યો છે. સાઉથ એક્ટર યશ રાવણનું પાત્ર ભજવતો જોવા મળશે. ફિલ્મનું શૂટિંગ આ વર્ષે એપ્રિલથી શરૂ થશે. હાલમાં રામાયણના પ્રી-પ્રોડક્શન પર કામ ચાલી રહ્યું છે. જાહન્વી કપૂરના સંપર્કમાં આવવાના આ સમાચારને નિર્માતાઓએ નકારી કાઢ્યા છે. તેમનું કહેવું છે કે આ એક અફવા છે. અમારી ટીમે સીતાના રોલ માટે સાઈ પલ્લવી અને આલિયા ભટ્ટમાંથી એક અભિનેત્રીની પસંદગી કરવાની હતી. મેકર્સે આ રોલ માટે સાઈ પલ્લવીને ફાઈનલ કરી છે.

રિપોર્ટ અનુસાર રામાયણનો પહેલો ભાગ 2025માં દિવાળીની આસપાસ આવશે. મેકર્સ ફિલ્મને બે ભાગમાં રિલીઝ કરવાનું વિચારી રહ્યા છે. તે રામાયણની આખી વાર્તાને બે ભાગમાં યોગ્ય રીતે બતાવવા માંગે છે. નિર્દેશક નિતેશ તિવારી ‘રામાયણ’નું નિર્દેશન કરશે. આ ફિલ્મમાં રામ, સીતા, હનુમાન અને રાવણના પાત્રોને તાળા મારવામાં આવ્યા છે, બાકીના પાત્રોની કાસ્ટિંગ ચાલી રહી છે.

વિજય સેતુપતિ વિભીષણની ભૂમિકા ભજવી શકે છે
પિંકવિલાના રિપોર્ટ અનુસાર, ફિલ્મના સંબંધમાં ડિરેક્ટર વિજય સેતુપતિને મળ્યા હતા. તેણે વિજયને ફિલ્મમાં રાવણના ભાઈ વિભીષણનો રોલ ઑફર કર્યો છે. આ અંગે દિગ્દર્શકની નજીકના સૂત્રોએ જણાવ્યું કે વિજય ફિલ્મની સ્ક્રિપ્ટ અને વર્ણનથી ખૂબ જ પ્રભાવિત છે. અભિનેતાએ પણ આ ફિલ્મ માટે પોતાનો રસ દર્શાવ્યો હતો. જોકે વિજય સેતુપતિએ હજુ સુધી આ ફિલ્મ સાઈન કરી નથી, પરંતુ તે ટીમ સાથે લોજિસ્ટિક્સ અને ફાઈનાન્સને લઈને વાતચીત કરી રહ્યો છે.

ફિલ્મનું શૂટિંગ એપ્રિલથી શરૂ થશે
​​​​​​​ફિલ્મના લીડ સ્ટાર્સનું શૂટિંગ એપ્રિલથી શરૂ થશે. સૂત્રોનું માનીએ તો રાવણનું પાત્ર ભજવનાર યશ આ ફિલ્મનું શૂટિંગ જૂન કે જુલાઈથી શરૂ કરશે. તે 15 દિવસમાં તેના પાત્રને સંપૂર્ણપણે શૂટ કરશે. રામાયણના પહેલા ભાગનું શુટિંગ જુલાઈ સુધીમાં પૂર્ણ થઈ જશે. નિર્માતાઓએ આ ફિલ્મના પોસ્ટ પ્રોડક્શન માટે દોઢ વર્ષનો સમય નક્કી કર્યો છે.


Spread the love

Related posts

‘એનિમલ’ના એનિમીનું પોસ્ટર થયું રિલીઝ:બોબી દેઓલ જબરજસ્ત લુકમાં જોવા મળ્યો, લોહીથી લથબથ ચહેરા સાથે નજરે પડ્યો

Team News Updates

સર્જરીના 15 દિવસ બાદ મોહમ્મદ શમીએ શેર કર્યા ફોટો, કહ્યું ટાંકા તુટી ગયા છે, જુઓ ફોટો

Team News Updates

જસપ્રીત બુમરાહ ટેસ્ટ રેન્કિંગમાં નંબર-1 પર પહોંચ્યો:ત્રણેય ફોર્મેટમાં નંબર-1 બનનાર પ્રથમ ભારતીય બોલર, ટૉપ-5 ઓલરાઉન્ડરોમાં 3 ભારતીય; ટોપ-10 બેટર્સમાં વિરાટ એકમાત્ર ઈન્ડિયન

Team News Updates