News Updates
BUSINESS

ઇલેક્ટ્રિક લુના આજે લોન્ચ થશે:ફુલ ચાર્જ પર 110Kmની રેન્જ મળશે, ટોપ સ્પીડ 50 કિલોમીટર પ્રતિ કલાક

Spread the love

કાઈનેટિક ગ્રીન આજે એટલે કે 7મી ફેબ્રુઆરીએ ઈ-લુના લોન્ચ કરવા જઈ રહી છે. કંપની આ ઇલેક્ટ્રિક મોપેડને ઓનલાઇન ઇ-કોમર્સ પ્લેટફોર્મ એમેઝોન અને ફ્લિપકાર્ટ દ્વારા પણ વેચશે. કંપનીએ તેનું બુકિંગ 26 જાન્યુઆરી, 2024થી શરૂ કર્યું હતું. તેને 500 રૂપિયાની ટોકન રકમથી બુક કરી શકાય છે. તેની કિંમત 71,990 રૂપિયા રાખવામાં આવી છે.

50 કિલોમીટર પ્રતિ કલાકની ટોપ સ્પીડ
ઈ-કોમર્સ પ્લેટફોર્મ પર આપવામાં આવેલી માહિતી અનુસાર, તમે તેને ઓશન બ્લુ કલરમાં ખરીદી શકશો. કંપનીએ તેમાં 2 kWh લિથિયમ આયન બેટરી પેક આપ્યું છે. તેમાં 2 વોટની મોટર છે. સિંગલ ચાર્જ પર તેની રેન્જ 110 કિમી સુધીની હશે. સાથે જ તેની ટોપ સ્પીડ 50 કિલોમીટર પ્રતિ કલાક હશે.

4 કલાકમાં સંપૂર્ણ ચાર્જ થઈ જશે
કંપની આ વાહન સાથે પોર્ટેબલ ચાર્જર પણ આપશે. આ ઇલેક્ટ્રિક મોપેડને 4 કલાકમાં ફુલ ચાર્જ કરી શકાય છે.સેફટી માટે, તેમાં બંને છેડે કોમ્બી ડ્રમ બ્રેક્સ છે. આ ઇલેક્ટ્રિક મોપેડનું કુલ વજન 96 કિલો છે. ઇ-લુનાની લંબાઈ 1.985 મીટર, પહોળાઈ 0.735 મીટર, ઉંચાઈ 1.036 મીટર અને વ્હીલબેઝ 1335 મીમી છે. તેની સીટની ઊંચાઈ 760 mm છે. તે જ સમયે, તેનું ગ્રાઉન્ડ ક્લિયરન્સ 170 mm છે.


Spread the love

Related posts

શેરબજારમાં તેજી પર ફરી લાગી બ્રેક, આ શેર્સ સસ્તી કિંમતે મળી રહ્યા છે

Team News Updates

કિયા સેલ્ટોસ ફેસલિફ્ટ આજે ભારતમાં લોન્ચ થશે:એડીએએસ અને હાઇટેક ફીચર્સ સાથે આવશે એસયુવી, ગ્રાન્ડ વિટારા અને ક્રેટા સાથે સ્પર્ધા કરશે

Team News Updates

76 વર્ષમાં સોનું રૂ. 89થી 59 હજાર સુધી પહોંચ્યું:દેશમાં દર વર્ષે 800 ટન સોનાની માંગ, પરંતુ ભારતમાં માત્ર 1 ટનનું ઉત્પાદન થાય છે

Team News Updates